ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัวแทนเอฟวันเพิ่มเติ่ม
  • จ.อุดร ร้านบ้านสัตว์เลี้ยง เปลี่ยนเบอร์โทรใหม่ 042 223 919
    จ. อดร ร้านสหไทยการเกษตร สี่แยกชลประทาน โทร. 042 344 998

จ. ระยอง อ. แกลง ร้านเมจิค ใกล้ดับเพลิงแกลง

จ. เชียงใหม่ อ. ดอยสะเก็ด ร้านท่ารั้วอาหารสัตว์

จ. สมุทรปราการ ร้าน ทองทวีรักษ์ เทพารักษ์ กม1 ดทร 02 394 5173

กรุงเทพมหานคร
    ร้าน ด๊อก เดย์ คูล ของโก๋โอ๊ค อยู่หมู่บ้าน ภาณุรังษี (หน้าปากซอย3) ถ้าเข้าทางจรัญ 75 ตามป้ายสถานีตำรวจบางพลัดมาเลย โทร. 086 776 4489 / 086 618 1183
    ร้าน บอย ฟิชแอนด์เบิร์ด ถนนพระรามสอง อยู่ที่ร้านจอดรถห้างบิ๊กซี พระรามสอง โทร. 081 207 0034

ขอฝากทุกท่านแวะเวียนไปอุดหนุนหน่อยนะครับ
  • หมาบินกินเอฟวัน
    ไฟล์แนบ
    DSC06073.JPG 52K
    DSC06056.JPG 67K
    DSC06067.JPG 64K
  • พี่หมาหนูไม่ยอมกิน เอฟ1 ทำงัยหนะ
  • ลองอ่านตรงนี้ดูครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11224
  • ของผมตอนแรกกินแหลกครับ
    ต่อมา ให้กินไก่....เลยไม่ยอมกิน F1 เลย
    ...บัดนี้ กำลังอยู่ในโปรแกรม (ไม่กิน อด) อยู่ครับ
    ....ช่างมัน นิสสัย
    ปล....เดี๋ยวก็ป้อนเข้าปาก อ้ำ ๆ หม่ำลูกหม่ำนะ
  • ที่บ้านโป่งมีขายแล้ว ไปซื้อคนขายบอกว่าขายดีมาก รู้อย่างนี้น่าจะเอามาขายตั้งนานแล้ว ลืมบอกไป ร้านอยู่ตรงข้ามศูนย์โตโยต้าบ้านโป่ง
  • ฝากขอบคุณพี่ นภา ด้วยนะครัยบพี่มาร์ค
    เมื่อวันที่ 10 ธันวา ยังอุตส่าห์มาส่งอาหารให้ครับ
    ขอบคุณมากครับ

:m110:
  • ตอนนี้มีร้านค้าหลายแห่งที่ติดต่อเข้ามา เพราะรู้แล้วว่าเอฟวันขายดี ทุกพื้นที่มีลูกค้าประจำจริงๆ
    แต่เราก็มีตัวแทนแล้ว ให้เขาเป็นตัวแทนไม่ได้ เพราะมันทับซ้อนกัน เขาก็ไม่พอใจ ต่อว่าอย่างโน้น ต่อว่าอย่างนี้ กรรมจริงๆ

พื้นที่ที่ยังไม่มีตัวแทน มั่นใจเลยนะว่าที่หากร้านไหนเอาไปลงก่อน ก็ถือว่าโชคดีไป
    จากนั้นก็จะมีร้านสองร้านสาม ติดต่อเข้ามาอยากขายบ้าง เพราะลูกค้าหาย ฮ่าๆๆ

ที่เรามีวันนี้ก็ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนครับ

ใครลองแอดวานซ์ตัวใหม่แล้ว ได้ผลอย่างไรบ้าง ขอความคิดเห็นด้วยครับ
  • ล๊อตที่ผลิตอาทิตย์นี้ ผมลองกับหมาที่บ้านแล้ว จ๊าบมาก เทหมด เทหมด สงสัยพวกมันเห่อของใหม่ ฮ่าๆๆๆ
    รูปเม็ดอาหาร ถ่ายโดยใช้แฟลช กับไม่ใช้แฟลช ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06048.JPG 39K
    DSC06047.JPG 50K
    DSC06046.JPG 61K
  • ของเค้าดีจิงๆๆๆ

ผมมาให้กำลังใจผู้จัดทำครับบบ...และมาเป็นอีกเสียงนึงที่จะมายืนยันว่าของเค้าดีจิงๆๆๆๆ
    คือลูกชายผมจัดว่าเป็นสุนัขกินยากกกกตัวนึง(โมจิ) ไม่ว่าจะเกรดในเกรดนอกจะแพงหูดับยังไงก็กินได้แค่คำสองคำแล้วก็เลิก
    เพราะปกติผมเลี้ยงเค้าให้เสียนิสัยไปแล้วครับ ผมให้อาหารเค้าเป็นน้องไก่สองน่องหรือไก่5ดาว จะทอดหรือย่างอีกเรื้องนึง เช้าเย็น(หลังพาเดินเล่น20นาที) อาหารเม็ดที่โมจิยอมกินก็สมาร์ทฮาร็ท แต่!!! อาทิตย์นึง1ถ้วยน้ำปลานะครับไม่ได้มากมายอะไร แต่พอดีบ้านพี่สะไภ้เลี้ยงพิทบูลอยู่เลยได้มีโอกาศให้โมจิลอง ผลคือ 1วันประมาณ1ชามแต่ก็ให้ไก่เหมือนเดิมนะครับ(แต่ตอนนี้เปลี่ยนเป็นสันในไก่ต้มเอง)

เยี่ยมครับบบบ
    เมื่อ 3 ธันวาคม 2552 โดย โฆษิต
    อีเมล์ orkung_666@hotmail.com อ่าน 40 ตอบ 1

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

F1 สุดยอดจริงๆ

ดิฉันเป็นหนึ่งลูกค้าของ เอฟวันคะ ได้ซื้อมาทดลองให้ลูกๆที่บ้านทานกัน เพราะว่าลูกสาวได้ออกลูกออกมาใหม่ 4ตัว แล้วด้วยความที่ว่าปกติเป็นคนที่ชอบตามหาของดีมีคุณภาพและราคาไม่แพงมากๆ วันนึ่งลองพิมคำว่า "อาหารสุนัข ราคาถูก" ใน google ดูแล้วเจอเว็บนี้เข้า และลองอ่าน รายละเอียดความเป็นมาต่างๆที่คุณ มาร์คได้อธิบาย ทำให้อยกทดลองใช้ เอฟวันดู และในวันนั้นเลย ได้โทรห คุณ นภา เพราะกะจะให้ทาง ผู้ผลิตนำสินค้ามาส่งให้เลยแต่ พอดีว่า สินค้าหมด สต๊อก เลยต้องออกตามล่าหาจากตัวแทนจำหน่ายแทน แล้วในวันนั้นก็ไอ้ เอฤวันมา ให้ลูกๆ ทดลอง จากตัวแทนจำหน่ายที่ ประชาชื่นซอย5 ผลที่ได้คือ 1กระสอบ ผ่านไป ลูกหมา4ตัว อายุ 2เดือน น้ำหนัก มากกว่า ตัวแม่ที่อายุ2เดือนเท่ากัน กว่า 2กิโล และ ทุกตัว สุขภพแข็งแรงมากๆ ขนสวย ราเริ่ง อ้วนทวนสมบูรณ์มากๆ อยากจะบอกให้เพื่อนๆที่อยากจะทดลองใช้ มั่วใจได้เลยคะว่าอาหารสุนัข เอฟวัน ดีจริงๆคะ แถมยังเบากระเป๋าด้วย

สุท้ายนี้ อยากขอบคุณ คุณมาร์ค มากๆคะที่ทำ ผลิตภัณที่ดีมีคุณภาพออกมาให้พวกเรา คนที่รักสุนัขได้ใช้กัน และจะบอกต่อเพื่อนๆที่เลี้ยงสุนัข ด้วยคะว่า ของดีราคาถูก ด้วยฝีมือคนไทยมีจริงไม่จำเป็นต้องง้อ ฝรั่งอีกต่อไปแล้วคะ

