ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Nokia5610ขอเเลกpitbull ค่ะ
  • พอดีชอบpitbullมากเลยค่ะ ศึกษามานานพอสมควร พร้อมที่จะเลี้ยงเเล้วค่ะ เเต่ขาดกำลังทรัพย์ (เป็นก้อน) เเต่ถ้าเอาน้องมามาเลี้ยงเเล้ว รับลองมีค่ายาค่ารักษาค่าอาหารค่าดูเเลเเน่นอนค่ะ

เพราะได้เงินเลยๆ ทุกวันจากที่บ้าน อีกอย่างหนึ่ง เอามาเเล้วพ่อเเม่ก็ช้วยเลี้ยง เพราะที่บ้านชอบหมามาก
    เลยอยากหาคนที่ใจดีเเบ่งกันเลี้ยงซักตัวค่ะอยากได้เป็นเด็ก ญ. นะค่ะ เพราะน่าจะไม่ซนเเล้วไม่ชอบฉี่รดด้วย:o027::o020:

อยากจะเเลกกับnokia5610 /เครื่องที่ใช้อยู่ สภาพดีอุปกรณ์ครบ อ่านรายระเอียนได้นะค่ะ

http://www.siamphone.com/catalog/nokia/5610.htm

ยังไงลองไปสอบถามราคา มือถือได้นะค่ะ

ส่วนใครไม่เห็นด้วยยังไงก็รับฟังความคิดเห็นนะ เเต่อยากให้รู้ว่า รักpitbullจริงๆ ไม่กระเเส ศึกษามานาน เเต่ไม่มีงบค่ะ:o048:

ติดต่อมานะค่ะ 0886363139 โอ้ค่ะ อยู่หนองเเขม
  • รูปตัวอย่างมือถือค่ะ
    ไฟล์แนบ
    nokia_5610_2.jpg 19K
    nokia_5610_1.jpg 14K
  • ทำไมไม่เอาโทรศัพท์ไปขายแทนแล้วมาซื้อพิทบลูละ แลกทำไม
  • ถ้าตั้งใจเลี้ยงจริง ผมให้ฟรีครับเป็น red rednose สายไทเกอร์เพศผู้อายุประมาณ 9 เดือน สนใจโทร 084-3445556 สุนัขปรกติดีทุกอย่าง แต่ตอนนี้ชอบจะกัดกันเอง ฮึ่มๆตลอด
  • รายละเอียดครับ ตัวที่จะให้เป็น M3 ผมซื้อมาจาก link ข้างล่างมีรายละเอียดของสายเลือด ใครมาก่อนได้ก่อนสำหรับคนพร้อม ขอเน้นว่าให้ฟรีครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=5985&page=1#Item_0
  • สนใจรับไปเลี้ยงไหมถ้าสนใจโทรมา 083-4804006
    ไฟล์แนบ
    211220091295.jpg 39K
  • เสียดาย...กำลังอยากได้ TouchScreen :o044:
  • จะซื้อจะขายถ้าความเห็นตรงกันก้อไม่น่ามีปัญหานะคับ
  • ผมอยากให้สุนัขกับคนที่ยังไม่มีหรือมีไม่เกิน1ตัว ต้องขอโทษท่านที่โทรมาด้วยนะครับ ที่ผมให้ก็เพราะเห็นว่าเขาอยู่กับเราไม่ค่อยมีความสุขเท่าที่ควร เพราะที่บ้านมีพิทบูลอยู่6ตัว ผมไม่มีเวลาให้เค้าพอ พิทบูลถ้าไม่ได้ทำเพื่อการค้า เลี้ยงแค่ตัวสองตัวพอแล้วครับ เค้าจะได้มีเวลาวิ่งเล่นเต็มที่ ไม่เหมือนพันธ์อื่นที่ปล่อยพร้อมกันได้ พิทบูลปล่อยพร้อมกันไม่ค่อยได้เผลอเป็นฟัดกันเละ ถ้าตรงตามเงื่อนไขผมให้ครับ ใครก็ได้ที่มาก่อน
  • เดี๋ยวนี้มีทุกแนวเลยนะ....โทรศัพทืบ้าง....นก...บ้าง....พระบ้าง...ฯลฯ.......แต่ก็ดี...พวกเราชาวพิทบูลจะได้มีเพื่อนเพิ่มขึ้นอีก...............พิทบูลจงเจริญ....เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ผมอยู่แถวซอยโชคชัย4 ลาดพร้าวนะครับ ใครอยู่ใกล้ยิ่งดี
  • คุณ wsk ครับ

ผมอยู่ระยองอ่ะครับพี่ ผมอยากจะรับน้องหมา

ผมจะไปรับได้วิธีไหนครับ หรือพี่ได้ผ่านแถวนี้บ้างไหมครับ?

