ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อันเชิญเหล่าเทพทั้งหลาย
  • :m030: เมื่อไหร่จะมาเปรี้ยวที่หาดใหญ่อีกละค่ะ พี่บิววว .. :m028:
  • แปลกจังเลยครับ กระทู้เทพไม่มีผีมาเลยนะ

รึว่า ผีแปลงเป็นเทพกันแน่(แบบชั่วคราว)

น่าจะใช่ ถ้าไม่ใช่ก็อย่าเดือดร้อน 555++
  • กรทู้นี้แม่งฮ๊อตจัด 3 หน้าไปแล้วแม่เจ้า!!!
    ไฟล์แนบ
    0011223.jpg 36K
  • เทพหยุดแปลงร่างคิดได้ไงน้าผีตอนนี้เทพโดยให้ ควย ให้เป็นสัตว์เลื้อยคลานอยู่อีกกระทู้ครับพี่ผี

เอาไปดู CommentAuthorGhost CommentTime12 ชั่วโมงก่อน | January 13, 2010, 7:22 pm
    เอาควยมั้ยไอ้ ใหญ่ ไอ้สัดมาร์ก
  • หยอกเย้ากันได้นะครับทุกท่าน แต่แบบนี้ไม่ไหว หยาบเกิ๊นนนนนน ไอ่แช่เม็ดดดดด:030:
  • โอ๊ะ..!! เมื่อคืนเลยไม่ได้มามันส์เลย

เจ รู้ได้ไงว่าพี่เปรี้ยว ชิมดูมะ..??

infinitybully นี่สงสัยขะเป็นน้องหวาน เร็วๆนี้แหละค่ะ รอรับได้รับปลายเดือนหน้า...ไปแน่.!!

เหลียงมรึงให้ใคร..?? กรูไม่เอา!!
  • เมื่อคืน สงสัยศึกไม่หนัก
    ป๋าบิว ฮาราจูกุ ตื่นเช้าอีกแล้วคับพี่น้อง

**ตื่นมาเม้น แล้วกลับไปนอนต่อ แหงๆๆ**
  • อืม เมื่อคืนไม่หนักเท่าไหร่..แต่ว่ารุ่นนี้ไม่มีหนีนอนคับน้อง
  • ห้ามอะไร ห้ามได้ แต่ห้ามใจคนไม่ให้คิด อกุศลต่อฝ่ายตรงข้าม นั้นห้ามยาก

เปิดหู เปิดตา เปิดใจ ให้กว้าง โลกเขาไปถึงไหนแล้ว หลายท่านเขาหลุดพ้นและพบความสุขที่แท้จริงจากการเลี้ยงหมาแล้ว
    โปรดอย่ามัวงมโข่ง มัวเมา โง่เง่าอยู่กับใจที่ใฝ่ริษยา ตัวเองเป็นแบบนั้น แต่อย่าคิดว่าคนอื่นต้องเป็นตาม

พวกเราทำตัวให้คนอิจฉา แต่จะไม่ยอมตกเป็นคนที่คอยอิจฉาคนอื่น
    เราโดนอิจฉาเพราะเรา มีดีกว่า
    คนที่อิจฉาเขาเพราะ คนอิจฉานั้นด้อยกว่า วู้ววว ๆๆๆๆๆๆๆ
  • โอ้ มีคำคมกันแต่เช้าเลยนะคร๊าบป๋ามาร์ค...อิอิ
    พี่บิวล๊อควันได้ยังคร๊าบพี่ๆๆๆๆ จะได้ลงวันที่ ในการ์ดถูก...555555555555555555555+!!!!!!!
    ไฟล์แนบ
    4273192010_5fc3a818af_o.jpg 83K
  • เดอะ ลื่น อย่าออกตัวมาก เด๋วจากการ์ด wedding จะกลายเป็นการ์ดฌาปนกิจนะเฟ้ย