เมื่อ 13 ธันวาคม 2552 โดย โย
    อีเมล์ hatskamon@yahoo.com อ่าน 32 ตอบ 2

ความคิดเห็น

ขอบคุณครับ

กล้าพูดเลยว่าเอฟวันขายดีและมีวันนี้เพราะผู้ใช้ช่วยกันบอกต่อ เราทำมาเพื่อช่วยคนไทยไม่ให้โดนเอาเปรียบ แต่บางครั้งก็น้อยใจที่คนไทยบางกลุ่มชอบดูถูกคนไทยด้วยกันเอง
    ผมพูดเองบางทีคนก็ไม่เชื่อ ยิ่งราคาถูกกว่ากันเกินครึ่งแบบนี้ด้วย มันก็ยากที่จะทำใจให้เชื่อได้ว่าคุณภาพใกล้เคียงกับอาหารนอกที่ราคากระสอบละสองพันบาท
    ตอนนี้ผมก็เลยไม่อธิบายมากแล้ว ยิ่งพูดก็กลายเป็นว่าเราต้องการขายของ ต้องให้ลูกค้าที่ใช้อยู่เป็นคนพูดแทน
    วันนี้ผมภูมิใจมากที่อาหารไทย ยี่ห้อเอฟวัน ทำให้ยอดขายอาหารนอกกระเทือน เรากล้าพูดเลยว่าเรามียอดการจำหน่ายสูงกว่าอาหารนอกยี่ห้อดังหลายยี่ห้อ ทั้งที่ไม่ค่อยได้มีการโฆษณา
    ส่วนคนที่ไม่เชื่อมั่นในคุณภาพของเอฟวัน ก็ต้องปล่อยเขาไป

เมื่อ 14 ธันวาคม 2552 โดย มาร์ค
    อีเมล์ - ไอพี
    ตอบกระทู้ ตั้งคำถาม ลบ

ถึงคุณมาร์ค

เรื่องนี้อยากเล่าให้คุณมาร์คและเพื่อนๆที่ใช้เฟวันฟังเพิ่มากๆคะ เมื่อวานนี้เลยคะ 14/10/2009 ได้เคยเล่าให้พี่ที่รู้จักกันแถวๆบ้าน ที่เลี้ยงสุนัขเหมือนกันฟังคะ ว่าน้องของลูกสาว4ตัวเพิ่งได้2เดือนกับ1ัวนตัวใหญ่มากสำหรับน้องหมาพันธ์ผสมพวกไป น้ำหนักอยู่ที่5กิโลกว่าเกือบ6กิโล พี่เขาตกใจมากว่าทำไมหนักจัง เขาถามว่าอ้วนตุ๊ตะแน่ๆ เมื่อวานเลยพาลูกๆไปให้พี่เขาดู เขาเห็นแล้วตกใจกว่าเดิมอีกว่า ตัวใหญ่มากๆ ดิฉันเลยบอกว่าให้เอฟวัน สูตรลูกสุนัขทาน 4ตัวกินเก่งมาก 1กระสอบ ไม่ถึง2อาทิตย์ ลองให้ยี่ฮ้ออื่นก็ไม่กินกัน ทีอยากเล่ามากๆเพราะ พี่เขาบอกว่าลูกเรา4ตัว ตัวใหญ่เหมือนหมาฝรั่งแถมขนสวยเงามากๆ สวยกว่าแม่เขาอีกเพราะแม่เขาเป็นพันแท้แต่ลูกเป็นลูกผสม พี่เขาเลยบอกอยากลองเอฟวันบางแล้ว ดีใจคะที่ได้แนะนำสินค้าของคนไทยดีๆให้คนไทยได้ใช้กันคะ ตอนนี้กำลังคิดจะเอาลูกไปโชว์ พี่อีกคนๆนี้ติดความเป็นยี่ฮ้อมากคะ ให้แต่อาหารราคาแพง นี้กำลังว่าจะเอาลูกๆไปโชว์วันหยุดให้เขาได้เห็นว่า ของคนไทยเองก็ดีไม่แพงของฝรั่งคะ

เมื่อ 15 ธันวาคม 2552 โดย นิรนาม
    อีเมล์ -
    ตอบกระทู้ ตั้งคำถาม ลบ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ความคิดเห็นบางส่วนที่มีคนไปโพ๊สไว้ในเว็บบอร์ด เอฟวัน

http://f1dogfood.com

http://siamvip.com/free/?web=f1dogfood&&wb=1&sch=1&sub=1&headmenu=true&titleTh=เว็บบอร์ด&titleEn=Webboard&id=M000000004&s_detail=

