ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อ๊อฟ กจ. มึงจะเอายังไงกับกู
  • คุยกับกู มึงก็ด่าคนอื่น คุยกับคนอื่น มึงก็ด่ากู
    ปากก็บอกว่า "ผมไม่คิดจะมีปัญหาอะไรกับพี่"
    ถ้ามึงอยากมีปัญหา กับกูขอให้บอก
    แต่อย่าพูดว่า "ผมไม่คิดจะมีปัญหาอะไรกับพี่"
  • สวยแน่แบบนี้ เอาสู้ๆครับพี่น้องคร้าบบบบบบ
  • 555+ เอาละวะ งานเข้า
  • เดี๋ยวไอ้อ๊อฟมันก็มาขอโทษ แล้วทำเป็นเลียตีน แพล๊บๆ สามที

ไม่เชื่อพวกมึงคอยดู
  • เออ...เอาชิวะ
    ผมไม่อยากมีปัญหากับพี่แต่ ผมอยากด่าพี่ให้คนอื่นฟังหรือเปล่าวะ55

ปอนด์ กูของขึ้นแล้ว
  • เหอะๆ มีเรื่องอะไรกันเหรอเล่าให้ฟังหน่อยดิเล่นกันไปก่อนน่ะขอตีตั๋วเด็กนอนดูก่อน ง่วง
    ไฟล์แนบ
    a410041.jpg 78K
  • http://images.google.co.th/imglanding?q=%E0%B8%95%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%AB%E0%B8%A2%E0%B8%B1%E0%B9%88%E0%B8%87%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%94&imgurl=http://2.bp.blogspot.com/_zBasELS6apY/R6yKQ6kc8XI/AAAAAAAAB2k/0LTPN_-bcr4/s400/Silver%252520-%252520%252527%252527Frog%252527%252527%252520-%252520Tamiya%252520-%252520Creative%252520Juice%252520G1%252520Bangkok.jpg&imgrefurl=http://cheesemongerthai.blogspot.com/2008/02/blog-post.html&usg=__d9LGMVJApFLivh8-6HrYEhaWB2U=&h=283&w=400&sz=76&hl=th&um=1&itbs=1&tbnid=wIWQku7KkmYtuM:&tbnh=88&tbnw=124&prev=/images%3Fq%3D%25E0%25B8%2595%25E0%25B8%25B2%25E0%25B8%25A2%25E0%25B8%25AB%25E0%25B8%25A2%25E0%25B8%25B1%25E0%25B9%2588%25E0%25B8%2587%25E0%25B9%2580%25E0%25B8%2582%25E0%25B8%25B5%25E0%25B8%25A2%25E0%25B8%2594%26hl%3Dth%26rlz%3D1T4AMSA_enTH315TH315%26sa%3DN%26um%3D1&rlz=1T4AMSA_enTH315TH315&sa=N&um=1&start=0#tbnid=wIWQku7KkmYtuM&start=1
  • ไอ่ ห่าอ๊อฟนี่ กรูเห็นมรึงเดือนสองเดือนนี้ เที่ยวทะเลาะกะเค้าไปทั่ว

กรูไม่ใช่ใครหรอก กรูเคยโทรไปถามหมามรึง มรึงโชว์คุยเก๋า รู้จักคนนู้น รู้จักคนนี้

แต่พอกรูตามมาดูจริงๆ มรึงมันเด็กวานซืนนี่หว่า เที่ยวด่าคนนี้ คนนั้นไปทั่ว

กรูว่ามรึงกะไอ่หมาขี้คุยของมรึงคงอยู่วงการนี้ไม่ได้แล้วหละ ที่แน่ๆกรูทายอนาคตมรึงไว้เลยนะ

ยังมีอีกสองสามค่ายที่มรึงไปล่วงเกินเค้าไว้ เด๋วเรื่องรู้ถึงหูเค้า งานนี้เละ กรูจะคอยดูนะ ไอ่เด้กเวร

ทั้งรามาสาม สกูบ้าพิท นี่มรึงมาถึงชลบุรีเค้า แล้วยังมีที่มรึงทำซี้ บีบีบี แพททริออท ปาร์คเวย์อีก