นั่งร้องไห้มาพี่ก็ไม่อยากปลอบนะโว้ย อย่าลืมโหลดเพลงซึ้งๆหวานๆลงโทรศัพท์ไปด้วย

ไว้เปิดให้ผู้สาวฟัง บอกตรงๆวันนั้นที่เอ็งทำไปนั้น ได้กลิ่นกระติ๊บเลย555:056:
  • โถ้ๆๆๆๆๆๆ พี่ยูธธธธธธธธธธธธธธธ...
    ผมจะทำกาดวันเกิดให้พี่บิว เค้า แห้มๆๆๆๆๆ 55555555+
  • *** 5555....+++++ ****
  • กำหนดการออกมาและ
    29-31 / 01 /2010 เจเจ ไปนอนมองดาว ท่าลมหนาว อยู่เมืองในหมอกแน่นอน

ถ้าพลาดงาน เจ้าคุณพี่ ก็อย่าเคืองน้องนะเจ้าคะ
    จะเข้าไปซ่อมงานในโอกาส ต่อไปค๊าบ
  • เดี๋ยวรอขาใหญ่อีกนางนึงนะว่าเอาไง...
  • ** โถ้เดียวนี้ เจเจที่ร๊ากสามารถกำหนดวันงานได้แว้วเรอะนั้นนะ

อย่างงี้ อนาคินจะไปมีประโยชน์อะไรละหว้าๆๆๆๆ

ดดนทิ้งอีกตามเคยๆๆ เรื่องมันเศร้าๆๆๆ......
  • แหม....อนาคิน พูดสะ เหมือนฉ้านสำคัญนักนิ
    ฉ้านแค่แจ้งเนินๆ (เหมือนลากิจ ล่วงหน้า เฟ้ย)

ไม่เข้าไปเช็คชื่อ หลายแมชและ เดี๋ยวคราวหน้า พี่เค้าไม่ชวน...จะเศร้า

ยังแอบคาดหวัง ว่าจะเป็น 6/01/2010 อยู่นะเนี้ย
    จะได้ไม่อดสนุก ทั้ง 2 งาน
  • ใครไม่มาเดียวให้ผีตัวนี้ตามไปหาถึงบ้าน
    ไฟล์แนบ
    DSC02564.jpg 95K
  • เอ้าเหล่าเทพทั้งหลาย...ออกมากันได้แล้วว๊อยยยย

อนาคิน..ขาดการเช็คชื่อบ่อยๆระวังสมาชิกขาดนะโว๊ยยย ตอนนี้ขึ้นราคาค่าต่ออายุแล้วด้วย 3 ลัง / ปี
  • ทำไมเงียบจังวันนี้...หุหุ
  • ** ไม่ขาดแน่นอน เจเจไปผมก็ไปนะ เพราะว่าปล่อยให้เด็กในสังกัด

ไปเอง2งานแว้วนะ......งานนี้เด็กต้องไปคุมเด็กนะ

ไม่ได้ค่าตังแพงกว่าจะได้เซ็นสัญญานะ .......

งานนี้มีมันแน่น้องสาวลงมางานด้วยๆๆทำตัวดีๆๆนะพี่ชายๆๆๆ
  • โอยยอยากเป็นเทพมั่งวะ 5555+:059:
  • :018:เมาดีกว่ามั่งวันนี้อะ:018:
  • วันอื่นเหอะมั๊ง ต้น เพิ่งโดยไปเมื่อวานเอาอีกแล้วเรอะ..??

พี่เรกจงเป็นเทพเดี๋ยวนี้ เพี้ยง..!! เป็นและ ปิ๊ง..0))

งานนนี้ทำตัวดีแน่นอน 100% อนาคินไม่ต้องห่วง แต่ที่ห่วงก็คือมันจะมารวมกันวันเกิดนั่นแหละเพราะ She รู้กันหมดทุกคน..5555+ เตรียมคำพูดมาให้ดีก็แล้วกันพอ..!!
  • อะตกลง 30 หรือ 6 อะป๋า
  • ขอเป็นคาสโนว่าไม่เป็นเทพได้หรือเปล่า ฮ่าๆๆๆ
  • ผมไม่เอานะ คาสโนว่า 125 อ่ะไรอ่ะ ผมรักเดียว แล้วก็มีใจเดียวดวย จริงไม๊ เจ เจ..?
  • โธ่ ไอ้เน่า ปากดี อย่าเศร้าเป็นหมาโดนตอนหำให้ตูเห็นอีกนะ เจอขวดโซดาแน่
  • หุหุ ป๋า โหดจังวันนี้...
  • เบื่อโว้ยๆๆๆๆไม่มีอะไรตื่นเต้นเลยยยยย
  • เฮ้อ ป้าพร ขอบ่นด้วยคน

