ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการขอรับบริจาคเลือดสุนัข
  • ต้องการขอรับบริจาคเลือดสุนัข ด่วน !!!!
    ช่วยเจ้าเสือใหญ่ด้วยค่ะ ..
    ถ้าไม่ได้เปลี่ยนเลือดวันนี้ คงไม่รอด ค่ารถหรือค่าน้ำมันยินดีออกให้
    สุนัขนำหนัก 20 กิโล ค่ะ
    ..ได้โปรดช่วยเหลือลูกชายดิฉันด้วยค่ะ
    ติดต่อได้ที่เบอร์ 081-845-1298คุณปลาค่ะ
  • อยู่ที่โรงพยาบาลไหนอะ 08 4660 2160 ภานุวัฒน์
  • คุณปลาให้เบอร์ ผิดมา ช่วยโทรหาผมเบอร์นี้
    08 4660 2160 ภานุวัฒน์ M
  • ถ้าเบอร์ตัวเองทำไมต้องเรียกคุณด้วยไม่เข้าใจ ก็น่าจะเป็นติดต่อปลาค่ะ อะไรแบบนี้ - - ผมโทรไม่ติด ลงเบอร์ใหม่ด้วยละกัน

ถ้าเดือดร้อนจริงๆนะ

โรงพยาบาลไหน จังหวัดไร ก็ไม่บอก -*- รีบเกินไปเปล่า จ๊ะ
  • คุณผีครับ.... คุณปลาให้เบอร์ผิดมา ผมโทรไปเป็นผู้ชาย แค่ผมอยากจะช่วย
    ซึ่งปกติผมก็เอาหมาไปให้เลือด ที่โรงบาลเกษตร อยู่ประจำ นี่ก็ครบ3เดือนแล้ว
    หมาผมมี2ตัวน้ำหนักเกินอยู่แล้ว ถ้าเกล็ดเลือดเข้ากับเจ้าเสือใหญ่ ได้ผมก็จะให้เสือใหญ่โดยตรง
    ถ้าไม่ได้ผมจะให้กับส่วน ธนาคารเลือด
    คุณผี.... เข้าใจด้วยนะ ครับ คุณผีใช่ไปค้นในกระทู้เก่าน่าจะเจอชื่อผม
    ว่าไปบริจาคเลือดสุนัข อยู่ตัวหนึ่งครับ เป็นหมาพันธ์ทางครับ ถ้าคุณปลาเปิดเว็ปนี้
    ช่วยโทรหาผมเบอร์นี้ ผมจะไปยังรอคุณปลาก็ จะได้ยังไม่เอาเข้าธนาคารเลือด
    08 4660 2160 ภานุวัฒน์ M
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=6885&page=1#Item_3
    *ป.ล.
    การเรียกคำนำหน้า คนอื่น ว่า..คุณ เป็นการแสดงมารยาท
  • เอาน่าๆช่วยหมาก่อน ต่อยกันทีหลังๆ ไอ้ผีตัวบนมึงก็ นะ อืม...
  • 55+ คุณผีเค่าไม่รู้จักมารยาททางสังคมหลอกครับ