ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครฝึกหนักเหมือนผมบ้าง
  • เกิดมาเป็น pitbull อย่างเรา เกิดมาอย่างมีจุดมุ่งหมาย มีภารกิจและมีความรับผิดชอบ ต้องฝึกฝน ต้องอดทน ไม่บ่น ไม่ท้อ ใครฝึกหนักเหมือนผมบ้าง ...
    ไฟล์แนบ
    t52.jpg 55K
    t42.jpg 68K
    t32.jpg 42K
    t22.jpg 50K
    t12.jpg 53K
  • ขอบคุณพี่มาร์คที่ให้รบกวนพื้นที่น่ะค่ะ คือ...เห่อน้องเค้ามากน่ะค่ะ เห่อทั้งบ้าน ใครที่เห่อน้องเค้า มาแชร์ความเห่อกันน่ะค่ะ
  • ของผมขึ้นเครื่องวิ่งตั้งแต่สองเดือนครึ่งคับ อิอิ
  • ตาสวยจัง.....
  • ลูกชาย สามเดือน แล้ว กำลังหัดว่ายน้ำ และวิ่งคาบของ ตอนนี้ออกแววดุๆ เพราะพอใครเข้าบ้านเห่า และขู่ ยิ่งใครเข้าไกล้เรา เค้าไม่ยอมเลย ต้องมัดสถานเดียว
    กินอาหารเม็ด อย่างเดียว ทุกวันอาทิตย์ จะได้กระดูกหมูสด มาลับฟัน กระดูกขาหมูท่อนใหญ่ ลูกชาย ฟาดเรียบ ในเวลา 1 ชม. เวลาแห่งความสุขเค้าล่ะ
  • โอ้ว ขึ้นวิ่งตั้งแต่สองเดือนครึ่งนี่ มันจะไวไปไหมครับ ถ้าเค้าเต็มใจก็โออยู่ แต่ว่าถ้าบังคับกันนี่ น่าสงสาร

เพราะว่า วัยเด็กคงอยากซนตามปกติมากกว่า การออกกำลังหักโหมเกินวัย อาจทำให้เป็นผลเสียต่อโครงสร้างนะครับ พี่ผี