ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นักเลงกระป๋อง
  • ผมชื่อโคล่าครับ อายุ 4เดือน ขอสมัครเป็นสมาชิคใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    4-เดือน.gif 98K
  • ตอน 5 เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    5-เดือน.gif 102K
  • 6 เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    6-เดือน.gif 108K
  • รูปปัจจุบันทันด่วนครับ ถ่ายวันนี้ อิอิ (7 เดือน กับอีก 13 วัน)
    ไฟล์แนบ
    7-เดือน-(2).gif 102K
    7-เดือน(1).gif 102K
  • บรรยากาศดีพร้อมกับสุขภาพดี....เยี่ยมคับ:063::063::063:
  • มีมะพร้าวให้ปลอกเพียบ
  • :020:สายไหนคับ .....
    หมา

แล้วก็ราคาเท่าไรคับ....
    กล้องอ่ะคับ ชัดอย่างแรง นิ:016:

ยินดีที่รู้จักคับ:013::063:
  • ขอบคุณครับคุณOFFshokunkungfu,chuchi,tutie
    คุณ chuchi ครับ ตัวนี้เป็นพนักงานปอกมะพร้าว ต่อไปจะให้ขึ้นมะพร้าวแทนลิง 555+
    คุณ tutie ครับ โคล่าเป็นสายโชว์+กัดครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    น้องโคล่าขอฝากตัวด้วยนะครับ
  • ผิวสวย ขนเป็นเงาเลยค่ะ ยินดีที่ได้รุ้จักค่ะ ลูกชายชื่อเดวิล สายกัดมั้ง
    ไฟล์แนบ
    6week3.jpg 51K
  • ใจจะขาดแล้วรอลูกของคนรู้จักเค้าจะให้ตอนนี้กรงก็ทำเสร็จแล้วอยากได้
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ kt2009ครับ เดวิลน้อย
  • :019: เดวิลเป็นนายแบบที่ดีมากๆ เลยค่ะ :019:
  • เอ่อ พี่ท่านอยากจะบอกอย่างนึงว่า เวลาปอกมะพร้าวอ่ะครับถ้าลูกแห้งๆ มันจะมีเศษเล็กๆ เข้าปาก เข้าตา มันจะระคายเคือง

ผมก็แก้ด้วยการเอาไปจุ่มนํ้าบีบๆ ให้นํ้ามันซับ แล้วมันจะไม่กระจายตอนหมาเรากระชาก แต่ถ้าให้มันปอกแบบที่ยังมีเปลือก

แข็งๆอยู่ด้วยนี่ ผมก็ไม่รู้จะแนะนำยังไง เอาเป็นว่าเตือนไว้แล้วกันครับ แล้วไปหาทางแก้เอาเด้ออออ 5555+
  • ขอบคุณครับคุณหยกComEn ที่แนะนำ
    ตอนนี้สถิติในการปอกมะพร้าวอยู่ที่2วันลูกครับ (ถ้าขยัน 555+)
    ตอนนี้กะว่าจะสอนขึ้นมะพร้าวดูแล้วน่าจะมีอนาคตไกลกว่านะ