ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปัญหา โรคผิวหนัง รังแค ขี้เรื้อน
  • ท่านใดมีปัญหาสุนัขของท่านเรื่อง โรคผิวหนัง เช่น ไรผิวหน้ง รังแค ขี้เรื้อนเปียกหรือแห้ง เห็บ หมัด รองโทรมาคุยครับผมมีตัวยาดีๆที่รับรองผลและเห็นได้ภายใน7วัน ถ้าไม่ได้ผลรับรองคืนเงิน100% ตอนแรกไม่อยากจะขายแต่เห็นเป็นกันมากและแทบจะเป็นปัญหาพื้นฐานของพิทบูล มักจะเจอกันเกือบทุกท่านที่เลี้ยง อีกอย่างหนึ่งคือท่านใดมีปัญหาสุนัขของท่านไม่ค่อยทานอาหารตลอดจนรูปร่างไม่บึกบึนผอมแห้งไม่มีกล้าม โทรมาคุยครับ 081-8771402 ,086-4284379 ธนภัทร
  • ไม่ทราบว่าติดต่อได้ช่วงไหนครับ
  • ตั้งแต่ 08.00-20.00 น. ครับ หรือโทรมาแล้วสายว่างก็ได้ครับ โทรมาคุยก่อนได้ครับ ไม่ต้องเกรงใจครับ
  • มีขายทางเวบไซค์ไหมค่ะ อยากดูตัวยาสินค้าค่ะ
  • ไม่มีครับเพราะไม่ได้ทำเป็นหลักครับ เพียงแต่มีของดีๆแล้วอยากแบ่งปันครับ พอดีที่บ้านขายสินค้าเกี่ยวกับยาสัตว์ จำพวกยาหมู วัว สุนัข อยู่แต่เห็นในเว็ปแล้วแต่ละท่านแก่ไม่ตกซึ่งสำหรับผมกรายเป็นของหมูๆครับ เป็นร้อยตัวอาการหนักๆ ก็รักษาหายครับ และที่บ้านเลี้ยงพิทบูล4ตัว มีอยู่สองตัวได้จากเพื่อนมาขี้เรื้อนทั้งตัว(ถ้าไม่เป็นก็คงไม่ได้มา) ตอนนี้หาย90%แล้วครับ เหลือแต่ให้ขนขึ้นแต่สภาพจากหน้ามือเป็นหลังมือ เจ้าของมาเห็นกลืนน้ำลายเอือกๆครับ แถมเสียกะตังให้ผมอีก 1,000.-บาท พนันกันว่าภายใน1เดือนจะไม่ดีขึ้น ไม่ได้ไม้ครับ สนใจโทรมาคุยครับ สิ่งดีๆวัดกันด้วยคุณภาพและผลการใช้ครับ ถ้าไม่ดีจริงขายครั้งเดียวก็โดนด่าแล้วครับ
  • เป็นยากินหรือยาทาค่ะ อยากเห็นตัวผลิตภัณฑ์ มีสารเคมีไหม กลัวสุนัขเป็นอันตราย และราคาเท่าไรหรอคะ รบกวนถามหน่อย
  • ถ้าแก้โรคผิวหนัง ใช้ได้ทั้งฉีดและกิน ส่วนตัวที่สองใช้ฉีดอย่างเดียวครับ แต่รับรองผลครับ ต้องได้เห็นความแตกต่างในเชิงบวกแน่นอนครับ
  • เอาภาพมาให้ดู 6เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00719.JPG 73K
    DSC00673.JPG 106K
  • อีกรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00722.JPG 39K
    DSC00708.JPG 56K
  • :m001:ที่คุยกันเมื่อตอนเย็น
    ไฟล์แนบ
    78.jpg 121K
