ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำตัวเน้อ
  • ชื่อ CURFEW คับ เพศผู้ อายุ ๕๒ วัน คับ เปนลูก พ่อ อาก้า แม่ สมศรี

หลาน เฮอร์ริเคน กับ บอมเบย์ และ สปาร์โก้ กับจินจู คับ

อยู่เชียงใหม่เน้อ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย :030::067:
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0258.jpg 91K
    รูปถ่าย0260.jpg 61K
    รูปถ่าย02562.jpg 77K
    รูปถ่าย0235.jpg 101K
  • ไว้ตื่น เดี๋ยวเอามาให้ดูอีกที :015:
    ไฟล์แนบ
    PC130026.jpg 101K
  • เปิดมาเท่าไรน้อครับพี่ ของผมก้อลูก อาก้า แต่คนละแม่ อาก้า X โตเกียว
  • ยินดีต้อนรับเข้าสู่ Chiang Mai Pitbulls ครับ...
  • เห็นชื่อล็อกอินนึกว่าอยู่แถวราชดำเนิน เง้อ ลูกชายน่ารักค่ะ^ ^ นอนน้ำลายยืดไหมนั่น รูปสุดท้ายอ่ะ
  • แสงภาพสวยครับ
  • เปิดเท่าไหร่ก็เรื่องของเค้า มึงเสือกไรด้วย ฮะ ไอ้การศึกษาต่ำ ง๊าฟป๋ม ๆ
  • อ้าวคว้าตัวโปรดผมไปซะแล้ว ตัวนี้สวยจริงๆครับ ใหญ่สุดในครอก กระบอกปากใหญ่เหมือนแม่เลย อัพเดทให้ดูบ่อยๆนะครับ อยากรู้ว่า เจ้าอาก้า กับแฟนมันคนนี้จะให้ลูกแบบไหนครับ
  • ไร้สาระ
  • กูไม่ ...วิจารณ์.... หรอก ไอ้ควาย ไอ้การศึกษาต่ำ

กูว่ามึงไปอยู่เขมรดีกว่า อยู่ที่นี่หนักแผ่นดิน 5555 กูว่ามึงมากกว่าที่เกรียน ผู้ใหญ่เค้าคงทำกันไม่ได้หรอก ง๊าฟป๋ม ก่า ๆ

ไอ้ควาย !
  • ไอ้ฟาย NET ทำเป็นว่าคนอื่นมึงเอาหมามึงมาโชว์หน่อยสิว่ามีหมาจริงๆๆไอ้เกรียนขนตูด
    เห่าแม่งไปทั่ววิจารยืหมาคนอื่นเก่งนัก หมามึงทุเรศน่ะสิถึงไม่เอามาโชว์ หรือไม่มีวะ5555555555555555
  • อยู่แถวหลัง ม. คับ ซอยวัดอุโมงค์

ใช่คับ ถนน ราชดำเนิน หน้า สภอ.เมือง เชียงใหม่

ปล.อย่าเถียงกันเน้ออ :001:

ขอบคุณทุกคอมเม้นต์คับ :015::067:
  • ขอโทษนะคับคุณผี ว่าจะไม่ยุ่งด้วยแล้วนะ น้องผมทำอะไรผิด เค้าก็เล่นของเขาดีๆก็ไปว่าเค้า และมาดูถูกกันทำไมคนมีการศึกษาเค้าทำอย่างนี้เหรอคับ
    อย่างน้อยน้องเค้าก็เล่นแบบเปิดเผยนะคับไม่ได้ลอบกัดใคร ขอโทษนะคับต่างคนต่างอยู่จะดีกว่านะคับ อย่ามาขัดแย้งกันเลย
    หากทำให้ไม่พอใจผมขอโทษอีกที ขอบคุณคับ ป.ล. ขออภัย จ.ข.ก.ท. ด้วยคับ
  • สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม ปากเสียก็คืนสนอง
  • ผีเหิ้ยๆย่อมเป็นไปตามกรรม สาธุ
  • ขอบคุณคุณ NETKK ที่ ให้เกียรติกัน แต่สำหรับน้องคุณนั้น ก็ยังจัดอยู่ในประเภทเกรียน ไร้การศึกษา อยู่ดี ปลอมเป็นผีมาด่า นึกว่าไม่รู้ เหอะ ๆ

นึกว่าร้องไห้ไปฟ้องพี่ อุตส่าห์เฉยๆ เสือก กวนส้นตีนขึ้นมาอีกเหรอง๊าฟป๋ม

สันดานเหี้ย อย่างไรก็อย่างนั้น คงจะทำนิสัยแบบนี้อยู่บ่อย ๆ โจทย์ถึงเยอะนัก ทำมาเป็นแก้ไขคำพูด ไอ้ควายเอ้ย

"ไร้สาระ" 55555+
  • จวยๆๆๆๆๆ55555555 ตามล้างมึงตลอดไอ้เกรียนปากเสีย
  • อ้อ ..ลืมไป ที่สำรอกอะไรออกมา ก็อย่าลืมนะครับ มองดูตัวเองด้วยว่าอยู่ในสภาพไหน ผีไม่ผี ไม่รู้ แต่ไม่ได้ส่องกระจกเลย เหอะๆ
  • *0* เพิ่งรุ้ว่ามีถนนราชดำเนินในเชียงใหม่ ต่ายอยู่กรุงเทพฯอ่ะค่ะ คนละราชดำเนินเลย - -" ขอโทษค๊าบบบบบบ

จะหลังเขาไปไหนเนี่ยชั้น T^T
  • :013::063:หมานายสวยดีครับ แต่พวกเล่นกระทู้นายด่ากันซะแล้ว
    อัพรูปมาชมบ่อยๆๆนะ
  • สมาชิกใหม่ครับ เด็กสวยมาก..:063:
  • หมาสวยครับตอนนอนหน้ารักดี
  • :o001: น่ารักจังครับ อิอิ