ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนสอบถามคับ F1
  • พอดีอยากทราบว่า ถ้าอยากจะเป็นตัวแทนจำหน่ายอาหาร F1 ผมอยู่จังหวัดเชียงใหม่ แถวท่าแพ ติดถนนพอดีคับ พอดีหน้าร้านว่างอยู่คับ จะติดต่อสอบถามรายละเอียดยังไงคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2611.JPG 57K
    DSCF2609.JPG 57K
  • 2
    ไฟล์แนบ
    DSCF2614.JPG 55K
    DSCF2612.JPG 56K
  • :015: ขอบคุณล่วงหน้าคับ
  • http://www.f1dogfood.com/
  • 089 4999 888 เบอร์คุณมาร์คครับ
    081 4994 388 เบอร์คุณนภาครับ
  • ดีดีจะได้หาซื้อง่ายๆ
  • ดีครับ สถานที่ก็หาง่าย แถมรู้ว่าเป็นคนในวงการพิทบูลเชียงใหม่ยิ่งอยากอุดหนุน... :063:
  • ดีครับถ้าเปิดแล้วบอกด้วยท่าแพนี่ใกล้สุดแล้ว แม่เหียะ สันกำแพง ไกลง้าว
  • หากอยู่ในทำเลใกล้กับร้านเดิม เราไม่สามารถเปิดตัวแทนใหม่ได้ครับ เพราะมันจะไปกระทบกับร้านเดิมของเรา ท่าแพไม่แน่ใจว่าอยู่ใกล้กับร้านที่สี่แยกธานินทร์หรือเปล่า

ตอนนี้เชียงใหม่เรามีตัวแทน 3 แห่งครับ
    สันกำแพง
    แม่เหี้ยะ
    และที่สีแยกธานินทร์

ดูรายละเอียดและเบอร์โทรที่เว็บเอฟวันนะครับ
  • ใกล้พอสมควรนะคับ ไงก็จะลองดูก่อนนะคับ
  • ขอเบอร์พี่มาคหน่อยคับพอดีมีคนเล่าให้ฟังว่ามีหนึ่งในตัวแท่นจำหน่ายนี้เอาแอฟวันไปโกงราคาคับ เอาสีม่วงไปขายหน้าร้านพันกว่าบาท
  • ได้ยินมาเหมือนกันคับ !!!
  • ถ้าเป็นตัวแทนได้ ผมจะช่วยอุดหนุนครับ ใกล้ดี
  • ยกเลิกร้านที่โกง แล้วให้คนนี้ขายแทนเลยครับ
  • :015: ขอบคุณนะคับ ผมก็อยากจะเป็นตัวแทนขายก็เพราะเลี้ยงพิทบูลเหมือนกันคับ และรักพิทบูล ขี้เกี้ยจขับรถไปซื้อนะคับ และก็ไม่ได้หวังกำไลทุนมาแค่ไหนก็ขายแค่นั้นละคับ เราไม่ได้เดือนร้อนเหรอกะรวยจากกำไลอาหารสุนัขนี้นะคับ ทุกอย่างและจุดประสงค์อยู่ที่ใจรักนะคับท่านๆ
  • เฮ้อ อาหารยี่ห้ออื่น แข่งกันลดราคา แต่เอฟวัน กลับแอบขายเกินราคา แสดงว่า คุณภาพดีและราคาเราถูกจริง ฮ่าๆๆๆ

ร้านที่ทำแบบนั้นคิดผิดแน่ๆ เพราะลูกค้าเอฟวัน รู้ราคาจำหน่ายแทบทุกคน
    ใครเจอแบบนี้ช่วยบอกเจ้าของร้านเลยครับว่าอย่าทำเลย จะเสียลูกค้าเปล่าๆ
    อาจะมีบางร้านขายเกินไปบ้าง เพราะอยู่ไกล ค่าขนส่งหลายทอด แต่ไม่น่าจะเกิน 50 บาทต่อถุงครับ

ขอบคุณที่ช่วยแจ้งข่าวนะครับ