ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการซื้อBoxใส่พิส
  • ราคา2000ผมอยู่พระราม2
  • ของใหม่ที่สวนเบอร์ใหญ่สุดขาย1750บาทเอง
  • .............ของใหม่ที่สวนเบอร์ใหญ่สุดขาย1750บาทเอง.....................
    ขอรายละเอียดของร้านที่ขายBox สนใจจะซื้อใช้เหมือนกัน
  • บ๊อค ไฟเบอร์ แข็งแรง ทนทาน
    ดีกว่าพลาสติกครับ ซ่อมได้ด้วย
    ควรพิจารณาให้ดีครับ ซื้อไป1-2 วันอาจเจอปัญหาได้ครับ
    ของถูก...บางทีเหมือนจะถูกนะ...
    ตอนนี้เงินหายาก รอบครอบกันหน่อยครับ
  • -ขอบคุนมากคับที่บอก
    ขอบใจนะคับ
  • ป้าพร ซื้อมือสองมา จ้า
    ไฟล์แนบ
    box2.JPG 31K
  • อันบนนี่ราคาเท่าไรหรอคับ
  • ป้าพรซื้อมา 3,000 บาทจ้า kainan ซื้อเมื่อหลายเดือนก่อน

แต่ยังไม่เคยเอาไปใช้ อิอิอิ ให้เค้าไปส่งไว้บ้านหลาน

(เกรงใจสารวัตรเค้า มันแพง แต่ดี ทนทานดี)

แต่สารวัตรคงรับไม่ได้ มันเว่อร์ 55555

พอนานๆไปเลยบอกว่าหลานเค้าให้ฟรีๆ จึงค่อยเอาเข้าบ้าน เฮ้อ!!!!
  • คุณ lumpotorn19 ขายไหมครับเท่าไหร่
  • คุณ chom ป้าพรเอาไว้ใส่อีโกลเด้นไปโรงปุ๋ยจ้า ไม่ขาย

แต่ที่รู้มา มีคนที่เค้ามีนะ ของดีด้วย รู้จักป่ะ bigchill อ่ะ

ใครรู้ช่วยแนะนำหน่อยดิ