ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

update หมาแดง "ไทยแลนด์" และ "ไลโอน"
  • นี่ขนาดแก่ๆนะนี่ :)

คุณลุงไทยแลนด์ สภาพดีขึ้นมากเลย นิสัยน่ารักเชียว

ผมลูบหัวมันเล่น เจ้าไทยแลนด์ยกขาหน้าให้นวดซะงั้น 55555

ปล. หัวเบ้อเริ่ม, เท้าโคตรใหญ่ สวยมาก ลูกไทเกอร์ตรงๆก็งี้แหล่ะครับ สุดบรรยาย :)
    ไฟล์แนบ
    TH1.jpg 85K
  • ไลโอน นี่บ้าคลั่งสปริงโพลมาเป็นปีไม่เบื่อซักทีแฮะ

เดี๋ยวนี้ตัวฟิตเป็นนักมวยเลยครับ :)
    ไฟล์แนบ
    li1.jpg 57K
  • หล่อเชียว... เดี๋ยวก็มีลูกอีก(มั้ง) 5555
    ไฟล์แนบ
    li2.jpg 90K
  • นานๆที ไปเล่นกับหมาแดงๆเยอะแล้วมีความสุขสุดจะบรรยาย :)

กลับบ้านมา ก็เล่นกับหมาแดงที่บ้านตัวเองต่อ .... ดีจัง :)

Happy :)
    ไฟล์แนบ
    d1.jpg 86K
  • พรุ่งนี้เช้า เจ้ากาก้า เตรียมไปสุวรรณภูมิ

ได้ขึ้นเครื่องบินแต่เด็กเชียว วาสนาสูงจริงๆ :)
    ไฟล์แนบ
    k1.JPG 54K
  • จีเซลนี่ก็รอไปพบเจ้าของสิ้นเดือน :)
    ไฟล์แนบ
    g1.jpg 52K
  • สวัสดีครับคุณต้น

2 ตัวนี้หมาใครครับ?? ทำไมไม่อยู่ด้วยกันกับ Diesel อ่ะครับ??
  • หมา2ตัวตอนนี้จุ่นเลี้ยงไว้ครับ

เราอยู่บ้านใกล้ๆกันครับ รังสิตด้วยกัน

ผมไปเที่ยวบ้านจุ่น เพื่อนผมน่ะครับ เขาฝากผมถ่ายภาพมา update ในนี้น่ะครับ :)
  • *** ไลโอนมันสวยๆๆจิงๆๆๆๆ

ไม่ได้เจอกันนานเลยนะต้นคร๊าบๆๆๆ

ว่างๆๆๆจะแวะไปหาที่บ้านนะ
  • ไทยแลนด์ มันย่นไม่หายจริงๆ
  • สวัสดีครับพี่มาร์คและอนาคิน

- ผมชอบเล่นกับไทยแลนด์ นิสัยมันคล้ายดีเซลครับ อาจจะเป็นนิสัยหลักของสายไทเกอร์ก็ได้มั้งครับ มันอธิบายด้วยคำพูดไม่ถูก :) คนเลี้ยงหมาสายลูกหลานเหลนไทเกอร์ด้วยกันน่าจะเข้าใจ :)

- คินแวะมาดิ เดี๋ยวช่วงเดือนหน้ารีดไขมันดีเซลและเรียกความเฟิร์มให้จีด้าทั้งเดือนเลย ถ้าคินมีโปรแกรมออกกำลังกายหมาก็แบ่งกันบ้างเน้อ
  • เคยได้ยินแต่ชื่อมานานแล้วสองตัวนี้ไม่เคยเห็นรูปเห็นตัวจริงสักที่ วันนี้ได้เห็นถือว่าดีใจมากๆครับ :063::063:
  • เอารูปลุกเจ้าไทยแลนด์ มาฝากครับ
    ไฟล์แนบ
    109.JPG 60K
    811.JPG 63K
  • ลูกไทยแลนด์โคตรเท่ห์เลยชอบๆ
  • .. เรื่องโปรแกรมฟิตหมมนะไม่มีๆๆๆ ช่วงนี้งานเยอะจัดๆๆๆๆ

อยากไปหาอยู่แต่ไม่ว่างเลยนะๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    PB214501-00.jpg 92K
  • อัพรูปเจ้าไทยแลนด์ให้ดูหลายๆๆมุมหย่อยนะครับชอบๆๆๆ
  • ไว้ผมเข้าไปอีกช่วง เดือนธันวาคม น่าจะถ่ายภาพมาอีกเยอะครับ
  • ไลโอนนี่ใช่พ่อของเจ้าจูล่งของท่านปลัดตู่รึเปล่าครับแล้วตัวมันเป็นลูกของโสตนโคลของรามา3ใช่รึเปล่าครับพี่
  • แม่นแล้วครับ จริงๆแล้วลูกสโตนโคล ชุดนี้มีอีกตัวที่สวยครับ ชื่อแทนไทย แต่พี่เจ้าของไม่ค่อยได้เผยโฉมครับ

ย้ำว่าสวยจริงๆครับ
  • ไลโอนมีโปรแกรมบรีดบ้างรึเปล่าครับ
  • เห็นจุ่นบอกว่าจะทำกับหมูแดงของคุณกระทิงครั้งที่2นี่ครับ
  • จูล่งเป็นลูกไลโอนกับแม่ตัวไหนครับ อยากให้พี่รวบรวมผลงานของไลโอนกับแม่หมาแต่ละชุดให้ดูหน่อยครับ ไลโอนผมเคยเห็นตอนมิตติ้งหมาแดงที่ดีวัน สวยครับ ได้ข่าวว่ากัดสปริงโพลค้างไว้ได้หลายนาทีนี่ครับ
  • ไอ่ไลโอนนี่ เจ้าของแมร่งผสมมั่วไปหมด ลูกหมาบางชุดแมร่งขายสามพัน
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=2543
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=2961
    จ่ายลูกออกมากุเหงมีดีอยู่ตัวเดียว บอกตามตรงว่าฟรุ๊คมากกว่า
    ลูกๆตัวอื่นแมร่ง หายไปไหนหมดไม่รุ ไม่เห็นมีใครกล้าเอามาโชว์ ถุยยยยยยย....

หมาดีคนกาก หมาแมร่งเลยกากตาม กุเสียดายหว่ะ
  • อืมจะว่าไปที่คุณผีพูดมันก็มีส่วน

ไลโอนมันผสมไปหลายคอกแล้ว ผมยังตามจำไม่ทัน

ขอเสียคือเจ้าของมันไม่ค่อยเข้างวดเลือกแม่พันธุ์นี่แหล่ะครับ

ตัวไลโอนเองผมชอบที่รูปร่าง นิสัย มันเป็นมิตรกับคนมากกว่าดีเซลเสียอีก

และก็ส่วนตัวรู้จักกับจุ่นมานานแล้ว ผมว่าจุ่นมันไม่กากนะ เป็นคนตรงๆ คบง่ายๆ คุยกันเรื่องหมาก็สบายใจทุกครั้ง

ส่วนเรื่องการผสมลูกไลโอนขายผมไม่ได้แจมเลยไม่รู้ลึกว่ามันจ่ายลูกออกมาหน้าตายังไงจ้า :)

ปล. จะว่าไปอยากดูลูกๆมันเหมือนกัน