กรูกะแล้วที่มรึงพูดอ้างสรรพคุณนั่นนี่ แล้วทำมาโชว์ไปว่าเค้า พอเค้าจะเอาเรื่องมรึงก็เฉไฉ

คราวนี้ จบสิ้นชีวิตแน่ ไอ่อ๊อฟ หางกุด(เพราะโดนเค้าตัด)
  • ใจเย็นพี่....
  • มึงเที่ยวด่ากูให้คนอื่นฟัง
    ฉนั้นไม่ต้อง ไม่ต้องเสือกโทรมาเครีย
    อยากจะพล่ามอะไร มึงก็มาพล่ามตรงนี้
    ถ้าเสือกของขึ้น กับความเหี้ยของตัว บอกได้ตลอดเวลา กูพร้อมมากกกกกก
  • ปลาหมอตายเพราะปาก

กระทู้ฮอต พอๆกับไอ้ช้างเลย

ขอปูเสื่อก่อนนะงานนี้ยาวแน่

ขอดูใจไอ้ อ๊อฟหน่อย เก๋าเหลือเกิน Hot Hot Hot
  • อ๊อฟคนไหนหว่า คัยมีรูปช่วยโพสให้สมาชิกดูหน่อยคับ จะได้ทำความรู้จักกันหน่อย น๊า น๊า น๊า
  • ใจเย็นๆ ปอนน้องรัก อ๊อฟเค้าด่าคนอื่นหรือป่าวปอนอาจเข้าใจผิดได้น่ะ อ๊อฟเค้ารักและเคารพพวกพี่ๆจะตาย

ครั้งที่แล้วปอนขอให้ผมใจเย็นๆครั้งนี้ผมขอให้ปอนใจเย็นๆบ้างให้ อ๊อฟเค้าอธิบายบ้างด่าคนชื่อคล้ายๆกันมั้ง

ให้เค้าแก้ตัวก่อนน่ะ นอนดูต่อ
  • รอดู พี่ท่านปอนด์ อย่าเพิ่งใจร้อนนะพี่
  • รอ เหมี๊ยนกันเลย
    แต่ตอนนี้ เห็นแต่เขียด................
    กับชายหนุ่ม ผู้มากด้วยพลัง ขนาดหลับ ยังยกนิ้วกลางชู สองมือ........
  • ** ใจเย็นพี่ๆๆปอนด์ๆๆ ยังไงรออ๊อฟมันออกมาอธิบายก่อนดีกว่า

อย่างที่เฮียเหลียงบอกคร๊าบๆๆ อาจจะเป็นการเข้าใจผิด

ยังไงก็ออกมาอธิบายละกานนะอ๊อฟพี่เค้ารอฟังอยู่นะ
  • เอาละวะงานนี้

อ๊อฟกาญ+ช้างขอนแก่น

2คนนี้รวมตัวกันตุว่ามันส์แน่นอน..สุดๆๆไปเลยย

ฟิวส์ชั่น เป็น ช้างอ๊อฟ หรือ อ๊อฟช้าง วะ5555
  • ตั้งแต่ผมเล่นบอร์ดนี้มาก็หลายปีมานี้ ถ้าทุกคนเห็นผม ผมเองจะไม่อยากที่จะทะเลาะกับใคร

แต่เหตุการณ์นี้คุณมาทะเลาะกับเพื่อนผม ผมจะไม่ออกตัวก็คงจะไม่ได้ และชื่อนี้ผมเองก็เป็นคนบุกเบิกมาพร้อมกับเพื่อนผมคนนี้

พี่ถามเอ็งหน่อย ถ้าเอ็งอยากจะเหยียบหัวคนอย่างพวกกรูขึ้นมาใหญ่ เอ็งคิดผิด

คนเราจะดีได้ ประสบความสำเร็จได้ ต้องใช้ความดี ไม่ใช่ใช้วิธีนี้ ว่าอัดกับคนนี้ คนนั้นเพื่อให้เด็กรุ่นใหม่ดู

