ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย ก็อตติ เพศเมีย ราคาไม่แพงครับ
  • For Sale 4 Months ตัวเมียนะคับ 8500 Bath. สนใจยังไงโทมาคุยเลยนะครับ

เป็นลูก Fuck x Snow Tel . 085-0962210 หมาอยู่เชียงรายนะครับ

เพ็ดในนะครับ ด่วนครับ

---ขอบคุณเจ้าของพื้นที่ครับ---
    ไฟล์แนบ
    888fuck-@-snow322.jpg 51K
    chamoa422.jpg 89K
    DCAM04912.jpg 90K
    Shamoaaa72.jpg 74K
    shamoaa22.jpg 67K
  • ลดราคาแล้วครับ อย่าไปชื้อเดี๋ยวมันก็ลดอีก
  • หรอครับคุณผี

อิ ๆ :m028:
  • หมาสวยดีครับ
  • อยากเห็นรูปยืน ข้างๆ หน่อยครับ ขาโก่งไหม
  • พี่ผีครับ น้องเค้าไม่ได้อยากขายหรอก หมาตัวนี้ แต่ต้องย้ายออกจากห้องเช่าแล้วที่ใหม่ก็ไม่สามารถเลี้ยงหมาได้ เลยจำเป็นต้องขายออก

ถ่ายรูปยืนมาใหม่เลยปลั๊ก เอาภาพใหม่ๆ มาใหม่เลย

ขอบคุณ ด้วยความเคารพ ทุกความคิดเห็น
  • ................................จบเลย .................................:060::027::027::027::025::025::025::001::001::001:
    ไฟล์แนบ
    1001.jpeg 15K
  • 4 เดือน ตัวใหญ่มากๆเลย ขอรูปหน้าเต็มๆ กับ บั้นท้ายหน่อยคับ
  • ..รูป เพิ่มเติมเด๋วเย็นนี้จะถ่ายให้นะครับ รอยืมกล้องเพื่อนก่อนนะครับ..
    ---ขอบคุณครับ---
    ไฟล์แนบ
    Shamoaaa82.jpg 77K
  • รูปข้างๆ ที่พอจะมีนะครับ

รูปเพิ่มเติมจะถ่ายไห้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    DCAM0492.jpg 90K
  • สนใจอยู่ครับ ขอรายละเอียดหน่อยได้มั้ยครับ
    mail =phongtara@hotmail.com
  • รูปมุมขานะครับ
    ไฟล์แนบ
    DCAM0467.jpg 79K
  • สนใจรายละเอียดยังไง โทรมาสอบถามได้ครับผม

--ขอบคุณครับ--
  • ตอนแรกขาย 12.000 ตอนนี้ลดราคาลงมา 8.500 นโยบายที่ว่าตั้งราคาไว้ถ้าเอามาลดราคานี้ต้องช่วยกันด่าไม่ใช่หรือครับเจ้านาย?
    เลี้ยงแล้วกรุณารับผิดชอบด้วยครับ ใครๆก็อ้างได้ไม่สะดวกอย่างนู้นไม่สะดวกอย่างนี้
  • เอาน่าพี่ผีคับ น้องมันมีปัญหาจริงๆ และเป็นปัญหาที่ไม่มีใครอยากให้เิกิดคับ แต่ก็ให้น้องมันรับผิดชอในการบกพร่องมันคับที่ไม่รอบคอบก่อนซื้อหมา ... ตักเตือนไว้ให้เป็นตัวอย่างแล้วกันนะคับ ....แต่ที่รู้และทราบปัญหาน้องมันปฏิเสธไม่ได้จริงๆว่าหนักหนาคับ ...

