ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

8ริ้วมี Meeting ไหมครับ
  • เห็นเพื่อนๆพี่ๆ จังหวัดอื่นนัดรวมตัวกันแล้วอิจฉา เราชาว8ริ้วน่าจะนัดรวมตัวกันมั่งนะครับพี่ๆ
    ถ้าจัดกรุณาบอกผมด้วยนะครับ วันไหน เวลาไหน (ถ้าเรื่องสถานที่ ผมแนะนำครับ สนามมวยนานาชาติ)
    ที่ให้น้องหมาวิ่งเล่นกว้างขวางมาก:o003:
  • หนับหนุนคับ

เอาด้วยๆๆๆ

พี่ก๊อฟว่าไงอย่าไห้เสีย

หุหุ
  • สน สบายดีนะ ไม่ได้เจอกันตั้งนาน
    ช่วงสิ้นปีอย่าลืมมางานมิ้ตติ้ง ที่ดีวัน
  • สบายดีคับพี่จุ๊ฟก้อติดตามตลอดคับ

แต่มะค่อยได้คอมเม้นคับ

ไว้เจอกันนะคับพี่ ว่าแต่พี่สบายดีนะคับ
  • บายๆ ครับ
    สน อาทิตย์นี้ มางาน ซุ้มรามา3เฮียใหญ่ไม๊เนี่ย
    ถ้ามาเจอกัน
    ไม่มา เจอกันปลายปี
  • คงต้องเจอกันปลายปีเลยอ่ะคับพี่ช่วงนี้หางานทำก่อนคับ

หุหุ