เมื่อไหร่จะเซทโรงปุ๋ยเสร็จซักทีว๊า
  • ** พี่ชายบิว ยังไงไม่ว่าแต่ เจเจ ผมขอไว้ละกานนะจ๊ะๆๆ

ส่วนวันนั้นใครมาถามผมตีมึนกรูไม่รู้เรื่องใครทั้งส้นๆๆๆ

เครียกันเอาเองนะพี่น้องๆๆๆๆ
  • แก....กลัวฉ้าน หายหรืองัยฟระ อนาคิน
    ครายเค้าจามาทำรัยฉ้าน ฟระ

แก ควรจะกลัวฉันไปทำคนอื่นจะดีก่า ม้างงงง....หุหุ
  • ตรูเห็นมันขอทุกคนอะ ไอ่คินนี่อะ

สงสัยกะแดกเองอะดิ 5555 รู้ทางนะเว้ย

เดอะลื่น ไม่ต้องห่วง พวกพี่หนุนหลังอยู่ สำเร็จเมื่อไรอย่าลืมพาไปเลี้ยงด้วยนะ
  • ผมใช้ความดีงาม และความสม่ำเสมอ คร๊าบพี่!!!!
    รู้สึกดี เมื่อได้เจอ เธอครั้งแรก
    รู้สึกแปลก ที่ทำไม ใจห่วงหา
    รู้สึกกลัว ว่าทำไม เธอไม่มา
    รู้สึกว่า นี่หรือเรา หลงรักเธอ
    ได้กลิ่นกระติ๊บยังคร๊าบบบพี่ยูธธธธธธธธธธ....5555555555+
  • 555 เต็มข้อดีมาก ข้ามโขงรับรองเอาข้อความนี้ให้ ตม. อ่าน รับรองลื่น เข้าประเทศได้เลย

ถ้าพี่เป็นสาวเจ้านะ พี่บอกได้คำเดียว "มอบ" !!!! เอ้ย...ไม่ใช่ "รับรักเลย" อะ

คนดีๆแบบนี้ มีไม่มากแล้วนะ พี่ก็ไม่ได้หวังอะไรหรอก ก็แค่อยากจะบอก เผื่อจะเตือนสติได้ว่า

ทับทิม สยามอยู่ใกล้ๆมือแล้ว ไม่คว้าเด๋วสาวเจ้าคนอื่น มาพบจะโดนเหนี่ยวไปซะก่อนนะ
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 3K
  • โถ้ๆๆๆๆๆ พี่ยูธธธธธธธธธธ ผมสัญชาติไทย เชื่อชาติจีนนะพี่ จมูกพอมีดั้งอยู่หน่ะครับ...-*-
    ไฟล์แนบ
    jibby.jpg 67K
  • เป็นกวีที่กลั่นออกมาจาก ห้วงลึกของหัวใจถ้าใครมิได้มีความรู้สึกเช่นนี้ ย่อมมิสามารถเข้าถึงในแก่นคำความหมาย

โอ้วช่างโรแมนติคแท้ซึ้งมากๆ คู่สาวหนุ่มเสื่อผืนน่ะข้าวเปล่าแกงไก่หน่อไม้เนื้อเค็มอีกห่อไข่ต้ม2ใบปูใต้ร่มหูกระจง

ณ.สวนหลวง หน้าบ้านไอ้บิวเขี่ยกันไปเขี่ยกันมาหยอกเอินคงเป็นภาพที่หน้าดูแท้คิดแล้วน้ำตาจะร่วงปลื้มแทน BBที่