บทเรียนนี้อาจจะแพงที่สุดเท่าที่ เอ็งเคยอยู่วงการนี้มา ไอ่อ๊อฟ:016:
  • ว้าว เห็นป๋าอ๊อฟ กจ. ออกตัวปกป้องคนอื่นตลอดเลยอ่ะ แต่พอเรื่องตัวเอง ช่วยมาตอบกระทู้นี้ให้ไวๆ หน่อยนะครับ แล้วจะแวะเข้ามาดูบ่อยๆ อ่ะ เพราะป๋าอ๊อฟ กจ. นี่แหล่ะตัวจริง
  • คอยดูนะพวก เดี๋ยวไอ้เด็กกระโปกตัวนี้มันออกมาบีบน้ำตา ทำตอแหล

หลับหลังมันด่าใครบ้าง พวกมึงก็รู้อยู่แก่ใจ
  • คนดังแห่งบอร์ดและวงการพิทบูลใครไม่รู้จักอ๊อฟบ้างวะ มันเก๋าไม่แพ้ใคร

พี่เขาเปิดศึกลงชื่อกันจะจะ ใส่กันตรงๆ แบบนี้แหละคนจริงครับพี่ทั้งสองพี่ปอนและพี่ยุทร

เวลาออกศึกพี่ทั้งสองจะเป็นอย่างไร เฝ้ารอชมครั
  • เอ้า! มีไรก็ค่อยๆพูดกัน ผิดว่ากันตามผิด ถูกว่ากันตามถูก ยังไงก็เลี้ยงพิทบลูเหมือนกัน:m098:
  • คราวที่แล้วมรึงก็มาด่า ว่าผู้ใหญ่ในวงการ เป็นคนด่ามรึง มรึงก็ด่าเค้าเสียๆหายๆ ไอ่ผู้ใหญ่ใจตุ๊ด หลบแต่ในกระดอง แล้วมรึงก้เที่ยวไปพล่ำให้คนอื่นฟังว่า มรึงอัดกับเฮียเหลียง ด่ากับเฮียเหลียงอยู่ เฮียเหลียงไม่กล้าเผยตัวหรอก แต่ความซวยดันลงตรงกระบาลมรึง ที่เฮียเหลียงเค้าไปต่างจังหวัด พร้อมกับเอารูปถ่ายมาลง งานนี้มรึงก็แอบโทรไปเคลียร์กับเค้าว่า มรึงไม่ได้หมายถึงเค้า แล้วที่มรึงเที่ยวไปบอกคนนี้คนนั้นว่ามรึงเล่นเฮียเหลียงอยู่ นี่หมายความว่าไง ไอ่อ๊อฟ กจ
  • พี่ปอนครับ พี่ยุทธครับ เฮียเหลียงครับ จัดไปครับอย่าให้เสีย ผมเชียร์พี่เต็มที่เลยครับ

ไอ้อ๊อฟไอ้หน้าเม็ดงานนี้มึงโดนแน่ เล่นกะใครไม่เล่น มาเล่นกะ พี่ปอนกะพี่ยุทธ ชลบุรีคลูแคมป์ เฮียเหลียงแอนด์ สคูบ้าพิท

สมน้ำหน้ามึง ปากเสียแบบนี้ต้องโดนบ้างไม่งั้นไม่เข็ด

ผมเด็กชล
  • มีคนแถวนี้เคยถามว่า "คุณอ๊อฟทำอะไรให้พวกมึงหนักหนาว่ะ ถึงได้เล่นกันไม่เลิก"

กระทู้นี้เหละ คือคำตอบ ว่ามันทำเหี้ยอะไรไว้กับใครบ้าง เด็กอย่างมัน ผมจะบอกอะไรให้ "แม่งตอแหลเก่งกว่าผู้หญิงอีก"
  • แล้วอย่างนี้ อ๊อฟ กจ. จะแก้ตัวไงทันหล่ะทีนี้ แต่ถ้าแก้ผ้าจะเร็วกว่าไหม ถ้ามีใครรู้จัก อ๊อฟ กจ. ช่วยบอกหน่อยนะครับ ว่ามีคนคิดถึงเค้าอ่ะ ดังตั้งแต่สิ้นปีเลยอ่ะ
  • นี่ไง ใบหน้าที่ทุกคนถามถึง สุดหล่อ คนต่อไป

ที่อยากดัง แต่เลือกทางเดินผิด

อยากเหยียบหัวใครขึ้นมาดัง ไม่เหยียบ เสือกเล่นของแรง

ถ้าเค้าเหี้ยจริง อย่างที่มรึงพูดนะ มรึงออกมา
    ไฟล์แนบ
    20091216200530_20081209132227_GetAttachment411.jpg 26K
  • ป่าช้าแตก

