ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ง่ะ!!ไม่เห็นจะโตเลย
  • ทำไงดีครับ เจ้าถุงทองของผมไม่เห็นจะโตรึสูงกว่าเดิมเลย
    จะโตมากขึ้นกว่าเดิมก็เห็นจะเป็นไข่ของมันอ่ะครับ
    ตัวผูอะไรหน้าเหมือนหมาตัวเมีย
    บางครั้งนะมองไปมองมาเหมือนหมาบ้านเลยอ่ะ
    แต่ผมก็ภูมิใจนะที่ได้เลี้ยงดูมัน
    ปล.ทำไมนิสัยมันโตเร็วจังครับเพิ่ง6เดือนกว่าๆ ออกล่าตัวเมียละ
    ไฟล์แนบ
    IMG1243A.jpg 65K
    IMG1263A.jpg 61K
    IMG1269A.jpg 60K
    IMG1276A.jpg 59K
    IMG1277A2.jpg 68K
  • อีกนิดครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG1229A.jpg 121K
    IMG1231A.jpg 91K
    IMG1230A2.jpg 97K
  • คือว่า..ไอ้รูปที่ผมยันมันน่ะไม่ใช่ทำร้ายมันหรอกนะ
    ทว่า..มันกำลังจะวิ่งมาหาตุ๊กตาข้างๆกล่องที่ผมจะถ่ายรูปมันน่ะแหละ
    อีกเรื่องนึงครับทำไมมันชอบเที่ยวมากกว่าเจ้าของล่ะครับ
    ที่สำคัญมันชอบเที่ยวที่เจ้าของไม่อยากไปอ่ะครับ คือ ป่า กะ ทุ่งนา
    :o015::o015::o015:
  • หวังว่า คุณ Heeto คงจะได้อ่านนะ
    ชอบจังชื่อนี้อย่าเปลี่ยนเลยนะ
    ชื่อคุณคือสีสันของบอร์ด
  • สวยคับ6เดือนเอง
  • ถ้าอยากให้สุนัขของท่านมีกล้าม และตัวใหญ่ขึ้นโทรมาคุยได้ครับ 086-4284379 ธนภัทร รับรองผลครับ
  • ดูกันยาวๆครับอย่าดูสั้นๆ มันไม่สูงขึ้นอะดีแล้วเดียวมันจะออกแนวบานๆเองครับรออีกนิด
  • หมาง๊องแง๊งแบบนั่นทำยังไงก็ไม่สวย
  • หายไปนานเลยนะ ไอ้ถุงกะโปกเนี่ย 555
  • ก็ตัวโตดีนี่ครับ เรื่องแบบนี้มันต้องดูกันยาวๆ มันแล้วแต่ตัวครับ บางตัวโตเร็ว บางตัวโตช้า แต่โตช้าๆแหละดีแล้ว จะได้รู้สึกว่ามันอยู่กับเรานานๆ และเมื่อมันโตขึ้นจริงๆ แล้วจะมีเรื่องปวดหัวมาให้คุณมากเองแหละ ทำใจได้เลย 5555+
    แล้วคุณจะได้มาตั้งกระทู้ใหม่ ทำไมมันโตเร็วจัง อยากให้มันโตช้าๆ 5555+
  • เดี๊ยวมันก้อโตเองครับ ไม่ต้องตกใจไป แต่ไม่ว่ายังไง มันจะไม่โต ไปกว่าพ่อกับแม่มัน ก้อเท่านั้นครับ