ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการลูกสุนัข-เชียงใหม่
  • ช่วงเดือนมีนา เมษาปีหน้ามีใคร มีลูกพิทบูลเกิดมั่งครับ อยากได้ตอนช่วงนั้นรึยังไงรบกวนช่วยลงให้ทีครับ ทิ้งเมลไว้ก็ได้ครับ จะกลับมาอยู่บ้านเชียงใหม่ แล้ว

ราคาไม่เกิน7000ครับ นี้เมลนะครับnote1412_yoyo@hotmail.com
  • มีแน่ครับ.. อดใจรอไว้ นะครับ
    KingKong+money
  • ผมก็เหมือนกันครับ ศึกษาและเรียนรู้มานาน

ชอบมากครับ โดยเฉพาะหมาแดงครับโดนสุดๆ

ขอความกรุณาพี่ๆ ที่กำลังจะมีหรือมีเด็ก ๆ ออกมา

ส่งรูปพร้อมราคาให้หน่อยนะครับ

krozero_yo@hotmail.com ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ (ต้อ เชียงใหม่)
  • ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ล่วงหน้าขอให้ได้น้องหมาที่ถูกใจ๋เน้อครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00818.jpg 93K
  • -ขอบคุณ sompong มากครับ ยินดีเช่นกันครับ
  • ขอขอบคุณอ้าย สมพงษ์ จาดหนักเน้อครับ

ยินดีตี้ได้ฮู้จักครับ

อืม! เกือบลืมถามครับ อ้ายสมพงษ์ เป็นคนบ้านไหนครับ

หมางามน้อ! เมื่อใดจะมีข่าวดี ผมขอรอเอาสักตัวเน้อครับ