ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• จะเลี้ยงเค้าให้ดีต้องใช้เงินประมาณนึงนะคะ ต้องเผื่อค่าหาหมอเวลาเค้าไม่สบายด้วยนะ :024:
  • จะบ้าไง ถ้าผ่อนเค้าก็ต้องคิดเพิ่มดิ๊ ค่าดอก รู้จักไหมค่าดอก ????

ุถ้าใครให้ผ่อนแนะนำ ให้ทำแปะโป้งสัญญาไว้เป็นหลักฐานด้วย เพราะว่า มีการโกงกันมาแล้ว รู้จักบ้านหน่อยก็ดี เล่นจ่าย2พันแถมหายเงียบระวังกันด้วย
  • เงินมีแค่นั่นจะเอาคุณภาพดีราคาถูก ฝัน ดิ อย่างดีก็ไอ้หน้าแหลม
  • หมาราคาแค่นี้ยังผ่อนเลย แล้วค่าอาหาร ค่าวัคซีน คุณมีแล้วเหรอ
    คงต้องติดต่อ ร้านขายอาหาร-สัตว์แพทย์ เพื่อทำการผ่อนด้วยป่าว
  • ด้วยความเคารพครับ
    งบประมาณแบบนี้ อย่าเลี้ยงหมาดีกว่าครับ
    เพราะไหนจะค่าอาหาร ค่ายา แชมพู และหากคุณเผลอแว๊บเดียว
    ไปทำข้าวของเสียหาย ไปกัดคนอื่น แล้วจะทำยังไงครับ

บางครั้งพิตไม่ได้ไปกัดจริง แต่มันทำอะไรชอบความรุนแรง จนคนอื่นนึกว่ากัดจริง

อย่าเพิ่งเลี้ยงเถอะ เอาให้พอมีงบประมาณเพียงพอแล้วค่อยเลี้ยงดีกว่าครับ