ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้สีแบบนี้ครับ
  • พี่พี่ที่รู้จักตัวนี้หรือสีแบบนี้ ช่วยบอกด้วยครับ
    ตามหามานานแล้ว อยากได้ลูกหมาสีแบบนี้มาก
    ใครรู้จักช่วยบอกด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    97869786[1].jpg 46K
  • ตัวนี้เจอครี้งสุดท้ายที่งาน JJ mall ที่พระรามจัด
    ปัจจุบันอยู่ที่ไคร ไม่รู้:063:

สีแบบนี้หายากสุดๆๆชอบ:065:
    ไฟล์แนบ
    000-xx.jpg 41K
  • :m038:ตัวนี้ชื่อ Monster เป็นหมาผ่าบลูด็อกมาครับ เป็นของพี่ป็อกภูเก็ต ปัจจุบันก็อยู่ที่ภูเก็ตนั้นละครับ แต่ไม่รู้ว่าเจ้าของจะเปลื่ยนหรือเปล่า :m021:
  • :o001: ตัวนี้อยู่ภูเก้ตครับ .... เป็นของคุณป็อปครับ

เคยลงรูปแล้วนิครับ ที่ผ่านมา รองหาดุครับ :o032:
  • **ตัวนี้ชื่อ Monster เป็นหมาผ่าบลูด็อกมาครับ **

มันคือไรอะ หมาผ่าบลูด็อก ลูกผสมบลูด็อกหรือบลูด็อก 100 แล้วผ่าเหล่าออกมา
  • สงสัยด้วยคนค่ะ
  • สงสัย ด้วย แล่วมันเป็นหมาพันธ์อะไรกันแน่
  • คำว่า "ผ่า" นี่คือ ในสายเลือดมี1เจนที่เป็นเชื้อสายบลูด๊อกแล้วผสมกลับไปกลับมา เพื่อดึงเอาลักษณะเด่นของบลูด๊อกและคงลักษณะเดิมของพิทบลูให้มากที่สุด ใช่ไม๊ครับ อันนี้ก็เดาๆเอาน่ะครับ ท่านใดความรู้แน่นๆก็ช่วยชี้แจงหน่อยนะครับ