ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ช่วง 1-2 เดือนนี้ เลี้ยงพื้นกระเบื้อง สามารถทำให้สุนัขสะโพกเสียได้หรือไม่ครับ

หลังจากนี้ก้อจะย้ายที่เลี้ยงแล้วคับ

ปล. อายุประมาณ 2 เดือนต้นๆ กลัวสะโพกเสีย เพราะเคยอ่านในกระทู้ :011::067:
  • ไม่น่าจะเสียหรือมีปัญหาอะไรครับ เจ้าเบิกของผมก็โดนเลี้ยงบนพื้นกระเบื้องมาตั้งแต่เด็ก
    แต่ว่างๆให้มันไปวิ่งเล่นตามพื้นหญ้าและดินมั่งก็ดีนะครับ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_0357 (2).JPG 54K
  • ขอบคุณคับ ไปวิ่งบ่อยมากคับ แทบทุกวัน !!