  • ของพี่ก็สวยอยู่แล้วนี้ครับไม่ทราบ่าอายุเท่าไหร่ครับและขอชมภาพตัวที่มีปัญหาหน่อยจะได้ไหมครับครับ
  • ก็ไอ้ตัวนี้แหละ อายุ1.5ปีมันไม่หนาเหมือนตัวอื่นๆที่เคยเห็นมา มันจะผอมไวมากน้ำหนักก็มีแต่ทรงกับทรุด(25kg) มันไม่ใช่หมาที่มีรูปร่างอ้วนหรือหนา ถ้ามันไม่ได้กินซัก3-5มื้อเมื่อไหร่ซี่โครงบานเลย
    ไฟล์แนบ
    792.jpg 79K
  • ราคาเท่าไหร่ครับสนใจของผมก็มีปัญหาอยู่เป็นปีแล้วครับแก้ไำม่ตกซักทีเลยฉีดยาก็แล้วกินยาเป็นประจำสงสารครับอยากให้หายมาก
  • คงหมายถึงเรื้องโรคเรื้อน เห็บ หมัด ผมการันตี่ว่าหายชัวร์ครับ ถ้าไม่หายคืนเงินให้เลยครับที่กล้าพูดเพราะรักษามาเยาะแล้วครับ โทรมาคุยดีกว่าครับจะได้แนะนำให้ได้ครับ เรื่องซื้อของไว้ที่หลังครับ 081-2660102 ธนภัทร
  • ถ้าสุนัขเป็นขี้เรื้อน ราคายาประมาณเท่าไรหรอคะ สนใจค่ะ แล้วเป็นยากินหรือยาทาหรือยาฉีดหรอค่ะ รบกวนถามหน่อย
  • ราคาขวดละ600.-บาท บรรจุ100ซีซี ขวดหนึ่งถ้าเป็นสุนัขประมาณ20กิโลกรัม ใช้ได้ประมาณ 100ครั้ง ตกครั้งละประมาณ 6บาท ถ้าไปหาหมอก็ตกครั้งละประมาณ200.-บาทต่อครั้งแถมฉีดครั้งเดียวยังไงก็ไม่หายครับ อย่างน้อยก้ต้อง6สัปดาห์ ก็เสียค่าใช้จ่าประมาณ1,200.-บาท ตัวยานี้ใช้ครั้งเดียวรักษาขี้เรื้อน เห็บ หมัดและพยาธิวใจได้พร้อมกันครับ ยิงปืนนัดเดียวได้นกสามตัวตามคำเปรียบเทียบโบราณ ถ้าไม่ดีขึ้นยินดีคืนเงินเต็มจำนวน ที่กล้ารับประกันเพราะ รักษามาแล้วเป็นร้อยตัวไม่พลาดสักตัว ถ้าเป็นมากๆชนิดเกือบทั้งตัว หนึ่งอาทิตย์เจ้าของต้องยิ้มออกครับ ส่วนตัวยาใช้ได้ทั้งกินและฉีดครับ รองโทรมาคุย ไม่ซื้อไม่ว่าครับ แต่ที่แน่ๆคุณจะได้ความรู้ในการสนทนามากขึ้น ผมไม่ได้ทำเป็นอาชีพครับแต่เห็นว่าเป็นกระทู้ที่พบบ่อยๆ แล้วเป็นปัญหาของทุกคนแต่มันเป็นของกล้วยๆสำหรับผมและผู้ใช้ยาตัวนี้ ตัวยานำเข้าจาก USA ครับ
  • ยาที่ใช้ไปได้ผลดีครับ ใช้ไปได้ 2 อาทิตย์ รู้สึกกินข้าวดีมากเลย ขอบคุณที่แนะนำของดีให้
  • ลูกเค้าโดนกัดบ่อยอ่ะ ด่างทั้งตัวเลย
    ขนก็ร่วง
    ตอนนี้กำลังอยากทำน้ำหนักอ่ะค่ะ
    อยากให้อ้วนกว่านี้
    ดีมั้ย:o018:
    ยังไม่มีรูปล่าสุดเลย
    เดี๋ยวจะถ่ายมาให้ดูคราวหน้านะ