ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติ ฝากขายสุนัข PRESENT BY RRK RAYONG GROUP
  • ราคา 20000-25000
    ไฟล์แนบ
    F32.jpg 118K
    F2_2.jpg 119K
    F13.jpg 111K
    V.jpg 121K
  • มาดูตัวผู้บ้างครับ มี 3 ตัว
    ไฟล์แนบ
    m35.jpg 123K
    m26.jpg 118K
    m18.jpg 114K
  • สนใจโทรสอบถามได้ครับ

สายพ่อ-แม่ลูกหมา
    ไฟล์แนบ
    V2.jpg 121K
  • ขอบคุณพี่มาร์ค เจ้าของเวฟด้วยครับ
  • แหล่ม....ฮิ ^_^
  • ท่าบอกว่าแพงเกินควรจะโกรธมั้ยครับ
  • ไม่โกรธหรอก ของซื้อของขาย ต่อรองกันได้ อยากได้ราคาเท่าไรละ ผมเอามาขาย ขายได้ก็ขาย ลองโทรมาละกัน
  • พี่กั่มตัวแม่ใช่ตัวที่พี่เอาไปโชว์ที่งานระยองหรือเปล่าครับ ที่บอกว่ามันอ้วนๆน่ะพี่ ถ้าใช่ตัวตัวกันแสดงว่าตอนนั้นมันกำลังตั้งท้องอยู่นี่เอง
  • ราคาน่าสนใจคับ
  • ใช่ครับ แม่เดียวกัน แต่งานระยองคราวไหนครับ คราวที่แล้วไม่ได้ไปนะครับ ไปปีที่แล้วที่ติดสติกเกอร์นะครับ
  • UKC สายดีราคาไม่แพงครับ หมดแน่นอน
  • งามดีครับ ราคาว่ากันไปตมคุณภาพครับ พอใจซื้อก็ซื้อ ไม่พอใจก็ผ่านไปครับ
  • :063::063::063::063:มาแล้วหรอท่านพี่....:062::062:
  • มาแล้ว น้องอ๊อฟออกตัว อิอิ

2 ตัวนี้สั้นๆ เลย
    ไฟล์แนบ
    m2_2.jpg 122K
    F2_3.jpg 122K
  • สวยมากๆครับ.....น่าจะลดราคานะครับ...พันต้นๆก็พอครับ....ว่ากันนะ
  • พี่น้องครับมาช่วยแก็งค์ของเรากันหน่อยครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11729&page=2

จากผี BY RPG Group
  • ขอโทษนะคับคุณ low32 หลังจากที่คุณเคยไปในกะทู้ขอหมาฟรีครั้งนั้นไม่ทราบว่าได้ไหมคับ (ไม่ว่ากันนะ )
    กรณีเรื่องราคาลูกหมานั้นเจ้าของคอกเขาตั้งเพื่อเป็นมาตรฐานและเพื่อให้ผู้มีศักยภาพพอที่จะหยิบจับ สู้ได้สู้ไหวเท่าไหนก็โทรไปต่อลองคับให้มันมีมารยาทหน่อยคับในการต่อลองราคาด้วยคับ ถ้ารู้ว่าสู้ราคาไม่ไหวก็เฉยไปคับไม่มีใครว่าอะไรหรอก.......แล้วเรื่องเสื้อที่หาซื้อน่ะตกลงได้ยังตอนไปซื้อลองต่อราคาเค้าให้เหลือสัก50บาทดิแล้วมาบอกผมทีว่าได้อะไรกลับมาขอโทษจริงๆคับอย่าก่อกวนกันเลยโตๆกันแล้ว:016::016:

ส่วนคุณผี RPG ผมไม่รู้ว่าคนในกลุ่มผมคนไหนเดินไปเหยียบอะไรบนหน้าผากคุณนะคับ แต่ยังไงก็อย่ามาก่อกวนกันเลยดีกว่ามีปัญหาชีวิตหรือปมด้อยอะไรก็แสดงตนออกมาเคลียเลยคับ กล้าพอไหมอย่าทำตัวแบบนี้เลยขอละ ( ไม่มัน ) คราวที่แล้วมีคนแอบด่าผมเขายังกล้าออกมาแสดงตนเลยคับแล้วก็จบปัญหาแบบสันติแลกเปลี่ยนความเห็นแบบสบายๆแล้ว....เอาน่าพี่ผีถ้าใจเสาะก็เป็นผีหน้าผู้หญิงแอบด่ากันไปเถอะ ( พวกผมไม่แคร์สื่ออยู่แล้ว ) แต่ถ้าคนที่บ้านอบรมมาดีไม่มีปมด้อยก็ออกมาเลยคับสังคมพร้อมให้อภัยเสมอ อิๆๆ

