ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาหมาเเดงงบ 5000 ผู้
  • ต้องการพิทบลูเรดโน๊ดผู้ ราคาไม่เกิน 5000
  • ผมไม่มีเรดโนตครับ

เเต่ที่ผมจะเเนะนำ

จมูกดำ เเต่เรื่องโครงสร้างดีมากครับ

กระบอกทรงดีมาก

สายเลือด คอนตอน(สายรัสเซีย)+แม่โซนี่

ครับ เรื่องราคาไม่ต้องห่วง ครับ

ราคา 3000 - 4000 บาท

รับประกันเรื่องความสวยงามครับ

ผมอยู่ขอนแก่น

ถ้าสนใจติอต่อ 082-1115346
  • นี้ครับ คอนแตน(สายรัสเซีย)
    ไฟล์แนบ
    vOPYqt516789-01[1][1].jpg 3K
    AOAth6033598-01[1][1].jpg 3K
    0Oo1Ge257536-01[1][1].jpg 3K
    dBU.Qj807778-01[1][1].jpg 3K
  • ไม่ต้องกลัวเรื่องสีครับ

เพราะสีขาวเขาเอาไปหมดเเล้ว

เหลือสีแดง

สมใจเเน่ครับ
  • มึงตามหาหมาแบบนี้ โอกาศโดนหลอกแดกมีสูง

กูมีตัวอย่างให้มึงดู

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12022&page=1#Item_0

ควรศึกษาไปเรื่อยๆ การชื้อหมานั้นต้องดูคนขายหมาด้วย โดนกันมามากแล้ว
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12001&page=1#Item_0
    ลูกบราวนี่ครับ ผมเพิ่งไปเอามาตัวนึง แต่ผมไปเอาจมูกดำมานะ เห็นเหลือจมูกแดงตัวผู้ สวยๆใหญ่ๆอีก
    ลองถามตัวเองก่อนว่าชอบหมาแดงแบบไหน
    ในบอร์ดนี้ อ้วน เตี้ย สูง ใหญ่ มีหมด แต่ถ้าชอบสุงๆๆ เหมือนผมก็ลองเข้าไปดูครับ
    ผมไปเอามาเเล้ว ถูกใจครับ
  • มี ครับ แต่ อยู่ แถว ก.ม11 แต่ เป็น ลูก คลอก แรก นะรอ อีก เดือน 1 ครับ พ่อหมา เป็นลูกของพี่โอ แม่เป็นหมาที่โชคชัย 4ผม ป่ะ สมเอง ครับ
  • กม.11 ช่วงไหนคับ ผมอยู่แถวซาฟารี
  • กระทู้ข้างบนท่านลงขายหมาแดงตัวเมียกระทู้นี้อยากได้ตัวผู้งงงงงงงงง
  • ไม่ต้อง งง ผมอยากได้หมาเเดงผู้ เลยขายที่ชื้อมา
  • wedee ไอ่นี่สมองมันมีปัญหาแน่ อยากเลี้ยงหมาแต่ไม่รู้ว่าชอบ ตัวผู้หรือตัวเมีย
    แล้วเสือกซื้อตัวเมียมาเลี้ยง แล้วขายทิ้ง แล้วบอกอยากได้ตัวผู้ โลกต้องหัวเราะ
    เยาะมรึงแน่ๆ บอกความจริงเค้าไปเถอะ บอร์ดอื่นมรึงอาจใช้ไม้นี้ได้ แต่บอร์คนี้
    เสียใจด้วยจริงๆ หว่ะ เพราะแต่ละท่านไม่ เกจิ ก็ น้องๆ ละหวะ อย่าเอาอนาคต
    มาทิ้งที่นี่เลย หวังดีนะ เด็กโง่
  • น้าๆ เค้าก็เตือนมรึงตั้งแต่แรกแล้ว เสือกดื้อแพ่งเอง
    แล้วเป็นไง มรึง แล้วใครจะซื้อมรึงหละคราวนี้
    เอากลับไปขายให้เจ้าของเดิมจะดีกว่า ดูว่า
    มันจะมีสปริตกล้าซื้อคืนไหม ถ้ามันกล้าก็
    กราบขอบคุณมัน งามๆ ซัก 3 ครั้งเลยแล้วกัน
    จำไว้ของดี ไม่ต้องโฆษณาสรรพคุณเยอะ
    ซื้อหมาอย่าไปฟังเจ้าของหมามันโม้ ให้เชื่อ
    สายตาตัวเอง และหาข้อมูลให้เยอะที่สุดเท่าที่จะทำได้
    โอกาสซ้ำใจจะได้น้อยหน่อย ไม่ได้ซ้ำเติมแต่
    มาให้กำลังใจผู้ที่ตกเป็นเหยื่อพวก ขายหมาสวาปาม
  • ชื้อหมาต้องดูคนขายหมาด้วย นี้คือสิ่งที่พิสูจน์กันมามากแล้ว