ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-----CHONBURI COOL CAMP PRESENT GOTTILINE 100%MR.KOKAIN----
  • ขออนุญาติเปิดตัว สมาชิกใหม่ล่าสุด ของทาง CHONBURI COOL CAMP ต้อนรับปี 2010

คราวนี้ขอเป็นคราของ GOTTILINE 100% แบบเต็มๆกันบ้างครับ:006:
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_9131.jpg 76K
  • MR. KOKAIN มากับขนาดหัว ข้าม 25.5 นิ้ว
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_9109.jpg 85K
  • มาสัมผัสตัวกันได้ที่ งานดี-วัน อาทิตย์นี้เลยนะครับ

ว่าจะพาไปเที่ยวด้วย มาท้าพิสูจน์กันกับขนาดหัวที่เรียกว่า ขนาดหมวกกันน๊อค แนว GOTTI เป็นยังไง:063:
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_9111.jpg 83K
  • วันงาน ไม่ได้เอาใจคอหมาแดงกันอย่างเดียว

แฟนๆบูลลี่ อย่าพลาดนะครับ ผมเห็นหมาตัวนี้ครั้งแรก ยังบ้าเลย กับขนาดหัวของมัน MR.KOKAIN:026:
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_9072.jpg 58K
  • เจอกันวันอาทิตย์นะครับ
    ไปเที่ยวกันเยอะๆ งานนี้COOL CAMP ฟูลทีม เหมือนเดิม
    และไม่ได้มีแค่นี้นะครับ จะติดสอง RED NOSE ไปด้วย รองานนี้มานานละ :043:
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_9138.jpg 82K
  • สวยครับสวย:m001::m087::m087::m087:
  • พบกันวันอาทิตย์นะครับ

ขออนุญาติเปิดตัวอย่างเป็นทางการวันนั้นเลย ละกัน นะป๋า

:006:GENTLEMAN :006:
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_9139.jpg 77K
  • :063::063::063:สุดโค่ยยยยยยยย !!!!
  • สู้ไอฟัคได้ป่าว??
  • สงสัย โคเคน จะสู้ไม่ไหว
    ชื่อมัน ก็บอกอยู่แล้ว ฟัคทั้งวัน
    ไฟล์แนบ
    DSC06171..jpg 104K
  • ทำจมูกซะแหลมเชียว ไม่สวยเลยครับ
  • BIG HEAD 26"
    ไฟล์แนบ
    DSC06179..jpg 109K
    DSC06173..jpg 110K
  • 555โดนแล้ว ยุธหมาใช้ครีมอะไรว่ะหน้าโคตรใสเลยฝากซื้อหลอดดิ
  • ยุทธสายวัด เส้นเดียวกัน รึป่าววะ
  • สวยครับน่ารักดีครับผม
  • กว่าจะดูจบ เอียงไปเอียงมา ตาลายเลยตู :o024::o024::o024:
  • เฮียดูก่อน นั่นมันว่าคนละยุสสสส

ที่น้าผีถามว่าสู้ไอ่ฟัคได้ป่าว เค้าถามยุสสส คูลแคมป์นู่น มันคนละคนดูให้ดี555

ส่วนท่านWOLVERINE นี่ดูอย่างท่านก็เมื่อยหัวดิ ผมฉลาดเห็นรูปปุ๊บก็รู้ละว่าแก้สถานการณ์ยังไง
    เรานั่งอยู่เฉยๆแล้วเอียงมอนิเตอร์จนภาพได้ระดับกับพื้นโลก ซะก็จบ

เข้าใจอะนะ ผมเป็นเทพ ท่านWOLVERINE แค่มนุษย์ธรรมดา 555 พอขำขันนะท่าน เจอกันวันงานท่าน WOLVERINE:015:
    ไฟล์แนบ
    gotti.jpg 25K
  • มาใช้คอมเครื่องเก่าเจอรูปนี้ คิดถึงมันหวะ ปอนด์
    RIP. CHONBURI COOL CAMP TAMA
    ไฟล์แนบ
    Resize of IMG_0294.JPG 41K
    20090606222819_0363.jpg 31K
  • ONE DROP พ่อพันธุ์ตัวกลั่นจาก GOTTILINE
    ต้นกำเนิดของ KOKAIN:006:
    ไฟล์แนบ
    20091224200001_one-drop-gottiline-pitbull.jpg 91K
  • หวัดดีครับลูกพี่ยุทธ

ตอนนี้กำลังดำเนินการเจ้าอัสลานอยู่ครับ
  • อ้าวๆ ตูงานจะเข้าอีกแล้วผีท่านใดชงแข้งทองมาให้ผมอีกวะเนี่ยของเก่าท่านเหลียงยังไม่ออกมาให้อภัยกูเลยแม่งหางานใหม่ให้กระผมอีกแล้ว
    ว้า...........!!! แย่จัง อ้ายฟัคจะเอาส่วนไหนไปเทียบกับโคเคนละคับท่านแค่ทุกวันนี้ยังเกาะตามดากเจ้าของโคเคนกับเป็นอาศัยสายเลือดของอาจารย์ยุทธและอาจารย์ปอนอยู่เลยคับ....แนวใครแนวมันดีกว่าคับอย่าไปชงประบี่มาให้ผมบ่อยเลย....ตามแก้หลายห้องแล้ว....
    ยังไงก็ขอขอบคุณที่ชื่นชอบไอ้ฟัคคับแต่ขอให้เก็บไว้หน่อยคับก่อนที่ตัวและชื่ออ้ายฟัคกับเจ้าของจะบานขี้ไปมากกว่าเดิมนะคับ...PLEASE !!

