ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาถึงแล้วครับลิงกังตัวน้อยของผม
  • มาถึงแล้วครับ เจ้าลิงกังตัวน้อยของผม ชื่อ cutter อายุ 56 วัน หนัก 6 โลครึ่ง อยู่ อ.รัตภูมิ จ.สงขลา
    ไฟล์แนบ
    55.2.jpg 50K
    55.1.jpg 56K
  • สวยครับ ซื้อมาเท่าไหร่ครับ
  • ยังไม่2เดือนทำไมตัวใหญ่จริง อนาคตไกลเลย
  • หวัดดีท่าน. ได้สมใจแล้วนะ
  • เชิญสนุกสนานกับการเลี้ยงพิทได้เลยครับ แฮะๆๆๆ
  • ครับพี่ตี๋เพิ่งมาถึงเมื่อคืน ไปรับที่สนามบินพอเอาออกมาจากกรงเยี่ยวใส่มือผมเปียกไปหมดเลยครับเดินเหมือนคนเมาอยู่ซัก2-3นาทีหลังจากนั้นพอเริ่มหายเมาก็เริ่มเลยครับร้ายสุดๆ พอกลับมาถึงบ้านนี้วิ่งเล่นกะพุดเดิ้นที่บ้านเล่นเอาเลอะเทอะไปทั้งบ้านเลยครับ แต่สงสัยต้องให้วิ่งเล่นบ่อยๆซะแล้วครับพุงนี้ยังกะหมูเลย พอกินเสร็จนอน เมื้อเช้าพอให้กินอาหารเสร็จก็นอนกอดจานอาหารเลยครับ
  • ผมอยู่สนามบินคราบ....ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกานนน
  • สวยโคตรตัดหูได้แล้วพี่ใบหูเขายาวลองไปตัดดูครับอาจจะหน้าดุขึ้น
  • ตัวไม่น้อยแล้วครับตั้งใจเลี้ยงเค้าให้ดีให้เหมือนกับคนในครอบครัวของเรา....
  • ของใครอ่ะ สวยดีครับ
  • แดงๆๆๆ
  • สักสองเดือนครึ่งตัดหูแล้วคงหล่อขึ้นอีกเยอะเลยน่ะครับพี่เอก ดีใจน่ะครับที่พี่ชอบมัน ขอบคุณน่ะครับ:063:
    ไฟล์แนบ
    xxxx2.jpg 103K
  • ของคุณโต้งบางเลนครับ ตอนนี้กินแล้วนอนสงสัยยังแฮ็คเมื่อคืนอยู่ครับ
  • ถ่ายมาให้ดูบ่อยๆๆน่ะครับพี่
  • :063: :063: :063: :063:

:m084:
  • งาม ครับโอกาสดีๆ คงได้เจอกัน หาดใหญ่
  • ขอบคุณสำหรับทุกข้อความน่ะครับ และก็ยินดีที่ได้รู้จักกับพี่ๆทุกคนน่ะครับ มีอะไรติชมชี้แนะบ้างน่ะครับ มือใหม่สำหรับพิตบลูตัวแรกในชีวิตครับ
    ปกติทรมาณตัวนี้อยู่
    ไฟล์แนบ
    63.jpg 73K
  • บลูเทอเรียคงสบายตัวขึ้นเยอะครับ
  • พาออกมาวิ่งเล่นยามเย็นครับ
    ไฟล์แนบ
    P1080833.jpg 48K
    P1080831.jpg 48K
  • ประจันหน้ากันหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    P1080845.jpg 47K
    P1080844.jpg 45K
  • เตรียมตัว....................บิน
    ไฟล์แนบ
    P1080828.jpg 47K
    P1080829.jpg 44K
  • วิ่งเล่นกันหนุกหนานเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    P1080834.jpg 89K
  • ดูมันหนุกหนานกันใหญ่เลยครับ ไม่ค่อยจะฟิตเลยน่ะพี่เอกวันแรกก็หัดลากยางเลย ท่าทางจะไปได้ดี:063:
  • อ๋อป่าวหัดลากยางครับ แต่ว่าไม่อยากให้มันวิ่งไปไกลเกิน....ขี้เกียจวิ่งตามมัน
  • ตัวใหญ่มากคับ

สวยๆ ^^
  • สวยมากครับ
  • ยังไงช่วยลงรูปให้ดูบ่่อยๆนะครับ สวยครับ อยากเห็นพัฒนาการ

เป็นมาจากจังหวัดไหนครับเนี่ย งามแท้
  • สวยมากๆ