ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

** พ่อพันธุ์สามสี เปิดรับผสม By AnakinJaguarPits **
  • **พ่อพันธุ์เปิดรับผสม สายรัสเซียสามสี

เคยให้ลูกมาแล้ว 1 คอก

กระดูกดี ลูกเตี้ย กระบอกปากใหญ่

สำหรับใครที่ชื่นชอบรัสเซีย สายเก่า

รับรองไม่ผิดหวังคร๊าบๆๆๆๆ

เข้ามาดูตัวจิงได้....(โทรนัดล่วงหน้าหน่อยนะคร๊าบๆ)

สนใจติดต่อได้ที่ ติดต่อ อนาคิน โทร. 083-243-5556

นานลงทีเอาซะหน่อยๆๆ
    ไฟล์แนบ
    P1010019 (Custom).jpg 40K
    P1010004 (Custom).jpg 42K
    P1000992 (Custom).jpg 41K
  • ** แหมๆๆเอารูปล่าสุดลงเลยๆๆๆๆๆ

เอารูปเก่าๆๆลงโดนด่าอีกนะ

ถ่ายแบบไม่ตั้งใจ คนจูงกางเกงเซอร์ได้อีก5555
    ไฟล์แนบ
    P1010632_resize_resize.JPG 103K
    P1010635_resize_resize.JPG 74K
    P1010640_resize_resize.JPG 103K
  • อนาคินแลกกันไหมครับ5555
    ไฟล์แนบ
    DSC07320.JPG 105K
    DSC07339.JPG 81K
  • *** โอ้้วๆๆๆๆ ว้าวๆๆๆๆๆ ทำไมมันใหญ่ได้ใจขนาดนี้ๆๆๆ

จะเอามาแลกเลยเรอะคุณเต๋าๆๆๆ55555...+

รอพี่โจกว่าจะกลับเหงือกแห้งแว้วเนี่ยๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    P1010615_resize_resize.JPG 60K
  • ทำไมมันเปน สามสีได้อ่ะคับ อยากรู้ คับ ??
  • พี่คินต่ายว่า ไม่เซอร์นะ แค่สีตก 555555+
  • ทำไมมันสูงใหญ่ขนาดนี้ จำไม่ได้ว่าอายุเท่าไหร่แล้วได้ปีหรือยัง

อนาคิน เสื้อลิเวอร์พูลจะเปลี่ยนใจเป็นทีมอื่นหรือเปล่า เชลซีดีกว่าไหม ยังทันนะ 5555
    ผมรอให้เปลี่ยนสปอร์นเซอร์ใหม่ก่อนแล้วค่อยซื้อ (ถ้ามีก่อนกลับ)
  • แล้วเจ้าของเปิดผสมเปล่าท่าเปิดมาที่ประจวบได้เลยนะตัวเธอ
  • *** ดีคร๊าบๆๆำพี่โจ เรื่องเสื้อยังของเหมือนเดิมนะคร๊าบๆๆ ลิเวอร์พลูถึลแม้

จะย่ำแย่ยังก็ยังเอานะคร๊าบๆๆ ถ้ามีผ้าพันคอติดมาด้วยนะอันนี้ถ้าไม่แพงผมจ่ายเองนะ

เอาให้ครบเลยนะ5555..++

** หมาแดงชุดนี้น่าจะประมาณ 8 เดือนนะพี่ๆๆๆ ถ้าจำไม่ผิดนะคร๊าบๆๆ

เรื่องออกมาสามสีได้ไงนั้นผมไม่กล้าตอบแบบเป็นทางการจิงๆๆๆ

เดียวไม่ถูกจะมีปัญหานะคร๊าบๆๆๆ รู้อย่างเดียวชอบๆๆช๊อบๆๆๆ

ส่วนเจ้าของเปิดผสมนะคร๊าบโอ้..ยังไงผสมฟรีนะ เดียวเรื่องจับผสมไม่ต้อง55555

ยังไงจาดรูปหมาชุดที่บ้านมาชมบ้างเน่อๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    P1010639_resize_resize.JPG 108K
  • แพงไหมครับอยากผสมกะ สีขาวราขึ้น ได้เปล่าครับคุณอนาจาร
  • :o018: คุณ อนาจาร เง้อคิดใด้ไง สามสีแหล่มครับ
  • ท่านอนาจาร คิน

เอา ไอ้เบนวา ชิวหายาวโคตร ลงที่ไร มีเรื่องตลกโปกกกกกกกกกกกก ฮา เรื่อยเลย

สามสีของท่าน ต้องบอกความยาวลิ้นด้วย ส่วนสูง กะโหลก น.น.ไม่ต้อง
  • เจ้าเบนวามันหล่อขึ้นเรื่อยๆแหะ :)
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=2952&page=1#Item_28
  • ตัวขึ้นราไม่ได้ให้ผสมนะคร๊าบๆๆๆ

ตอนนี้สามสีมาอยู่อีกที่นึง

เข้ามาดูตัวจิงได้ที่ รัชดา 18