ขอบคุณมากๆครับ :005::005::005::005:
  • :o001: ป๋าๆถามไรหน่อยสิ พวกดปรตีนเวลาโดนความร้อนคุณค่ามันจะหมดไปจริงหรือไม่(อันนี้ความรู้เก่าจากวิทยาศาสการกีฬา) แล้วอาหารเม็ดวิธีทำมันจะรักษา โปรตีนใด้ดีใหมครับ สงกะสัยมั่กๆ

:o001: ผมไม่ค่อยทราบว่าวิธีการทำอัดเม็ดอะไรพวกนี้ เลยอยากรู้อ่ะครับ
  • ผมขอประท้วง F1 สูตรใหม่ครับ เปลืองมากๆ ปกติกินเดือนละกระสอบ พอเปลี่ยนสูตรใหม่ ไม่ถึงเดือนต้องไปซื้อใหม่อีกแล้วแย่มากๆเสียเวลาไปซื้อแถมค่าอาหารหมาต่อเดือนยังเพิ่มขึ้นอีก เอาเปรียบผู้บริโภคเห็นๆครับพี่น้อง หมาออกกำลังเยอะมากมี2โปรแกรม 1.วิ่ง5กิโลเมตร 2.แบกน้ำหนัก 7.5 กิโลกรัมเดิน1ชั่วโมง สลับวันกัน กินสูตรเก่าก็หุ่นเพรียวๆดี พอกินสูตรใหม่อ้วนขึ้นมาซะอย่างนั้น -"-
  • อิอิ....ที่บ้านโป่งผมไปเปิดซิงมาคนแรกเลย....555
  • ตัวแทนย่านบางพลัด บางกรวย บางบัวทอง บางใหญ่ ผมเหมานะพี่มาร์ค ช่วงนี้ฟิต เพิ่งตัดไหมเลย แต่ได้ คอลล่าใส่ดามกระดูกคอมาแทน เซ็งแสรดดดดดดดด
    ไฟล์แนบ
    PC114672-00.jpg 74K
  • โก๋โอ๊ค คอเเขวนพระอะไรเหรอครับ ขอนุญาติ ถามนะครับ
    จะตอบก็ได้ ไม่ตอบก็ได้นะครับผม
  • :015:พระปิดตา วัดสะพานสูง กับ ตะกรุดวัดสะพานสูงครับ :015: ตอนนี้ ไปใส่เฝือกคอมา เลยไม่ได้ห้อย รู้สึกไม่มั่นใจยังไงไม่รู้ :001:
  • โปรตีนโดนความร้อนไม่ค่อยน่าห่วง ที่น่าห่วงคือไวตามินครับ เพราะไวตามินไม่ทนความร้อน เหมือนกับโปรตีน
    เราจึงต้องใส่เยอะมากๆ เพราะมันจะสูญเสียไปบ้างในระหว่างกระบวนการผลิต แต่เมื่อผลิตเสร็จแล้วส่งเข้าแลปเทส ปริมาณสารอาหารต้องเหลือตามที่กำหนดไว้

ปกติอาหารเม็ด สารอาหารโดยเฉพาะไวตามินจะเสื่อมสภาพลงไปประมาณ 5-10% ในแต่ละเดือน เมืองนอกเขาจะเก็บในห้องควบคุมอุณหภูมิ
    แต่เมืองไทยไม่มีบริษัทไหนทำ เพราะว่าค่าใช้จ่ายสูง ส่วนมากจะเก็บในโกดังธรรมดา ดังนั้นอาหารจึงมีการเสื่อมสภาพมากกว่าอาหารที่ต่างประเทศเพราะบ้านเราอากาศร้อนครับ

วันนี้เอฟวันจึงได้เปรียบ เพราะอาหารจำหน่ายหมดภายในหนึ่งเดือนและไม่เคยมีอาหารตกค้าง
    เพราะเราจำหน่ายตรงไปยังผู้ใช้ และไม่มีการอัดสต๊อคไปยังร้านค้า ไม่มีการบังคับยอดในการสั่งซื้อ เราให้สั่งไปเท่าที่ขายได้ ไม่ต้องการให้มีการกักตุน
    เหตผลก็เพราะไม่ต้องการให้มีอาหารตกค้างอยู่ที่ร้านค้าของตัวแทน อาหารเอฟวันจึงใหม่สดเสมอ คุณค่าอาหารต่างๆจึงยังอยู่ครบ

