ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิม ปลอกคอพิทบูล ถึงคุณ สมชาย PK ระยอง (แบบเนี้ยะ..พอได้ป่ะ...!!!)
  • :o013:
    ห่วงขนาดนี้พอใหวมั๊ย...
    สั่งมาอีกเพียบเลย....ชอบมาก...ขอบอก...
    ไฟล์แนบ
    คิม สายกัด003.jpg 51K
    คิม สายกัด002.jpg 50K
  • พี่คิมครับมีสีชมภูปะครับพี่
  • พี่จุน หวานนะ สีชมภู :012:
  • พอจะบอกราคาของหลาย ๆ รุ้นได้ม้ยคับต้องการซื้อจากขอนแก่นคับ
    แล้วต้องสั่งกี่อันถึงจะส่งคับ
    ไฟล์แนบ
    2 (2).jpg 40K
  • ถึงคุณที่อยู่ ชลบุรี ...!!!
    เลือกแล้วโทรไปนะครับ.
    ส่วน ปลอกคอ 2 นิ้ว เหมาะสำหรับ สายกัด
    หรือที่ต้องการแบบเนี๊ย...!!! ราคา 350 บาท
    สั่งอันเดียวก้อส่งให้ครับ. เดี๋ยวให้คุณไปรษณีย์เอาไปให้ถึงหน้าบ้านเลย.
    ส่งเร็ว ด้วยบริการ EMS ( ย่อมาจากอะไร ก้อไม่รุ๊...ช่างมัน ...แต่ขอบอก เร็ว แรง .)
    ไฟล์แนบ
    CIMG7257gyt.jpg 59K
    kim g003.jpg 52K
    คิมg002.jpg 57K
    kim g001.jpg 58K
  • คุณ i_pitbull สีชมพู มีครับ
    ทั้ง สาย2 นิ้ว และ 1.5 นิ้ว แต่ 1.5นิ้วสีจะสดกว่าสาย 2 นิ้ว
  • คุณพี่คิมคับผมอ๊อดเองคับ
  • แบบนี้ราคาเท่าไหร่ครับ สนใจมา อยากได้ ตอบหน่อยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    ปลอกคอ.jpg 57K
  • เอ้อ...แบบนี้ ผมยังไม่ถึงหรอก ทำได้แค่ สาย nylon เท่านั้นครับ
    ลองถาม คุณโน๊ต จอมทอง (ถ้าจำไม่ผิด )ดูครับ.หรือ
    คุณ ปุ๊ หนองจอกก้อได้ครับ
  • มีสายจูงขายป่ะคับ อยากได้ปลอกคอแล้วก้อสายจูงด้วย

แล้วราคาประมาณเท่าไรคับ จ่ายยังงัยด้วยวิธีไหนคับ