ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงในอนาคต
  • ช่วงนี้มีเวลามานั่งคิดว่าอีก2-3ปีข้างหน้า จะได้เวลานำหมาแดงตัวใหม่เข้ามาแทนที่ รุ่นที่1ในบ้าน

ก็...ตัดสินใจได้แล้วว่าจะหาแบบนี้แหล่ะครับ ตัวเบาๆ กล้ามชัดๆ สายเลือดย้อนขึ้นไปที่เข้ากับคนได้

ผมชอบแบบนี้ครับ ไม่รู้ว่าสายเลือดลักษณะแบบนี้คือในไทยจะค้นหาได้ที่ใครครับ
  • ผมได้อ่านข้อความเก่าของคุณ nop มีประโยชน์มากเลยครับ ผมยังต้องศึกษาอีกเยอะเลย

- คือมันคล้ายๆที่เรียกสายกัดในบ้านเราไหมครับ

- ผมอยากได้มาเลี้ยงสวยงาม สร้างกล้ามเนื้อ ฝึกนิสัย สันดานดีๆ ไม่เอาไปกัดน่ะครับ
  • ท่านใดแนะนำชี้เป้าให้ทีนะครับ

- ผมเข้าใจถูกหรือไม่ว่า ลักษณะนี้คือพวก ที่ประกวด A.D.B.A. ได้คะแนนสูงๆ

ปล. ดูมุมขาหลังกับสะโพกสิครับ โคตรเท่ห์เลย
  • แนวนี้ผมก็ชอบครับ ผมชอบเดินป่า ยิงนก ตกปลา อะไรแบบนั้น พาไปด้วยสบายใจได้เลยครับ
  • อารมณ์เดียวกันครับคุณ coke เดี๋ยวเดือนหน้าผมจะเริ่มปั้นที่เลี้ยงอยู่ให้มันใกล้เคียงก่อนครับ
    :)
  • อ่ะ เอามาฝาก.
    ไฟล์แนบ
    1150682.jpg 86K
    115067.jpg 82K
    1080212.jpg 89K
    1080182.jpg 83K
    31337.jpg 45K
  • คุณต้น พี่โอเอง เอาเจ้าน้ำตาลมาให้ดูอีกที่เพื่อจะใช้ที่ชอบ แต่หางมันขาดแต่ตัวยังแดง
  • สายกัดจมูกแดง สัก2 ตัว เดินป่านะ ปลอดภัยดี เผื่อเจองูจงอาง 55555
    แต่พาพิทบูลไปตกปลา มันชอบเล่นน้ำ แล้ว ปลาก็ไม่กินเบ็ด กำจริงๆ
  • ในอนาคตอยากเล่นแนวนี้เช่นกัน แดงๆเพรียวๆครับ
  • ขอพูดว่า อื้อหือ มันก็สุดยอดไปอีกแบบครับ
  • แบบนี้ต้องเลียกว่าสูงสุดกลับสู่สามัญคับ
    ไฟล์แนบ
    20090907215042_a01-23-1.jpg 55K
  • รูปแต่ละทั่น...ยั่วน้ำลายกันดีนักแล
  • แนวนี้มีคับคุนต้นอญู่ยุดยาคับผมอาทไงคับจำได้ไหมคับ
  • แบบนี้ดิครับถึงเรียกว่าPitbullแท้ๆๆไม่ใช่ไอ้พวกหมูตอนใช้ทำไรไม่ได้เลยวิ่งแปบเดียวก็จะตายแล้ว555555+แบบนี้คือของแท้ๆครับ จะหลงทางไปเล่นของแพงๆกันทำไมมันไม่เหลือความเป็นPitbullแล้วอ่ะนั้นต้องบอกว่าไอ้พวกข้ามสายพันธุ์555555+ผมไม่ได้โจมตีใครน่ะครับแค่พูดตามความจริงเท่านั้นเองหัวใหญ่ๆหน้าอกกว้างๆนั้นอ่ะดีแต่หลังหักเป็นก้นกระทะมันไม่ไหวจริงๆครับ5555555+
  • สวยๆทั้งนั้นเลย ได้แบบนี้มาล่ะก็คงจะมันส์น่าดู:063:
    ไฟล์แนบ
    F99.jpg 52K
  • แนวนี้เพื่อนคู่กายครับถึงใหนถึงกันครับสุดยอดแห่ง pibull ครับ
  • รับประกันแรงขับ
    ไฟล์แนบ
    DSC016083.JPG 56K
  • คุณอาทยุดยาขอเบอร์โทรหน่อย ผีอยากคุยด้วย
  • ว่าแต่สรุปแล้วคือสายกัดจมูกแดงใช่ไหมครับ

สายกัดจะมีมุมขาหลังแบบนี้ทั้งนั้นใช่ไหมครับ

ปล.พี่อาท สบายดีนะครับ :)
  • สวยๆทั้งนั้น มีภาพหมาแดงตอนเด็กด้วย ไว้ดูฟอร์มเปรียบเทียบครับ
  • ผมเห็น บางตัวที่ลงขายในเว็บนี้ก็มีนะครับ สายเลือดดี สีแดงจมูกแดง ราคาก็หมื่นกว่าๆ สวยมาก นี่ถ้าผมยังไม่มีละก็สอยไปแล้ว ถ้าได้เลี้ยงตัวเดียวนะ เอาใจใส่ มากๆ เค้าโปรแกรมกล้ามเนื้อ ของ คุณยุทธ (คุณคือจ่าฝูง) ไม่แพ้หมาของฝรั่งครับ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10400&Focus=120867#Comment_120867
  • http://www.matrixkennels.com/buddha.htm
    ชอบตัวนี้มากๆเลย
  • มีเพื่อนร่วมอุดมการณ์ แล้ว หมาแดงกล้ามๆ
  • buddha พ่อของ linuxครับ ตัวผมชอบ linux เพราะความเพรียว :)
  • ผมโครตชอบไอ้ buddha ตามมาตั้งนานเพิ่งรู้ชื่อวันนี้เอง เล็งเป้าไว้เลยต้องเอามันมาอยู่ในรั้วบ้านให้จงได้
  • ผมก็จะเอาอีกตัว Idea เหมือนคุณ ton
    เวลาเข้าสวนจะได้มั่นใจ
    แต่ไม่ทราบว่าจะเลี้ยงร่วมกับอเมริกันสแตมฟอร์ดได้หรือเปล่า
    อยากได้ตัวใหม่แต่ไม่ทิ้งของเก่าแน่นอน
  • เบอร์ผมคับน้าผี0860245748
  • นี้ของผมครับ รูปไม่ค่อยชัด
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0342.jpg 22K
  • ของพี่ตี๋สวยมากเลยคับสายเหรอเปล่าคับ
  • save มาจากเวปนอกครับ ลืมละ ไม่มีอยู่ในสายในตัวหมาผมครับ.