ปกติอาหารทั่วไปจะกำหนดให้มีอายุการเก็บรักษาประมาณหนึ่งปี เพราะว่าปริมาณสารอาหารจะเสื่อมสลายลงไปทุกวัน ยิ่งอากาศร้อนมากปริมาณการเสื่อมสลายก็ยิ่งมาก
    ผมเคนเห็นน้องๆหลายคน ไปซื้ออาหารใกล้หมดอายุมาในราคาถูก เพียงเพราะมั่นใจในชื่อยี่ห้อ ทั้งที่อาหารใกล้จะหมดอายุอยู่แล้ว ซึ่งประโยชน์จากสารอาหารแทบไม่เหลือแล้ว
    อาหารที่ใกล้หมดอายุกับอาหารหมดอายุไปแล้วหนึ่งเดือน คุณค่าทางอาหารแทบไม่แตกต่างกัน ที่เขากำหนดวันหมดอายุไว้ ก็เพื่อแสดงว่า
    หากเลยวันที่กำหนดไว้ คุณค่าของอาหารจะไม่เป็นไปตามสูตรที่เขากำหนด

อาหารที่กำหนดอายุการเก็บรักษานาน ก็แสดงว่าใส่สารกันเสียในปริมาณที่มากไปด้วย ซึ่งสารเหล่านี้ไม่มีประโยชน์มีแต่โทษ
    อาหารยี่ห้อต่างประเทศ ส่วนมากจะระบุอายุการเก็บรักษาไว้ประมาณสองปี เพราะว่ากว่าอาหารจะถึงมือลูกค้ามันใช้เวลาประมาณ 6 เดือน
    และการขนส่งก็ต้องใช้เวลา ทั้งขั้นตอนการนำเข้า การนำออกจากท่าเรือ กว่าจะถึงมือลูกค้าที่เป็นผู้ใช้ก็กินเวลาไปแล้วหลายเดือน
    ไหนจะต้องรวมเวลาที่ไปตกค้างอยู่ตามยี่ปั้ว ตัวแทนจำหน่ายอีก มันจึงหลีกเลียงสารกันเสียได้ยาก

ผมไม่ได้มีเจตนาโจมตีอาหารใคร แต่ต้องการให้ข้อเท็จจริงบางประการ เพื่อประโยชน์ของลูกค้าที่เป็นผู้ใช้เป็นหลัก
    ใครจะใช้ยี่ห้อไหนก็ตามสบาย ผมไม่ค่อยให้ความสนใจ และไม่เคยถามด้วยว่า คนรอบตัวผมใช้อาหารยี่ห้ออะไรกันบ้าง
    ผมไปงานต่างๆก็เน้นเฮฮาบันเทิงไปตามเรื่อง แต่ไม่เคยไปชักชวนให้ใครใช้อาหารเอฟวัน เพราะวันนี้ ผู้ใช้ตัวจริงเป็นคนพูดแทนผมหมดแล้ว :005:
  • ท่านช้วง เจอล๊อตใหม่ที่เพิ่งผลิตเสร็จ ท่านอาจจะโดนหนักกว่าเก่า ฮ่าๆๆๆ
    ไม่รู้ว่าเพราะอากาศเย็นหรือสูตรอาหารที่เปลี่ยน หมาที่บ้านกินกระจายเลย มันกินเหมือนตายอดตายอยากมาจากไหน

ตัวนี้เม็ดสีจะออกเหลืองมากขึ้น เพราะมีการเพิ่มวัตถุดิบบางตัวเข้าไปอีก ตัดสินใจอยู่นาน เพราะว่าต้นทุนมันแพงขึ้น
    แต่เพื่อแสดงให้โลกรู้ว่า อาหารไทยตัวนี้ คือของจริง ไม่ใช่อาหารเฉพาะกิจ
    ทำมาเพื่อปราบอาหารนอกโดยเฉพาะ ต้นทุนแพงกว่าไม่ว่า คุณภาพต้องเหนือกว่าด้วย

