ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red Seartus Family เด็กๆ 14 วัน
  • ขออนุญาตเจ้าของพื้นที่ ครับ
    heng heng + za za
    เด็กๆ เกิด 12 /01 /53
    ผู้ 4 , เมีย 2
    รับจอง มีโซลิด 1-2 ตัว 5,900-8,900 บ.
    Tel. 083-089-3302
    ไฟล์แนบ
    422.jpg 79K
    329.jpg 80K
    243.jpg 77K
    165.jpg 63K
  • เป็นสายหมาแดงทั้งพ่อหมาและแม่หมา ปู่คือเฮลบอย(ไทเกอร์กับลูกของแจมแจม) ย่าคือซาร่า(ลูกของไซม่อน) ตาคือไซม่อน ยายเป็นครอกเดียวกับคูการ์ ของคุณวีแห่งอาณาจักรหมาแดง
    ไฟล์แนบ
    614.jpg 76K
    523.jpg 110K
  • เจ๋งเลยครับ มีโซลิดด้วย :)
  • เอารูปพ่อ-แม่มาชมด้วยดิ แค่เอาสายเลือดมาอ้างอิงกันอย่างเดียวไม่พอหรอกนา บางตัวสายพ่อ-แม่ก็ดี แต่จ่ายลูกออกมาเหยิน ออกมาหางหงิกก็เยอะ นะนะขอแรงอีกหน่อยนะ
  • รูปพ่อกับแม่ ครับ
    ไฟล์แนบ
    heng.jpg 30K
    heng + zaza.jpg 34K
  • เยี่ยม ๆ หมาคุณเยี่ยมมาก ผ่านนนนนนนนน
  • อยากเห็นผนงาน ของคอกที่แล้ว

ที่ออกมา2- ตัวนะ ว่าจะเป็นอย่างไรนะมีให้ชมเพื่อการพิจารณานะครับ
  • ผลงานของคอกปี51 คืออันปัง
    ไฟล์แนบ
    อันปัง.jpg 70K
  • เป็นสายหมาแดงทั้งพ่อหมาและแม่หมา ปู่คือเฮลบอย(ไทเกอร์กับลูกของแจมแจม) ย่าคือซาร่าของpitdeer(พี่หนุ่ม)(ลูกของไซม่อน) ตาคือไซม่อน ยายเป็นครอกเดียวกับคูการ์ ของคุณวีแห่งอาณาจักรหมาแดง
    ไฟล์แนบ
    ตระกูล1.jpg 91K
  • งามทั้งคอกครับราคาไม่แรงเกินไปด้วยครับ
    ตัวนี้ก็ลูกคูก้าครับถือว่าเป็นลูกพี่ลูกน้องกันก็ว่าได้
    ไฟล์แนบ
    DSC00437.jpg1.jpg 122K
  • Red seartus family ขอรูปอัพเดทรูปเด็กๆในสายพันธุ์ หน่อย ครับ
  • น่าสนใจจัง..
    ไม่ทราบตอนนี้มีคนจองรึยังครับ
  • อันปังใหญ่มากกกกกก
  • ปั๊มหมากี่ฮีทติดแล้วเนี่ย ไม่พักหน่อยเหรอ
  • ต้องขอเรียนทุกท่านตามตรงว่าไม่ได้มีเจตนาอยากให้สุนัขผสมพันธุ์กันและ ไม่เคยจับมันผสมพันธุ์กันเลย เพราะเวลาที่สุนัขท้องจนถึงวันที่คลอด แล้วต่อไปอีก 2 เดือน จะเป็นภาระที่ต้องคอยดูแลและบำรุงอย่างมาก เวลาที่หมามีฮีทก็จะแยกใส่กรงที่เชื่อมไว้ข้างบ้าน แต่เจ้าตัวแสบทั้งคู่แรงมันเยอะ มันยังอุตส่าพังกรงเหล็กไปเอากัน กลับมาเจอกรงพัง พอรู้ว่าท้องก็ต้องรับผิดชอบคอยบำรุงและดูแลให้ดีที่สุด ครับ
  • ไม่รู้ว่าตัวเมียตัวไหนบ้างครับรบกวนส่งรูปตัวเมียมาทางmail นี้หน่อยครับ Ake_bsa_b33@hotmail.com
  • ลงรูปตัวที่เป็นโซลิดให้ชมหน่อยได้ไหมครับ
  • โซลิดอีกตัว สีเข้ม รึเปล่าครับ
  • ถึงจะเป็น ฮีตติด แต่คุณภาพลูกหมา ก็ถือได้ว่า สุดยอดครับ สมบูรณ์ดี บางตัว รอฮีต 2 แต่การเลี้ยงดู เอาใจใส่น้อย ก็ไม่สมบูรณ์เท่านี้ครับ
  • สายเลือดหมาดีเลย พ่อแม่ก็หน้าตาไม่เลวและเคยจ่ายลูกที่ดีมาแล้ว ...... แต่อย่าใช้งานแม่พันธ์หนักเกินไป 3 ฮีทติดแล้วนะครับเดี๋ยวจะโทรมไว หาทางป้องกันอุบัติเหตุที่รัดกุมกว่านี้ครับ หมาคุณภาพไม่ต้องทำบ่อยหรือเยอะตัวก็ขายได้ราคาเช่นกัน
  • โซลิดที่โพส เท่าไหร่คร้าบ สีอ่อนๆ ชอบมาก
  • ชอบๆถ้าจองต้องวางมัดจำเท่าไรคับ
  • อยู่ จังหวัดนนทบุรี ครับ
    วางมัดจำตามแต่ตกลงกันคุยกันได้ครับ
  • 2ฮีทติดก้ออื้มสะเพร่าไปหน่อย 3ฮีทติดพังกรงมาเอากันชุ่ยมากๆ ถ้ามีฮีท4ไม่ต้องแก้ตัวแล้วนะครับ เฮ้อ
  • ดูแล้วหัวเล็กไปหน่อย เส้นหลังก็ไม่ดี (ขาหลังตึงด้วยหรือเปล่าครับ)
  • สวยครับ
  • สวย ด้วย ถูก ด้วย...!!!!
  • หมาสวยนะค่ะ คุณภาพก้อดีเพราะเรามีไว้ครอบครองแล้วชื่อโซดา
    ไฟล์แนบ
    soda.jpg 58K
  • ชุดนี้ถ้าเทียบกับคุณภาพ
    ในราคานี้ผมคิดว่าไม่แพง
    ตัดสินใจช้าอดนะครับพี่น้อง

เอารูปอันปังล่าสุดมาแปะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2656.jpg 112K
    IMG_2578.jpg 107K
    IMG_2585.jpg 118K
  • แถมให้อีกรูปครับ :001:
    ไฟล์แนบ
    DSC0355.jpg 89K
  • อันปังนี่มันสุดยอดจริงๆ
  • นังหมูแดงครับ โซลิด ครอกเดียวกับอันปังครับ
    ไฟล์แนบ
    redpork12013.jpg 114K
    redpork13052.jpg 91K
  • สายเลือดหมาแดงลึกดีครับ เหมาะสมสำหรับคนชอบหมาแดงสายเลือดแน่น แต่ราคาไม่สูงมากเกินไป
    ไฟล์แนบ
    redseartus.JPG 37K
  • ตัวอื่นแหลมจังโดยเฉพาะพ่อหมา ซื้อได้ฟลุคสวยแบบอันปังก้อเป็นอันโชคดี