ลูกผู้ชาย เก๋าแค่ไหนวะอ๊อฟ เสือกไปนินทาขาใหญ่ ดับแน่มึงงานนี้
  • ใจเย็นๆ กันนะครับ พี่น้อง :o008::o008::o008:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8279.jpg 113K
  • อ๋อเพิ่งจะรู้นะว่าที่มีคนด่าในกระทู้ขายหมาคือ..ได้หน้า..หึๆ..นี่เองเป็นพวกแอบลอบกัดชาวบ้านเขา
    อย่างนี้ที่เรียกว่า..ไอ้สัตว์หน้าขน...คนหน้า..หึๆๆ...ใช่ไหมว่ะ..ไปเอากระโปรงมานุ่งเหอะว่ะ..ขนาดกูเป็นผู้หญิงกู
    ยังอายแทนเลย...ไอ้หน้าเม็ด..ไปตายซะไป๊ไอ้พ่อของควาย..อิอิอิ
  • RRK Group ....... แก๊งค์ซ่าร์ ป่วนนรกแตก ! ! !

R ** Rayong (ระยอง )

R ** The Rock ( พัทยา )

K ** Kanchanaburi ( กาญจนบุรี )

RRK เกิดจากการรวมตัวของกลุ่มคนที่เลี้ยงสุนัข พิทบลู ทุกลักษณะ

และ มีความคิดแบบเดียวกันว่าเลี้ยงให้สนุกและเลี้ยงเพื่อมีเพื่อน

ที่มีความคิดและความจริงใจให้กันเป็นหลัก ไม่นำคำว่า " กลุ่มและเพื่อนมาใช้หาผลประโยชน์ ในหมู่คณะ เป็นสำคัญ"

เน้นความเป็นอยู่ฉันท์พี่น้องเป็นหลัก

********อาจจะไปก่อกวนหรือป่วนจิตประสาทกลุ่มคนบางกลุ่มได้ก็ต้องขออภัยไว้ที่ ณ. นี้ด้วยนะคับ.....*******

*****ที่สำคัญเรา เน้นความฮา เป็นหมู่คณะ คับ 5 5 5****

ท่านใดอยู่แล้วสบายใจก็ยินดีต้อนรับด้วยความจริงใจคับ

NO ...นินทา NO ...หาแดก NO...สบายใจผู้เดียวผู้อื่นช่างมัน..!!

.....ที่สำคัญ ไม่มีประธาน ไม่มีเลขา ไม่มีลูกค้า-พ่อค้า มีแต่ พี่กู น้องกู......

Thank you ..by..off.kanchanaburi@ RRK Group

081-1999-780.....

RRK Group..............................................ดับอนาถ
  • ขอพี่น้องทั้งหลายนะครับ

อย่าลากกลุ่ม RRK เข้ามาทั้งกลุ่มนะครับ กลุ่มนี้ผมเองก็สนิทและรู้สึกดีด้วยกับเพื่อนๆในกลุ่มนั้นหลายๆคนเลยทีเดียว

เรื่องนี้เป็นเรื่องระหว่างบุคคลครับ และผมเชื่อว่าเพื่อนๆในกลุ่ม RRK ก็คงจะเข้าใจนะครับ

ขอเพื่อนๆทุกๆคน อ่านแล้วแยกแยะด้วยนะครับ กลุ่มนี้มีจุดยืนที่มั่นคง สนุกสนาน คุยได้กับทุกคน ผมยืนยันครับทุกท่าน
  • เข้าหาผู้ใหญ่อ่อนน้อมถ่อมตนหน่อยเน้อปัญหาจะได้ไม่เกิด แถมเผลอๆเรามีเรื่องผู้ใหญ่จะได้ช่วยอีก แต่ก็อย่าเวอร์จนเลียเค้าแผล่บๆ นั่นแสดงถึงความไม่จริงใจ

ปลาหมอตายเพราะปากหลายคนแล้ว อยู่กับเราก็เอาเรื่องคนโน้นมาด่า อยู่กับคนโน้นก็เอาเราไปด่า เคยเจอเหมือนกัน ทำตัวเหมือนผู้หญิงขี้นินทาไปได้ - -*

:o003: โคโยตี้ข้างหลังชื่อทรายเปล่า -*- ใครมีโค้ด 100จอขอมั้งดิ
  • ** อืม..กำลังจะบอกอยู่พอดีนะคร๊าบๆๆๆๆๆ

อย่าเอากลุ่ม RRK มายุ่งเกี่ยวดีกว่านะคร๊าบๆๆๆ

พี่ๆหลายๆๆคนในกลุ่มคงไม่เกี่ยวนะ......