ขอบคุณ คับ.....อ๊อฟ.กาญจนบุรี RRK GrouP.......:021:
  • คุณผี RPG คุณมีปัญหาอะไรกับกลุ่มๆพวกเรารึเปล่าครับ มีไรก็แสดงตัวมาเลยครับไม่พอใจ อะไรยังไงก็ออกมาพูดกันเลย

อย่าได้แต่เห่า ครับ ถ้าคุณเป็นคนจริงก็แสดงตัวออกมาเลย นายแน่พอรึเปล่า
  • พ่อแม่มันห่างจากสายเลือดจังครับ
  • แพงไปนิดนะ..ลดๆๆหน่อย...สายเลือดดี....แต่ตั้งราคาแรงไปหน่อย....มันไม่เหมือนปู่ย่าตายายอะ.........
  • มาเยี่ยมชมค้า .... สวยทุกตัวเลย ... ขายถูกกว่านี้ คนอื่นก็ไม่ได้ขายสิคะ เอาหน่า ราคานี้หยวน ๆ ....ถูกใจก็ลดกันไป ... :006: :006: :006:
  • สวยน่ารักทุกตัวเลยครับ คุณภาพแบบนี้ราคานี้เหมาะสมที่สุดครับ ซื้อหมาทั้งที่ก็เอาให้มันดีไปเลย หมาอยู่กับเราเป็นสิบปีครับ ช่วยเชียร์:063::063:
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

อยากได้ราคาเท่าไหร่ครับ โทรมาได้เลยครับ ของซื้อของขายต่อรองกันได้

เอารูปมาเพิ่มให้ จะได้ช่วยในการตัดสินใจ
    ไฟล์แนบ
    F3_2.jpg 119K
    F23.jpg 124K
    F1_2.jpg 122K
  • รูปไว้จะอัพเพิ่มให้ชมอีก
    ไฟล์แนบ
    m3_2.jpg 124K
    m2_22.jpg 122K
    m1_2.jpg 124K
  • ต้องขอโทษจริงๆครับ ตอนแรกๆมองผ่านๆดูดีนะ แต่ถ้าสังเกตดีๆโครงสร้างไม่ได้ ปั้นจะขึ้นหรือเปล่ายังไม่รู้เลย
  • ปั้นขึ้นรึไม่ขึ้น อันนี้ไม่ทราบ น้าผีเก่งนะ 1 เดือน มองได้ทะลุ ปรุโปร่ง ว่าคลอกนี้โครงไม่ดี

คลอกนี้ก็เป็นแค่ตัวเลือกให้คนที่ต้องการหมาได้มีทางเลือกมากขึ้นอีก

ขอบคุณทุกความคิดเห็น
  • คุณผีเค้ารู้ทุกเรื่องอยู่แล้ว ยกเว้นเรื่องจริง
  • มาอีกแล้วคอกนี้ ขึ้นแบลคลิสต์เลยครับ

อย่าไปค้าขายด้วยครับ ไม่มีจรรยาบรรณ

เอากำไรซะเกินจริง แย่มากครับ

ต้องช่วยกันแบนคนพวกนี้ให้ออกไปจากวงการพิตบูลครับ
  • น้าผี....เป็นใครเนี่ยมัยถึงพูดจากันเเบบนี้คับ...ไม่มีคนสั่งสอนหรอ...พูโจส้นตรีนมาก..
    - ไปว่าเค้าไม่มีจรรยายรรณอ่ะเค้าไปทำรัยให้น้าผีหรอ
    - ที่ว่าเอากำไรเกินจิงอ่ะมันเเพงตรงไหนวะ ukc ด้วยลองโทร ราคาเเพงก้อต่อเอา..ถ้าพอใจทั้งสองฝ่ายก้อจบ
    - ใครจาช่วยน้าผีวะให้เเบนพวกนี้เนี่ยผมเห็นว่าเค้าไม่เห็นทำรัยให้คนอื่นเดือดร้อนเลย...
    จะไปว่าใครเค้าอ่ะดูให้มันดีๆหน่อยนะน้าผี..ดูคนอื่นบ้าง..ไม่ได้สักเเต่ว่ารักใครเลียใครนะ...เป็นกลางหน่อย
  • โทษที มาตอบน้าผีช้าไป รบกวนชี้แจงรายละเอียดด้วย ไม่มีจรรยาบรรณ เอากำไรซะเกินจริง ตรงไหนอย่างไรรบกวนน้าผีด้วย

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

KUM KLAENG _ RRK GROUP 084-8836019
  • GOOD MAN.....MR.KUM
  • :013:ลูกหมาน่ารักดี
    อยากได้เพิ่ม
    แต่ที่บ้านก็สุดๆแล้ว

ขอให้หมดไวๆครับ

คนรักพิทบลู :019:
  • กระดูกเล็กฟันธง

ใบยูเคซีทำให้หมามีราคาขึ้มมาตั้งเยอะ ถ้าไม่มีใบ หมากระดูกแบบนี้เอาไป ไม่เกินหมื่นพอครับ