ยิ่งโรงงานยืนยันมาแล้วว่า ถ้าเทียบเฉพาะเกรดพีเมี่ยมด้วยกัน อาหารเอฟวัน ยอดการจำหน่ายอยู่ในระดับต้นๆ เหนือกว่าอาหารนอกหลายๆตัว เสียอึก ฮ่าๆๆ
  • โก๋โอ๊ค น้องเลิฟ ไม่ต้องห่วง หากท่านคงเส้นคงวา ควบคุมคุณภาพการบริการให้เสมอต้นเสมอปลาย ไม่ทะเลาะกับลูกค้า
    พี่มั่นใจว่ายอดขายของท่านเกินสองร้อยกระสอบต่อเดือนแน่ๆ
    ลูกค้าย่านนั้นพี่จะแนะนำให้สั่งกับโอ๊คทั้งหมด แล้วโอ๊คจะแปลกใจ
    เหมือนกับร้านค้าหลายๆร้าน ที่งงว่า อาหารอะไรว่ะ ไม่เคยรู้จัก
    โฆษณาก็ไม่มี แต่ลูกค้ามาจากไหน มาถึงก็เดินเข้ามาสั่ง เอาเอฟวันเลย

ตอนนี้มีร้านค้าหลายร้านที่ลูกค้าเอฟวันเคยแนะนำมา พี่ติดต่อไปแล้ว งี่เง่ามากๆ เอาเปรียบสุดๆ อยากได้กำไรเยอะๆ เครดิสยาวๆ
    แต่วันนี้เริ่มรู้สึกเสียดาย มาอ้อนวอนขอขายเอฟวัน เพราะเห็นคนอื่นขายเอา ขายเอา และลูกค้าก็หดหายไปทุกวัน
    แต่พี่ไม่มีทางให้ พี่ยังจำคำพูดแรกๆของเขาได้เสมอ พวกชอบค้ากำไรเกินควร เอาเปรียบ เห็นแก่ตัว ต้องให้บทเรียนเสียบ้าง เย้ๆๆๆๆ

เอฟวัน อาหารของคนจริง เว๊ยยยยยย
  • :062:ตอนนี้หมดแล้ว เกลี้ยง !!! ส่งด่วน สีม่วง 7 สีเหลือง 3 สีแดงไม่เอาเพราะมีอยู่ เก็บเงินปลายทางของล็อตแรกได้เลยพี่ 5555+

ส่วนเรื่องบริการส่งตอนนี้ ยังไม่สะดวกเท่าไหร่นะครับ แต่ถ้าลูกค้าสั่งล่วงหน้าสัก 2-3 วัน อาจจะให้พ่อผมแว่บไปส่งให้ได้ รถไม่มี แถมเมื่อวันก่อนได้เฝือกมาใส่เพิ่มที่คออีกด้วยเด่ะ

ใครใกล้หมดสั่งไว้ก่อนเลยนะครับ เด่วของมาแล้วจะได้ไปส่งทีเดียว ช้าหมด อด แ...ก :032:จะหาว่าไม่บอก

ปล. กระเป๋าผ้ารุ่นแรกของผมสั่ง 2 ใบ แล้วก็กระเป๋าผ้ารุ่นสอง สำหรับแจกลูกค้าช่วงปีใหม่ด้วยนะพี่
    ไฟล์แนบ
    Pitbull Bag.JPG 38K
  • กระเป๋าผ้ารุ่นใหม่ แนวคิกขุ ช่วยลดโลกร้อน :030:
    จะทะยอยจัดส่ง เป็นของขวัญปีใหม่ เล็กๆน้อยๆ จากเอฟวันนะครับ

ของแจกอาจจะราคาค่างวดไม่สูง เพราะเราคืออาหารขวัญใจคนจน
    กำไรน้อยก็แจกของน้อยๆ หากอยากได้ของแพง เอาส่วนต่างจากการใช้ของนอก ซื้อเสื้อไอ้เข้ใส่ไปเลยนะพี่น้อง ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC06286.JPG 47K
    DSC06285.JPG 52K
  • http://www.youtube.com/watch?v=cZ9MuRdyPxI

รู้สึกว่าตัวนี้ก็กิน เอฟวันน้าพี่มาร์ค หว่ะฮ่าฮา

ถึงพี่โอ๊ค ขอให้กิจการงานดีขึ้นเรื่อยๆนะครับ
  • ตัวนี้ตอนแรกกินอาหารนอกไม่ใช่หรือว่ะ ฮ่าๆๆ
  • 555 กินไก่ครับพี่ ไปๆมาๆ ใครบอกให้ BARF แล้วกล้ามเยอะ

วันที่ 27 มาดูรถเมล์เองดีกว่าครับ ใช่ปะครับพี่มาร์ค
    ไฟล์แนบ
    reIMG_0640.jpg 86K
    reIMG_0637.jpg 90K