ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• For Sale 4 Months ตัวเมียนะคับ 12,000 Bath. ต่อรองหลังไมค์ครับ

เป็นลูก Fuck x Snow Tel . 085-0962210 หมาอยู่เชียงรายนะครับ

เพ็ดในนะครับ
    ไฟล์แนบ
    shamoa.jpg 107K
    shamoaa.jpg 67K
    DCAM0460.jpg 77K
    DCAM0471.jpg 74K
  • Fuck x Snow
    ไฟล์แนบ
    888fuck-@-snow3.jpg 51K
  • ตัวเมีย หรือ ผู้ครับ
  • หมาตัวเมีย จ้า

ขายได้ไวไว้ ละ
  • :003:
    ขายทำมัยคะ น่ารักดี
  • สวยดี น่ารัก

ใครชอบหมาขาว เชียร์ให้:066:
  • มีปัญหาเรื่องที่อยู่นิสหน่อยครับ

--ขอบคุณมากครับพี่ ยุทธ--
  • ไม่ใช่ไรหรอก ความแหลมและความยาวที่หน้าเริ่มเข้าครอบงำ เลยปล่อยก่อนจะเจ็บตัวกว่านี้ นี่ขาดทุนไปนิด ๆ หน่อย ๆ ดีกว่า

ทนเลี้ยงแล้วไม่ได้ดั่งใจ ก๊าก ๆ
  • เฮ้ย อย่าไปด่ามัน มึงต้องชมมันอย่างเดียว ไอ้พวกกลุ่ม RRK เนี่ยแม่งดุฉิปหาย เดียวมันก็ไล่กระทืบมึงหรอก

เดียวจะหาว่าไม่เตือน
  • มีปัญหาเรื่องที่อยู่

หาแดกง่ายนะมึง เลี้ยงแล้วรับผิดชอบกันหน่อยโว้ยยยยย
  • มีปัญหาเรื่องที่อยู่

หาแดกง่ายนะมึง เลี้ยงแล้วรับผิดชอบกันหน่อยโว้ยยยยย

..........พี่ผีผมขอโทษที่ผมเข้ามาเสือกนะ(ผมก้อไม่รู้ว่าพี่เป็นใครนะ..ผมขอโทษ..)...น้องมันไม่ได้หาเเดกกับหมาหรอกคับ...น้องมันมีปัญหาเรื่องที่อยู่จิงๆคับ...พี่ผีรู้ปัญหาของเเต่ละคนหรอพี่ว่ามันจะมาเมื่อไหร่ไม่มีใครเค้าอยากให้มันเกิดขึ้นหรอกพี่ผี....ผมว่าการเลี้ยงของน้องมันดีกว่าเเละความรับผิดชอบของน้องมันดีกว่าพี่ผีบางตัวซะอีก..เพราะผมไม่รู้ว่าพี่คือใคร..555.......................................
  • :063::063: - ขอบคุณคับพี่ยุทธ ..... :030::030::030: ท่านใดสนใจลองโทรไปสอบถามข้อเท็จจริงที่น้องปลั๊กเองเลยคับ :026::026:
  • --ขอบคุณครับ ที่เข้าใจกัน--
  • ความแหล่ม เริ่มออก กร้ากกกกกกกกกกกก
  • :063:สวยดี:063:
  • สงสัยผีอยากเจอของแหลม....สักแผล .....มะ
  • เพ็ดใน เพ็ดนอก ครับ
  • เพ็ดในครับ ขอโทดทีครับที่ลืมบอก
  • :005: ฝากบอกพี่ๆที่สนใจคับลูกสุนัขชุดนี้มีใบเพ็ดแน่นอนคับ ... ( ใบสมาคมของไทยนะคับ ) เอกสารได้ส่งไปที่สมาคมได้ระยะหนึ่งแล้วคับรอการส่งกลับมาเท่านั้นคับ .....สบายใจได้คับ รายละเอียดที่สงสัยสอบถามได้คับ

- 083 - 092-0456 คุณ X เจ้าของแม่พันธ์ :009:

- 081 - 1999 - 780 อ๊อฟ.กจ คับ . :009:

..................................................................ขอบคุณคับ ...:033:
  • --ขอบคุณมากครับพี่ชาย--
  • เอาหมาหรือเอาหมูมาขายอ้วนน่ารักดีจังครับ gottiมาแรงจิงๆครับ เชียร์ครับ
  • อกกว้างมาก อย่างก่างเลยครับ หัวอย่างกับกะละมัง สายเลือดดีที่สุด ราคาถูกมากๆ เจ้าของนิสัยดีมาก ได้เข้ากลุ่มใหญ่อย่าง RRK ด้วย
  • ตั้งแต่เกิดมาไม่เคยเห็นหมาสวยเท่านี้มาก่อนเลย ครบเครื่อง
  • ขอบคุณแทนน้องมันคับ ....หมาพอดูได้คับ ไม่ขนาดนั้นหรอกพี่ผีก็ว่าไป .....อิๆๆ

เดี๋ยวจะหาว่าชงเองกินเอง ให้ผู้สนใจลองมองดูเองคับ ราคานี้เปรียบกับสายเลือดก็โอเคนะไม่ต้องหลอกตัวเอง 555!!! :030::030::030:

..................ส่วนเรื่อง กลุ่มบ้าๆ RRK GRouP นั้น ตั้งมาเพื่อความฮาร์คับไม่ได้ตั้งเพื่อขายหมาแข่งกับใคร ....แยกแยะด้วย

............... .......................... :008: RRK GrouP .......................
  • เห็นด้วยกับผีตัวบน ไอ้ฟักนี้จ่ายลูกแน่นอนจริงๆ สวยๆทุกครอกเลย

ใครหาลูกไอ้ฟักอยู่ตัวนี้รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอน สุดหยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
  • ปู่-ย่า
    ไฟล์แนบ
    Resize_of_20090211101433_555.jpg 73K
  • กระดูกโคตรใหญ่เลย อย่างหนา กระบอกปากโคตรสวย ถ้าตัดหูหน้าคงโหดน่าดู สายเลือดนี้ดีจริงๆ
    เสียดายที่บ้านมี 2 ตัวแล้ว ไม่งั้นมีโดนแน่
  • โคตรเง้าศักราชแม่งโคตรเทพเลย ตัวเนี้ยรับรองไม่ต่างจากบรรพบุรุษแน่นอนล้านเปอร์เซนต์
    รีบๆหน่อยหมาสวยๆราคาเบาๆเจ้าของอัธยาศรัยดี(โทรไปคุยแล้ว)ผมรับประกันคุณภาพ
  • ใครสนใจติดต่อมาได้นะครับ
  • รูปล่าสุด
    ไฟล์แนบ
    chamoa3.jpg 96K
    chamoa4.jpg 89K