ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เขี้ยวโยกกินไม่ค่อยได้ทำไงคับ
  • ตอนแรกก้อไม่ได้สังเกต แต่เมื่อวานเล่นกับมันเลยอ้าปากมันดูปรากฎว่าเขี้ยวมันโยกอะคับ
    ทำไงดี ให้หมอถอนเลยดีมั้ยคับหรือว่ายังไง
    สงสารมันอะคับ ปกติกินเยอะมาก แต่4-5 วันมานี้กินยังกะแมวดม
    รบกวนด้วยนะคับ
    อ้อ...ลูกชายผม 5 เดือนคับ:o048:
  • มันเป็นเรื่องธรรมชาติครับอย่าไปคิดมากเดี๋ยวฟันก็ขึ้น ไม่ต้องไปถอนเดี๋ยวมันหลุดไปเองครับ
  • แล้วประมาณกี่วันอะคับกว่ามันจะขึ้น
  • เอากาวตาช้างรีบ ๆ ติดนะครับ เดี๋ยวหลุด
  • ไอผีตัวบน โง่จิงๆหรือแกล้ง โง่ว่ะ เค้าเดือดร้อนเป็นห่วงหมา ต้องการความช่วยเหลือ
    เสรือกใช้สมอง อันน้อยนิดของเมิงมาตอบ สุดยอด สังคมเวปนี้จะเสียก้อเพราะพวกผี ห่าเหวนี่แหละ
  • ฟันแท้เขาเริ่มขึ้นแล้วครับ พิทผมมันเขี้ยวหักซ้ายบนล่างตอน11เดือนฟันแท้เขาหักครับแทะลางเหล็กครับเพราะตัวเห่มันอยู่ในท่อ