ขอบคุณคับ :014::014::014:
  • อันที่จริงคุณอ๊อฟก็ช่วยน้องเค้า อุ้มเก็บไว้เองซักตัวก็ได้นะครับ
    ราคานี้ไม่น่าจะเป็นปัญหาสำหรับคุณอ๊อฟอยู่แล้ว
  • ผมให้ 5000 ครับ ถ้าจะขายบอกนะครับ จะไปรับไว้เองครับ....เอาจริงครับ
  • ถ้าหมาดีจริงทำไมคนในกลุ่ม RRK ไม่เอาไปเลี้ยงเองละครับ?
    รับผิดชอบคนในกลุ่มด้วยครับ ไม่ใช่เห็นฟอร์มหมาเริ่มแหลมก็มาขายทิ้ง ให้คนนอกกลุ่ม
  • กลุ่ม RRK ออกมารับไปเลี้ยงเองเถอะครับ ไม่ใช่มาดันทุรังลดราคาขายแบบเทน้ำเทถ้าแบบนี้
  • นโยบายที่ว่าตั้งราคาไว้ถ้าเอามาลดราคานี้ต้องช่วยกันด่าไม่ใช่หรือครับเจ้านาย?
    ------------------------------------------------------------------------------

เห็นด้วยกับน้าผีค่ะ
  • หัวข้อพูดคุย!!!! FOR SALE !!!!
    #12268 หมวด ทั่วไป เริ่มโดย Plugz_RRK ความเห็น 17 ล่าสุดโดย Plugz_RRK เมื่อ 1 วันก่อน อ่าน 1014

ขาย ก็อตติ เพศเมีย ราคาไม่แพงครับ
    #12343 หมวด ทั่วไป เริ่มโดย Plugz_RRK ความเห็น 20 ล่าสุดโดย Ghost เมื่อ 29 นาทีก่อน อ่าน 505

ให้กระทู้ตกหน้าก่อนก็ได้พี่แหม๋ !อยากขายจนเนื้อตัวสั่น
  • ราคานี้พร้อมส่งเลยหรือป่าวหรือว่าจ่ายค่าส่งเองครับ
    อยู่ปทุมธานี
  • ออกค่าส่งเองครับ
  • อย่าเลี้ยงตามแฟชั่น ถ้าอยู่ห้องพัก หรือบ้านอย่าเลี้ยงเลยครับ ไม่ว่าจะเป็นสุนัขพันธ์ไหน ผมเข้ามาอ่านบ่อย เห้นพวกชอบอ้างไม่พร้อม ไม่พร้อมแล้วไปรับมาเลี้ยงทำไม ผมเลี้ยงพิทบูลอยู่หลายตัวแล้ว อ่านแล้วเซ็งไอ้พวกนี้จริงๆๆ
  • ทำไมขาหลังมันยาวกว่าขาหน้ามากขนาดนั้นครับ พอยืนแล้วท้ายโด่งมากมาย
  • สวยดีครับ :m037:
  • Thank you p' bug & พี่หมอ 555 .........

รุ่นนี้เขาเรียกโหลดหน้าคับ อิๆๆ..............:062:
  • *

CommentAuthorGhost
    * CommentTime5 ชั่วโมงก่อน | January 13, 2010, 8:25 pm

อย่าเลี้ยงตามแฟชั่น ถ้าอยู่ห้องพัก หรือบ้านอย่าเลี้ยงเลยครับ

^
    ^
    ^

เลี้ยงที่ไหนดีที่บ้านก็เลี้ยงไม่ได้

พอละๆ เดี๋ยวโดนด่าๆ :001::067:
  • สนใจจริงครับ

แต่มีงบแค่ 7000 พร้อมส่ง เองอะครับ

ถ้าได้ติดต่อมาครับ 080-5663051 ครับ
  • ตูดแม่งโด่งสุดๆ
  • ใช่สิลูกเมียน้อย เห้อๆ
    ไฟล์แนบ
    newred.JPG 34K
  • ลงผิดกระทู้ อิอิ
  • ยังขายอยุ่นะครับ
  • คนในกลุ่มช่วยเหลือกันเองก่อน น่าจะเป็นทางออกที่ดีที่สุดนะครับ
    มีปัญหาเรื่องที่เลี้ยงก็ฝากเพือนในกลุ่มที่สถานที่พร้อมกว่าช่วยเลี้ยงได้นะครับ
    คิดถึงก็แวะไปหา ค่าอาหารก็ซื้อไปให้ เพราะกลุ่มเดียวกันน่าจะเจอกันบ่อยอยู่แล้ว
  • --ขอขอบคุณพี่ผี ทั้งหลายนะครับ ถ้าผมไม่ได้พี่ผีช่วย ผมคงขายไม่ได้แน่ๆเลยครับ-

ขอบคุณสุดซึ้ง