ขอโทษพี่ยุทธและแฟนพี่ยุทธ
    ขอโทษพี่ปอนและทุกท่านที่รับชม
    กราบขอโทษเฮียเหลียงด้วยนะคับ ทั้ง2กรณีนะคับเฮีย
    และขออภัยอ้ายน้องบัคด้วย...( แม่งเอ้ยเดี๋ยวโดนน้องมันโทรด่าหูฉีกอีก ):001:
  • 555 อ๊อฟ อย่าไปคิดมากน่า พวกพี่โตแล้ว
    ก็ขอโอกาสเปิดตัวเจ้าของ เจ้าโคเคนด้วยเลยละกัน

เจ้า KOKAIN เป็นของ น้องบัค สุดหล่อเจ้าเก่าที่ขนน้องๆพริตตี้หน้าตาเก๋ๆ ให้มาเป็นสีสันกับวงการเราเมื่อสองสามงานที่แล้ว
    ที่สั่งเจ้านี่ตรงมาจาก อเมริกาก็ตั้งใจจะให้เป็นสีสันให้กับงานฉลองประจำปีส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ของพวกเราให้มีสีสันกันเพิ่มขึ้นเช่นเดิม
    ขนาดว่าเร่งรัดให้ยังไงต้องมาถึงเมืองไทยให้ทันวันงานอาทิตย์นี้ให้ได้

ถ้าเพื่อนๆท่านใด สนใจรายละเอียดก็โทรไปได้เลย ที่เจ้าตัว 086-8886680 บัคนะครับ

ส่วนไอ่ฟัค อย่าไปโยนใส่มันเลย แค่นี้ตอนนี้มันก็ บวมขี้แล้ว ท่านผี555
    ไฟล์แนบ
    20081001144911_1_displayCAVP6B93.jpg 11K
  • ** นี้มันหมาเรอะนั้นนะ โอ้วๆๆๆ พระเจ้าๆๆๆๆ....บัคเอ๋ยๆๆๆๆๆๆๆ

ชุดใหญ่เลยนะเนี่ยๆๆๆๆ จาดมาเลยวันงานทั้งสาวๆๆ และหมาๆๆๆ

เอาให้มันส์งานนี้
  • มาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ มากกกกกกกกกกกกกกก ^^
  • ก็ใช้ได้ในระดับหนึ่ง แต่ในยุคนี้ถ้าเทียบๆกับคอกหลายๆคอกที่ขายหมาอยู่ตัวนี้ดูพื้นๆนะ ไม่เห็นจะมีอะไร ไม่เตี้ยไม่กร่าง ทั่วๆไป
  • คงหลายแสนน่าดู
  • สวย........................ทั้งคนทั้งหมา
  • สู้ตัวที่พี่มาร์คพาออกรายการช่อง3 ไม่ได้เลยวะ
  • ขอความกรุณาระมัดระวังคำพูดกันนิดหนึ่งครับ
    คุณผู้หญิงในภาพเป็นภรรยาของน้องชายในกลุ่มผมนะครับ
    เตือนกันไว้ก่อน เพราะกลัว ผีปากเสียเยอะ เล่นมั่ว ไม่เลือก

ความชอบแตกต่าง แต่ก็อย่าแตกแยกกันเลยครับ
    หลายคนอาจจะชอบเตี้ย กว้าง ล่ำ แต่บางคนเขาก็ชอบ สูง ใหญ่
    แต่สำหรับผมตัวนี้ ถ้าเป็นสีแดง จมูกแดง ละโดนเต็มๆเลย
    หัวเกือบ 26 นิ้วมันเกือบเท่าขนาดเอวผมสมัยหนุ่มๆเลยนะนั่น

วันที่ 27 จะต้องขอดูตัวจริงเสียหน่อยแล้ว
  • ชื่อ เดียว กันเลย พี่ ... โคเคน ของพี่ หัวโต ดีจัง ชอบครับ

http://www.youtube.com/watch?v=FyaOT327vf4
  • สวัสดีครับพี่ ๆ ทุกคน งานนี้ BIS SHOT ไม่พลาดแน่นอนครับผม :013:

MR. KOKAIN ไม่ว่าหัวจะโตไปไหนเนี่ย :063:
    ไฟล์แนบ
    vvvvv26.jpg 37K
    444444.jpg 41K
  • ชมสวยทั้งคนทั้งหมาก็ถือว่าปากเสียแล้วหรือคับ
  • หัวแบบนี้ ขาหน้าตรงๆแบบนี้ ทรงแบบนี้ โหงวเฮ้ง แบบนี้ แถมขาว ซะ :021: โอโฮ เสี่ย เอ้ย เจ็บจริงๆ :006::063:
  • :006:Merry X mas n happy new year ครับ เสี่ย ยุทธ และทุกๆท่านด้วยนะครับ
    for all of you guys and girls and also the ghosts :063:
    ไฟล์แนบ
    e30f1da1ae721c698b533d3cdc1be9ea.gif 56K
  • ว้าวๆๆๆพี่ยุทเอาGOTTI มาแล้ว แหล่มพี่ วันงานเจอกันพี่
  • คำชมไม่เคยว่าครับ คำหยอกล้อกันเล่น ก็ไม่เคยว่าอีกเช่นกัน โปรดอย่าเข้าใจผิด
    ในบอร์ดนี้ผมเองก็หยอกล้อแซวกันเล่นอยู่เสมอๆ

ผมแค่เตือนเอาไว้ก่อน เพราะเคยอ่านเจอกระทู้หนึ่ง ที่ผมลบข้อความออกไปแล้ว
    น้าผีตนไหนก็ไม่ทราบ คะนองปากไปพูดจาจ๊าบจ้วงแฟนของเขา และพูดแบบน่าเกลียดมากๆ
    นอกจากไม่ให้เกียรติผู้หญิงแล้วยังแสดงสันดาน ถ่อยหยาบคาย ไร้การศึกษาอีกด้วย

โปรดอ่านสิ่งที่ผมเขียน หากอ่านด้วยจิตบริสุทธิ์ ก็จะตีความไปในทางที่ดี
    แต่ถ้าจ้องจะจับผิดคำพูด ก็สามารถตีความหมายไปในทางหาเรื่องได้อีกเช่นกัน

ผมต้องการให้เว็บนี้ เป็นศูนย์รวมแห่งมิตรภาพ สำหรับสุภาพชนทั่วไป
    ไม่ใช่เป็นพื้นที่สนุกปากให้ผีเกเรใช้ระรานชาวบ้านทั่วไป ทั้งที่เขาไม่ได้สร้างความเดือดร้อนให้แก่ใคร
  • GGGG
    GG GG
    OO OO
    TT TT
    TT TT
    iiiiiiiii
    มาแล้ว เอามาอีกแล้ว สวยโคตร Gotti Line
  • อยากไปเห็นกะตาจัง

ป๋า..

ตัวใหญ่หนาได้ใจมาก 55++

งานดี-วัน จะได้ไปก่ะเขาป่าวเนี่ย
  • ** งานนนี้มันส์ได้อีกวะบัคเอ๋ยๆๆ ก๊อตติใหญ่ๆๆอย่างนี้ดิชอบวะ

ลืมชมนะคร๊าบๆๆ..ว่ารูปถ่ายสวยมากพี่ 5555..++++
  • หัวหรือเนี่ย สุดยอดแค่เห็นรูปก็มันส์แล้ว ส่วนเจ้า TAMA เป็นพิตบูลตัวแรกที่ผมหลงชอบอย่างแรง นี่แหละ พิตแบบนี้ต้องหามาเลี้ยงให้ได้ หมาอะไรโครตหล่อเลย
  • คุณยุทธ, คุณปอนครับ...มีทีเด็ดส่งท้ายปีอีกแล้ว GOTTI ตัวนี้ทำไมหัวมันระเบิดระเบ้ออย่างนั้น ซะใจดีแท้ครับ...:063:
  • อ้าวก็อตติมาใหม่อีกแล้ว คนเมืองชลนี่Coolจริงๆสมชื่อcool campครับ

จ้าบแจ่วแบบนี้ เดียววะไปดีวันเลยอาทิตย์นี้ เจอกับครับพี่ปอนพี่ยุทธ์
  • วันที่ 27 มีอะไรมันๆๆ แน่นคับพี่น้อง
  • วันนี้เจอกันเน๊อะพี่-น้อง..ไปกับความแฮ้งค์ตามเคยเฮ้อ..!!
    ปล.มาเฟีย เป็นไงมั่งท่านเมื่อคืน วันนี้ไหวนะพี่ แล้ว แหลม สวนหลวง กับ ไอ้ ลื่น คำสิง เนี่ยเอาไง 555+
  • เห็นตัวจริงมาแล้วคับ งามโคตร หัวใหญ่ นิสัยน่ารัก
    ใครช่างเปรียบกับไอ้ฟัก..หมาวัดชัดๆแถมเจ้าของนิสัยสุดโคตะระเหี้ย แต่อย่าถือสาเลยคับก็แค่เด็กอยากดัง
  • ลิงหลอกเจ้าจิงจิงมึง หน้าด้านจิงจิง ไม่มีใครเค้าให้อภัยเด็กเหี้ยๆอย่างมึงหรอกถ้ายังไม่รู้สำนึกอยู่อย่างนี้ ก็ไม่ต้องมาหน้าด้านขอโทษเค้า ไอ้สาดๆๆๆ
  • .........ขอบคุณคับ...........:017:
    ไฟล์แนบ
    20091229082926_c32.jpg 30K