ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กระทู้ปักหมุด ---> Dog's Day CooL
  • พักนี้ไม่ค่อยได้โดนเทคโนโลยีเลย ยังไงฝากปักหมุดด้วยนะพี่ จะได้ไม่ต้องลงบ่อย

*******************************************************************************************

"ตัวแทนจำหน่ายอาหาร F1 แชมพู F1" ที่นอน กระเป๋าใส่หมาเดินทาง ปลอกคอ สายจูง

*** มีแบ่งขายเป็นกิโล (แกะแบ่งจากถุง F1 สำหรับถุงที่แบ่งขายไม่มีบริการส่งนะครับ)

******************************************************************************************

อาบน้ำ ตัดขน ชวนกินเหล้า เชิญที่ร้านได้ครับ อยู่แถว สน.บางพลัด มาไม่ถูกโทรมาถามทางได้

086-7764479 ----- โอ๊ค

*******************************************************************************************

******น้าผี ครับ ใช้นิ้วเคาะแป้นเหน็บแบบนี้ โทรมาเลยดีกว่ามั๊ย?? เบอร์โทรอยู่ด้านบน
    ไฟล์แนบ
    DSC_0004-002.jpg 109K
  • โหอย่างงี้ก๊ขอปักด้วย งี้แม่นไม่ปักกันทั้งบอร์ดเลย ? เอ๊าๆลองวัดใจกันดู
  • ** ก็มันเป็นทางเลือกของคนที่ไม่ต้อง๙ื้ออาหารไกลๆๆนะคร๊าบๆๆๆ

กระทู้ก็ไม่ได้ไรสาระอารายนิ....จะปักไม่ปักเดียวพี่มาร์ตก็พิจราณาเองนะคร๊าบๆๆๆ

อย่าซีเรียสเลยน้าผีๆๆๆ
  • :012: กินนอน แม่มในร้านเลย
    ไฟล์แนบ
    P1185063_resize_resize.JPG 100K
  • ยังไงก็ต้องปัก ไม่งั้น งอแง ให้ดู 55555

อนาคิน รูปไอ้ Ozzy ล่าสุด เดี๋ยวถ่ายให้ดูอีกทีตอนมันแก่เลยนะ 555555555
    ไฟล์แนบ
    P1185073_resize_resize.JPG 85K
  • โฮะๆๆ ศิษย์พี่ น้องอยากจะเรียน Grooming เหมือนกันเผื่อจะเป็นวิชาติดตัวไปในเมืองใหญ่ เหอๆๆ
  • **** โอ้วๆๆๆๆ สวยวะนั้นนะพี่ชายๆๆๆๆ...เอาให้ได้อย่างงี้ดิวะนั้นนะ

กระบอกปากมันสวยดีๆๆ สงสัยจะเหมือนพ่อมันเต็มๆๆนะพี่

มิทำมะดาเลยนะ Ozzy เกิดๆๆๆๆแน่นอนงานนี้ เพราะโดนไปหลายนะ
  • ขอเวลาหาทางออกสักครู่นะครับ

ตอนนี้กำลังพิจารณาเรื่องการปักหมุดใหม่ เพราะมีคนขอเข้ามาเยอะพอสมควร หากให้หมดทุกคน เนื้อที่ด้านข้างคงไม่พอแน่ๆ
    กำลังพิจารณาดูว่า จะให้เฉพาะกระทู้ที่มีความเคลื่อนไหวต่อเนื่องดีกว่าหรือไม่ บางกระทู้ปักแล้วนิ่ง คิดว่าคงต้องเอาออก คนจะได้ไม่ต้องเสียเวลาคลิกเข้าไปดูกระทู้ตาย
  • เปนไงพี่ท่าน ลูกค้าตรึมยัง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0711.jpg 55K
  • ร้านเทพ ขายอาหารเทพ ลูกค้าตรึมอยู่แล้ว วันนั้นขับรถผ่าน เห็นลูกค้าไปเข้าคิวรอเพื่อจะได้ตัดคิวแรกตัดตอนเช้าตั้งแต่สามทุ่ม
  • ปักหมุดให้ยัง
  • โก๋โอ๊ค....เดี๋ยวแว๊ะ ไปกินเตี๋ยวหน้าร้านนะ
    เตรียม น้ำแข็ง น้ำหวาน ต้อนรับเค้าด้วยน้า

***อยากได้บล็อค ใหม่สักอัน ไว้พาหมาเที่ยว
    ที่ร้านมีเปล่า จะได้ไปแปะโป้งไว้ก่อน
    ผ่อนวันละบาทชั่วชีวีสสสสสส......5555

อ้อ ลืม ไอ้ลายจุดที่นอนกอดอยู่นะ
    เค้าให้ยืมเลี้ยงนะ..อุตส่าห์เอาเชือกฝางผู้คอ
    ยังมาอุ้มกลับบ้านอีก...ฝากลูกเราด้วยนะที่ร๊ากกกก
  • บล็อคไม่มีอ่ะ เวลาจะพาหมาเที่ยวก็บอกดิ่ เด่วจะไปคอยอุ้มให้ เจเจที่รัก 555
    ไฟล์แนบ
    P1175047_resize_resize.jpg 86K
  • 111
    ไฟล์แนบ
    Profile.jpg 32K
  • 222
    ไฟล์แนบ
    IMG_6458.jpg 41K