ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PitBull ธัญบุรี...โย้วววว
  • :m102:เจ้า ZEN ครับ หน้าเก่า9 เดือนก่าๆ ธัญบุรีเราไม่จัด Meeting Pitbull
    บ้างรึครับคุณหยก :m113::062:
    ไฟล์แนบ
    0.jpg 107K
  • :005:อยากให้มีงานดีๆ และเพื่อนดีๆ เกิดขึ้นที่ ธัญบุรีบ้าง:006::063:
    ไฟล์แนบ
    128.jpg 110K
  • :o001:อยากเจอกันบ้างครับ อยากได้ความรู้จากคุณหยก และเพื่อนๆทุกคน:o010:
    ไฟล์แนบ
    39.jpg 118K
    214.jpg 113K
  • :062:PitBull ธัญบุรี:063::063:
    ไฟล์แนบ
    48.jpg 122K
  • ระวังพี่หนุ่ม pitdeer จะงอนเอานะครับ เอาไอ้ เย้ๆๆๆๆๆๆ พี่เค้ามาใช้อ่า อิอิ 555++
  • :012:โอ้..ครับ งั้นผมต้องขอโทษ พี่หนุ่ม pitdeer
    ด้วยนะครับ ที่เอาคำพูดมาใช้ (จ.น้องใหม่):015::062:
  • :o001:โอ้ว สวัสดีครับ เจ้า Zen หนาขึ้นกว่ารูปเดิมนะครับนี่ เรื่องความรู้ไม่ค่อยมีหรอกครับ:o018:

ส่วนใหญ่ จะดูจะจำเค้าเอามาตอบมากกว่า:o037: บางเรื่องเคยลองแล้ว แต่หลายเรื่องก็ยัง เอิ๊กๆ

เรื่องมิตติ้งก็ ไม่แน่ใจอ่ะครับ:o029: อยากรอให้พี่โจ พี่เจี๊ยบ ศิษย์พี่ใหญ่ย่านรังสิตเรามาจัดมากกว่า

เพราะว่าน่าจะมีการจัดการที่ดีกว่า อ่ะครับ:o044: แฮะๆๆ ใน ม.เราก็มีคนเลี้ยงเยอะมากขึ้นนะครับ

แต่ผมเห็นมาก็หลายตัวแล้วทั้ง:o058: เนเจอร์, Bigshow , สไปร์ ,ตู้เช่ ,แองเจิ้ล & ไทเกอร์ ,หอมด่วน

แต่ยังไม่เคยเห็นเจ้า Zen ตัวเ็ป็นๆเลย:o031: เห็นแต่ในรูป มันสตาร์ทยังอ่ะครับ ถ้ายังไงลองเอามาวิ่งเล่น

ที่สนามหน้า วิทยบริการ ดูดิ มีหมาเล็กๆวิ่งเยอะอยู่:o056: หมาโตก็เยอะ จะได้หัดสังคมให้เจ้าเซ็น ผมเคยพาลูกสาว

สองตัวของผมไปบ่อยๆ :o049:แต่เดี๋ยวนี้ไปไม่ไหวแล้ว ฮ่าๆ เื่ผื่อจะได้เจอกัน อันนี้เบอร์ผม 085-8060957

เผื่อจะติดต่อเรื่องอะไรก็เชิญได้เลยนะครับ:o060: หรือมีปัญหาเรื่องคอมก็โทรมาได้เด้อ เพื่อนพิทผมซ่อมฟรี อิอิ:o028:

เพราะว่าผมรู้เรื่องคอมบ้างนิดหน่อยเผื่อจะช่วยได้ครับ แล้วเจอกันนะคร้าบบบบ:o030:
  • เอารูปลูกสาวมาให้ดูอีกที รูปเก่าแต่ชอบรูปนี้เพราะมันกล้ามเว่อร์ เอิ๊กๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0088n650.jpg 100K
  • มาคลอง3บ้างครับ..เจ้าG_cell 3เดือนกว่า..
    ไฟล์แนบ
    DSCF2319.jpg 17K
  • :005:ขอบคุณครับคุณหยก ยังไงก็จะลองไป ที่สนามหน้า วิทยบริการ
    จะได้เจอเพื่อนๆบ้าง จะได้เข้าสังคมได้ มันสตาร์ทแล้วครับ ตอนนี้เจอ
    หมาแถวบ้านไม่ได้เลย จะสู้เค้าอย่างเดียว:018: ผมก็กลัวนะครับ
    ในการเข้าสังคม กลัวจะเห่าเค้าไม่หยุด เดี่ยวเพื่อนๆจะรำคาญเอาได้
    :o001:คุณหยก พอจะมี VCD เกี่ยวกับพิทบลูบ้างมั้ยครับ อยากได้มาดูบ้างครับ
    ยังไงก้รบกวนด้วยนะครับ:o030:
  • เอ่อ ถ้าสตาร์ทแล้ว ก็ไม่ต้องไปก็ได้มั้งครับ เดี๋ยวมันจะไปกินหมาเล็กเค้าเอา ที่นั่นหมาเล็กเยอะ แล้วก็วิ่งไปมาๆ ฉวัดเฉวียน อย่างกะหนูอยู่ในวง หุหุ

มีแต่ DVD งานD1 ไม่รู้เก็บไว้รึเปล่า เพราะเหมือนกับว่าจะแจกให้เค้าไปหมด ตัวเองลืมเก็บ เดี๋ยวๆ ดูก่อนนะครับ
  • G-cell ที่ลูกของ ดีเซล อ่ะหรอคับ เหอะๆ เห็นในกระทู้ครั้งเดียวเอง รูปนี้รู้สึกว่าจะหนาเหมือนกันนะเนี่ย
  • ไช่ครับคุณหยก..ลูกดีเซล+จีด้าของคุณต้น
  • ลืมรูปรูเก่าครับในรูปประมาร2เดือนกว่า..ปัจุบันมีแต่รูปนอนแฟนผมถ่ายไว้ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2305.jpg 37K