ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สินค้าตัวอย่าง เข็มขัดหนังวัวแท้ แบรนด์ พิตบูลโซน ยี่ห้อของไทยแท้ๆ
    เตรียมตัวเดินทางไปอเมริกาจำนวน 12 เส้น

Super Black รุ่น PBZ0912 (สีดำ) 6 เส้น
    Heavy Brown รุ่น PBZ0912 (สีน้ำตาล) 6 เส้น

ดีไซน์ เรียบง่าย สไตล์หรู คลาสสิค แบบดิบๆ

First step to go Inter 555 :005:
    ไฟล์แนบ
    DSC06326rs.jpg 53K
    DSC06328rs.jpg 46K
  • สุดยอดครับคุณมาร์ค...เชียร์ครับของดี ๆ จากไทยเตรียมไปสร้างชื่อในต่างแดนแล้ว ดีครับช่วย ๆ กันเอาเงินเข้าประเทศครับชั่วโมงนี้ :057::057::057::057::057::063:
  • ท่านใดที่สนใจ สั่งซื้อได้ ราคาเส้นละ 750 บาท มีจำนวนจำกัดครับผม
    ไฟล์แนบ
    DSC06311rs.jpg 81K
    DSC06324rs.jpg 67K
  • เห็นเพื่อนๆ ซื้อเข็มขัด ฮาร์เลย์ เข้ามาเส้นละหลายพันบาท
    วันนี้ขอทำแบรนด์พิตบูล ออกไปท้าชน ครับ ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC06331rs.jpg 47K
  • ดีครับของดีราคาถูก ดีไซด์เก๋ เรียบดี แถมไม่เสียดุลย์การค้าอีก :063:
  • ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับคุณตู่

เป้าหมายผมคือส่งออกครับ บ้านเรามีหนังคุณภาพสูงเพียบ ช่างฝีมือคนไทยก็เยี่ยม
    ส่วนตลาดในเมืองไทยก็แบ่งขายให้เพื่อนๆ เฉพาะในเว็บนี้ เผื่อมีคนอยากได้

ค่อยๆโปรโมทไปเรื่อยๆ ขายตลาดเฉพาะกลุ่ม ไม่เน้นปริมาณ
  • ป๋า ห้าม ลืม ของผม นะ จะนำไปเปลี่ยน อย่าง น้อยก้ได้ 1 ใน 12 เส้น ไซค์ เข็ม ขัดยาว 40 นิ้วนะ ป๋า
  • เอาไปแล้วใช้ถนอมๆ หน่อยนะท่าน ทุกรุ่นผลิตออกมาจำนวนจำกัด :005:
    ไฟล์แนบ
    DSC06315rs.jpg 50K
  • รุ่นนี้เน้น หนังแข็ง ต้องการโชว์ความดิบ ตามสไตล์ของชาวพิตบูล
    ต่างประเทศเขาให้ออกแบบมาหลายๆรุ่นหลายๆสไตล์ ปวดหัวเหมือนกัน
  • เจ๋งๆสุดๆๆ....อย่าได้บ้างจัง...เวลาใส่จะได้แสดงถึงความสามัคคีของคนในพิทบูลโซนดี.......ชอบๆๆๆๆๆๆๆไอเดียสุดยอด...แถวได้เงินเข้าประเทศอีก
  • :006:ผมใส่ตั้งแต่วันแรกที่ได้รับแล้วป๋า หนังนิ่ม ถูกใจครับ.
  • แต่รุ่นนี้เป็นหนังแข็งครับท่าน เพื่อเน้นให้รอยปั๊มรูปพิตบูลชัดเจนยิ่งขึ้น
    เหมาะสำหรับฮาร์ดคอร์แมน ที่ชอบความคลาสสิค สไตล์ เรียบง่ายแบบดิบๆครับ
  • เย้ ป๋ากรู โกอินเตอร์แล้ว ยินดีด้วย...
  • ขอบคุณครับเฮีย

ตอนนี้ก็ทะยอยออกแบบ สินค้าใหม่ๆ ออกมาเรื่อยๆ อยากทำสินค้ายี่ห้อของไทย แข่งของนอกบ้าง
    เสียดุลย์การค้าให้ยี่ห้อจากต่างประเทศเยอะแล้ว จะทำให้คนรู้ว่า สินค้าของคนไทย ยี่ห้อไทยๆ ก็มีคุณภาพ
    และกำลังมองหาทำเลเหมาะๆ เพื่อเปิดโชว์รูมเร็วๆนี้ จะได้มีหน้าร้านให้ผู้สนใจได้เลือกชม
    ยี่ห้ออาจจะใหม่ แต่ก็มีตลาดคนชอบสินค้าแนวนี้มากพอสมควร

ขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนและช่วยสั่งซื้อนะครับ :005: