ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ผมชอบ มาจากไหน สวยดี อายุเท่าไหร่ ลูกจากพ่อแม่ไหนของใคร มีโครงการที่จะผสม.มั้ย ก็เพราะว่าผมชอบ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0030a_resize[1].jpg 63K
    PIC_0030_resize.jpg 95K
    PIC_0029_resize.jpg 85K
  • ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับข้อมูลครับ
    ไฟล์แนบ
    รูปย่อแล้ว14.JPG 85K
    รูปย่อแล้ว15.JPG 85K
  • ได้กินข้างบ้างไม๊น่ะ
  • สวยดีครับ..ผมก็ชอบ..อิอิ
    ไฟล์แนบ
    69744[1].jpg 13K
  • สายกัด ยังถือว่าอ้วนไป ถ้าได้ พิท เวต จะนับซี่โครงได้เลย แต่หมาจะต้องไม่เสียกำลังครับ
  • อยากจะบอกว่า เป็นตัวที่ผมชอบที่สุดในงาน Pitbull Festival 2009 เชียงใหม่ ครับ
    เห็นแล้วนึกถึงไอ้ตัวในรูป
    ไฟล์แนบ
    0616061.jpg 52K
  • ท่านปลัดก็ชอบ สายนี้เหมือนกันเหรอครับ แล้วเจ้ายักษ์ ที่บ้าน ไม่เอามาลงให้ดูหน่อยละครับ
  • :017:มันดุมั๊ยค่ะ:001:
  • ชอบแบบนี้เลย แต่ขอน้ำหนักซัก 45 ขึ้นไป
    ไฟล์แนบ
    linlin055.jpg 58K
  • สวยจังเลย lerzchai
  • สวยๆทั้งนั้นเลย
    ไฟล์แนบ
    ภาพ01342.jpg 23K
  • ด้านข้าง
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0130.jpg 15K
  • ต่อด้วยพระเอกของงานแนวสายใช้งานเจ้า แซมบัก สายกัดเรดโนสที่หาไม่ได้ง่ายๆ คว้าทั้งตำแหน่ง Original และ กล้ามสวย
    เจ้า แซมบัก นี่ผมไปเล่นมันที่บ้านพี่ใหญ่บ่อยๆ ล่ามด้วยโซ่ใหญ่ไม่ต่ำกว่าสิบโล แต่โดดสูงกว่าหัวผมอีก ในงานโคตรจิ๊ด แถมคุณNes คนจูงมาฝากไว้เกือบสิบนาที น้ำหนักผม 90 กว่าโลเกือบเอาไม่อยู่ ไม่อยากคิดเลยว่าถ้ามันหลุดไปกัดหมาเทพอย่างเจ้า Future หรือ Coby dick มีหวัง ตายแน่ไอ้ตั้ม5555 เอ้าฝากรูปให้ Axe ด้วย
    เหน่งเจ้า ป้าพรเซาะมาฮื้อเน้อ
  • ตัวนี้เป็นของพี่ใหญ่ อยู่สันกำแพง เชียงใหม่ครับ อายุน่าจะปีกว่าๆครับ ลองโทรคุยกับพี่เค้าดูครับ 0817167952 กับคนไม่ดุเลยครับ แต่สิ่งมีชีวิตอื่นไม่ต้องพูดถึง555

http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/PIC_0391a_resize.jpg
    http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/PIC_0392_resize.jpg
  • มีลูกขอตัวะ ได๊ก่อ
  • สายกัด ช่วงนี้มีแต่สวยๆสายดีๆของแท้พิสูจน์ในสังเวียนเท่านั้น ต้นปีเจอกัน.....

สวัสดี...ทุกท่าน
  • น้าผีตัวสุดท้านน่ะ "ของแท้พิสูจน์ในสังเวียนเท่านั้น" คุ้นๆเนอะ ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุณทุกๆเสียงครับ...เจ้า บัคตอนนี้ยังเด็กเกินไปในเรื่องผสม ไว้อีกสัก 5-6 เดือน น่าจะ โอเค ครับ
    แถมท้ายด้วยรูป สายกัด ในสังกัดของผมครับ..(บางตัว อยู่ ตจว)
    ไฟล์แนบ
    aka1.jpg 26K
    DSC02257.jpg 28K
    DSC02276.jpg 47K
    DSC02269.jpg 41K
    DSC02293.jpg 44K
  • ผมชอบตัวสีแดงล่างสุดเนี่ยครับ ตัวผู้หรือเปล่าครับกล้ามเนื้อสวยจัง ไม่ทราบว่าชื่ออะไร รับผสมหรือเปล่าครับ ผมมีตัวเมียอยู่คอนหวันครับ