มีสมาชิกคลาสสิคได้ขนาดนี้ เยี่ยม บีโธเฟ่นกลับชาติมาเกิดแท้ๆ
  • ขอบคุณเฮียเหลียง และพี่ยุธ มากเลยครับ ที่เอ็นดูเด็กน้อยอย่างกระผม...555+
  • พวกพี่เอ็นดูลื่น แต่เดอะลื่นอย่าไปเที่ยวให้ชาวบ้านดูเอ็นนะ

คนไม่มีความรัก ไม่มีวันรู้หรอก ว่า ความรู้สึกและความรัก มันหอมหวนแค่ไหน

ใครเจอเป็นต้องชิม เพื่อให้รู้ว่าคาว เอ้ย...หวานแค่ไหน

ตั้งใจสู้น้องรัก บอกโลกทั้งใบดังๆ ว่าความรักของเอ็งยิ่งใหญ่แค่ไหน

เห็นคำพูดที่กลั่นออกมาจากหัวใจดวงน้อยๆดวงนี้ แล้วอดชื่นใจแทนน้องคนนี้ไม่ได้ ที่มีความรักที่ขาวบริสุทธ์ผุดผ่องจริงๆ

สุดยอดมาก สมาชิก กระดุกควาย คนนี้:063:
  • ขอยืนสดุดีให้ความรักของมึงด้วยคน ลื่น คำสิงห์:033::033::033:
  • โถ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทำไมวันนี้ กระทู้นี้ กลิ่นข้าวเหนียว ปู ปลา หึ่งมาแต่ไกล...
  • ** แหมๆๆๆปั้นกันน่าดูเลยนะนั้นพี่ๆๆๆๆ

เอาๆๆตามสบายเลยๆๆๆๆ....
  • แวะมาอ๊วกก่อนเข้านอนหวะ เลี่ยนโคตรๆๆๆๆๆๆ
    :030::030::030:
  • ดื่ม....เพื่อลืมเธอ.....
  • ในน้ำเน่าก็เห็นเงาจันทร์ แต่สำหรับไอ้ลื่นนี่แมร่งเน่าสนิทวะ ฮ่าๆๆ
  • ป๋า ห่างหายจากรักวัยกระเตาะไปนาน ป๋าไม่มีทางเข้าใจ เดอะลื่น มันหรอก

มันบอกผมนะ ว่ามันสามารถ ยอมตายแทนได้ คนนี้ผมถึงขั้นแต่งเมีย

ผมฟังยังสะดุ้งเลย ว่า ทำไมอีสานเขียวได้ขนาดนี้!!!!555

ล้อเล่นๆๆๆ ว่าทำไมยิ่งใหญ่ได้ขนาดนี้

เดอะลื่น พี่สัญญา ถ้าวันแต่งงาน พี่จะให้มาเฟียเอาไอ่บีเจ ลากรถแต่งงานให้ เอ็ง เลย
  • ปลื้มใจกับลื่นที่มีแต่คนรักแต่คนในกลุ่ม BB กับหายไปหมดไม่มีใครออกมา อ๊วก เอ้ยยินดี

ลื่นพี่สัญญาว่า วันใดที่ระฆังวิวาห์สั่นกริ๊งๆ พี่จะยอมอดหลับอดนอนยอมนั่งเป็นพยานรักเพื่อ

ประกาศให้คนทั้งโลกรู้ว่าน้องพี่ทำได้ ปลื้มตื่นตันว่ะ
  • โถ้้้้ๆๆๆๆๆๆๆๆ ป๋า เพิ่มสีสันให้บอร์ทหน่อยนะครับ แต่ผมก็เป็นคนจริงใจ และจริงจังนะป๋า...55555555555+
    ถ้าผมไม่อยู่อย่าเหงากันน่ะครับ พี่ๆๆๆๆ555555555+ จะไปปีนเทือกเขา เอฟเวอร์เรส...หุหุ

* Mom0
    * CommentTime13 ชั่วโมงก่อน | January 16, 2010, 12:40 am [มีการแก้ไข]
    ดื่ม....เพื่อลืมเธอ....
    พี่โมจะลืมใครเหรอครับ???? ผมเหรอ???
  • โอโห..ไม่เข้ามาวันเดียว ส๊าดดดดดดด.. เน่าเต็มห้องเลยหว่ะ เฮ้ออ..!!