ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนพี่ ๆ ที่อยู่สัตหีบคะ คนหาย...
  • ขออนุญาติ รบกวนสมาชิกในบอร์ดนี้นะคะ รบกวนช่วยดูลิงค์นี้ด้วย คือญาติของพี่ที่รู้จักเค้าหายไป และพี่คนที่หายไปนี้

เค้ามีอาการทางประสาทและไม่ได้ทานยามา 2 วัน และคนหายก็มีโรคซึมเศร้าด้วย รบกวนพี่ ๆ ที่อยู่สัตหีบ-ชลบุรี ช่วยดู

ด้วยคะ ขอบพระคุณมากคะ และขอขอบคุณเจ้าของล็อคอินด้วยคะที่ให้ยืมมาตั้งกระทู้

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8675203/J8675203.html
  • ขอให้เจอไวไวนะครับ เอาใจช่วย
  • ขอให้เจอไวๆคับ
  • ผมก็อยู่ หมู่ 6 ต.สัตหีบ
    พี่เค๊าไม่ได้มาที่บ้านผมน๊ะ
    แต่ไงก็จะช่วยดูให้แล้วกัน
    สู้ สู้ :062::062:
  • กรุณาแจ้งไปที่ มูลนิธิกระจกเงาครับ ช่วยคุณได้

โครงการ ต่อต้านการค้ามนุษย์และศูนย์ข้อมูลคนหาย

รับรอง
  • ขอบคุณทุกท่านนะคะ แรงใจที่ส่งมาให้เพราะตอนนี้ได้พบแล้วแกไปนั่งอยู่ในป่าแถว ๆ ทางไปหาดจอมเทียนแน่ะ บ้านแกขายพวกอุกปกรณ์การประมงอยู่ตรงข้ามวัดหลวงพ่ออี๋ ญาติได้พามาที่บ้านแล้วค่ะ ขอบคุณทุกท่านจริง ๆ
  • เมื่อวันพุทธที่ผ่านมาผมเห็นมีอยู่ 1 คนเดินอยู่แถวๆตลาด กม 10 ครับลักษณะคล้ายๆกันครับอายุรุ่นๆนี้เลยแต่ผิวไม่ขาวนะ เสื้อยืดสีขาวๆกางสามส่วนใส่หมวกออกชมพูๆ
    เดินพูดไปเรื่อยนะ แกเดินเข้าหมู่บ้านเอกธานีซอยข้างศาลเจ้าแถวบ้านผม แกกดกริ่งแทบทุกบ้านหมาเห่าระงม แกก็เดินไปเรื่อยพูดไปเรื่อยนะ ไม่แน่ใจใช่คนเดียวกันหรือเปล่านะครับ
  • เจอแล้ว โทษทีลืมอ่าน ดีใจด้วยนะครับ ไปละ แว๊บ!