ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอ UP**** สักนิดนะครับ 6 เดือนแล้วมั้ง
  • 6 เดือนแล้วมั้ง
    ไฟล์แนบ
    a-1.JPG 27K
    a-2.JPG 34K
    a-3.JPG 74K
  • พ่อ แม่ ชื่อไรครับ สวยดี ชอบๆๆๆๆๆๆ
  • โหกล้ามใหญ่ขึ้นเยอะเลยนะครับพี่วี
    ไฟล์แนบ
    S4029079.JPG 120K
  • สวยมากเลยครับ.....
  • โอ้มายกอด.... พ่อหมาสวยดี สายเลือดก็ดี ไมไห้ลูกได้.... แบบนี้ หุ่นอย่างกับเก้งกวาง

ถ้าไม่โชว์สายเลือดพ่อแม่ก็จะไม่ติหรอก เพราะหมาพื้นๆๆ555555
  • แม้น้าผี หมาพึ่งจะยืดตัวฟันธงสะและ ของอย่างนี้ต้องดูกันให้ครบยกครับ......

ชอบใจครูบา แต่ไม่จับใจเณรน้อย
  • สวยครับสวย น้องเขากำลังเติบโต เป็นกำลังใจให้นะครับ เมอรี่คริส มาส
  • ผมว่าเลี้ยงดีๆ ก็งามไม่แพ้ใครแน่ๆ
  • ขอบคุณทุกท่านนะครับ รวมทั้งน้าผีด้วยครับ

**ที่บอกว่า แบบนี้ หุ่นอย่างกับเก้งกวาง** ก็ถือว่ายังดีน่ะครับที่มองเป็นเก้งกวาง ไม่มองเป็นกระจง.. ขอบคุณอีกครั้งครับ

ผมเลือกที่จะเลี้ยงพิทบูลที่ทำกิจกรรมได้ทุกอย่าง ผมชอบที่จะเลี้ยงพิทที่มีลักษณะแบบนี้ครับ เน้นจิตประสาท หัวจิดหัวใจ สมรรถนะ ไม่ตาม

กระแสครับ แต่ตามใจตัวเองครับ

ผมไม่ใช่คอบูลี่และเรดบูลี่ครับ คนเราชอบไม่เหมือนกันครับ
    ไฟล์แนบ
    untitled2009.jpg 89K
  • พวกทรมานสัตว์ไอ้โรคจิตร