086-3057684 boat
  • M1 กับ M3 พี่น้องคลอกเดียวกันครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00019m.jpg 68K
  • ขอบคุณมากๆนะค่ะ หลายๆ คนที่เข้าใจ ไม่มี เงินเป็นก้อนจริงๆ ค่ะ
  • ลูกอาก้า/เชียงใหม่ เหลือตัวไหนบ้างเหรอค่ะ จากที่กระทู้พี่ ตัวที่เท่าไหรรูปที่เท่าไหรเหรอค่ะ ที่เหลืออ่ะค่ะ(ขอบคุณมากนะค่ะ)
  • มีแต่ตัวผู้อ่ะครับ

แอดมาคุยกันก่อนได้ครับอยู่ไกล้ๆกัน

pae_eiei@hotmail.com
  • หมาใครไปแม่งซวย ไม่มีเงินซื้ออาหารแน่นอนเชื่อ แรกๆพอไหว แต่ต่อไป ตามมีตามเกิดแน่นอน อย่าเด็ดขาด อย่าเห็นแก่ได้สงสารหมามันนะ
  • ไม่ใช่ไรหลอกเห็นมาหลายรายแล้วพวกแลกของอ่ะ มันเอาโทรศัพท์เน่าๆแค่เปลี่ยนเกาะมาให้อ่ะคิดดูละกัน

ก็แล้วแต่นะถ้าจะแลกอ่ะแค่อยากเตือน แต่ถ้าแลกหมาขายไ่ม่ออกกับโทรศัพท์เน่าก็ว่ากันไป เสมอตัว

เค้าจะพูดจาดีก็ต่อเมื่อ หวังผลเท่านั่นระวังกันหน่อยนะคนสมัยนี้ โน้มเน้าเก่ง
  • ถูกต้องนะครับบบบบ แต่ก็ดีกว่าคนจัญไรเอาพระมาแลกนะจ๊ะที่รัก
  • :o001::o022:อ่ะนะ โทรศัพท์ไม่ได้เน่า-*- มีคนช้วยกันเลี้ยงที่บ้านอีก3คน คือเเม่เค้าเสียดายเงินที่ซื้ออ่ะค่ะเลยไม่กล้าขอ มีเเต่โทรศัพท์เนี่ยค่ะ

เรื่องเงินมีเลี้ยงเเน่นอนค่ะ อย่างน้อยๆมันก็ได้รับความรักเต็มๆจากครอบครัวโอ้ ตลอดชีวิตมันเลยค่ะ ช้วยคนไม่มีเงินก้อนทีนะค่ะ เก็บเงินไม่ครบซักที
  • พวกชอบแลกซักวันมันต้องเอาพิทบูลไปแลกของที่มันต้องการ
    ใครให้มันแลกความคิดก็ไม่ต่างจากมัน สงสารหมาที่จะได้ไปอยู่กับมันว่ะ
    วันดีคืนดีมันอยากได้ถังน้ำของสกลนคร มันก็คงแลกแน่นอน
    มีตังค์เลี้ยงแต่ไม่มีตังค์ซื้อ มรึง อมโบสถ์มาพูด กรูถึงจะเชื่อ
    animal....... กร๊วก.....
  • สมัยก่อน ก่อนจะมี"เงิน" เกิดขึ้นมา มนุษย์เราก็ใช้การ "แลก" ไม่ใช่เหรอจ๊ะ เราว่า ถ้าความต้องการตรงกัน อย่างที่คุณ YodR_Si ว่า ก็ไม่น่าจะมีปัญหา ...บางทีคิดอีกอย่างคือ กว่าจะออกจากบ้านเอาโทรศัพท์ไปขาย เสียเวลา เสียน้ำมัน เพิ่มความร้อนให้โลกเนี่ย ก็นั่งหน้าคอมหาคนที่มีความต้องการตรงกันก็ไม่น่าจะมีปัญหา ของที่แลกก็มีมูลค่า ใช่ว่าก้อนอิฐ ก้อนดิน....ที่ไหน...แต่ คุณผีถูกอย่าง...เราว่าแลกพระ นี่ ไม่น่านะ...มันไม่สมควรอะ....