เรื่องนี้น่าจะคุยกันตัวต่อตัวดีกว่าๆๆๆ

อาจจะจบแบบสวยงาม......เครียกันไวๆๆนะคร๊าบๆๆ

เราจะได้สนุกสนานกันต่อ....

ผิดก็คงต้องขอโทษกันไป พี่ๆๆเค้าคงให้อภัยได้ๆๆๆ
  • RRK Group..............................................ดับอนาถ

---กรุณา ให้ความเคารพกลุ่มกันหน่อยนะครับ--

เรื่องบุคคลก็ว่าตามไปบุคคลนะครับ กรุณาอย่ามาเอาทั้งกลุ่มเข้ามาเกี่ยวสะดีกว่า

----ขอบคุณครับ---
  • อ็อฟ กจ นี่เคยได้ยินเเต่ชื่อมีเด็กๆน้องๆเล่าว่าหมอนี่เคยเป็นลูกไข่ คนหัวล้าน เเต่ไม่เคยสนใจ

เอาเป็นว่าไม่เป็นไรเราลูกผู้ชาย ทำไรพูดไรไปก็กล้ารับไป สิ่งที่จะตามมาก็เเล้วกัน
  • ---- อีกอย่า่งรอให้ พี่อ๊อฟมันมาพูดเองละกันครับว่า จะเอายังไงกันต่อไป ----เพราะว่าพึ่งรับรู้เองครับ

----ทั้ง 2 ฝ่ายจะเคลียกันยังไงก็แล้วแต่จะตกลงกันเลยครับ----
  • หมายเหตุ ตีหน้าเศร้าเล่าความเท็จ นี้เป็นความมามารถพิเศษเฉพาะตัวกรุณาอย่าเหมารวมคนดีๆในกลุ่ม RRKมีเยอะมีตัวเดียวที่ทะลุ ถุงยางมา
  • อย่าเปลี่ยนประเด็น ไอ้ off คนเดียว RRK ไม่เกี่ยว แต่ก็แล้วแต่นะ
  • ฟังเพลงให้ใจเย็นๆกันก่อนนะ อย่าใช้อารมณ์ค่อยๆผ่อนคลาย นะโม นะโม :o045: ใจเย็นๆ น๊าาาา

http://www.youtube.com/watch?v=iDozzMpf77Y
  • ไอ้อ๊อฟ มึงเป็นตุ๊ดป่าววะ มึงไม่ออกมาอธิบายวะ มึงนี่มันชั่วสุดๆเลยวะ
    นินทาคนนู้นทีคนนี้ที นี่มันนิสัยตุ๊ดชัดๆ
  • --- เรื่องของบุคคลก็ว่ากันไปตามบุคคลครับ---

---ขอบคุณครับ---
  • ออกมาขอโทดอย่างเดียวก้อพอครับไม่ต้องหาเหตุผลหรอกเพราะลองพี่ชลบุรีเค้าพูดขนาดนี้จิงชัวแต่ต้องออกมาคับโชวความแมนให้คนเห็นหน่อย(เป็นกำลังใจให้):029::029::029:
  • สวัสดีครับ ผมน้องพี่อ๊อฟครับ อย่าว่าพี่อ๊อฟผมเลย
    เรื่องที่พี่อ๊อฟเป็นตุ๊ดนี่เรื่องจริงครับ ผมอุส่าไม่อยากจะมาบอกใครแล้ว
    ส่วนเรื่องปากเนี้ย พี่อ๊อฟผมเค้าชอบ อมคารารวย สงสัย หะมอยติดปากมา
    ปากเลยเน่า ชอบด่าคนนู้นคนนี้ ต้องขอโทษแทนพี่ชายโรคจิตผมด้วยนะครับ
    สมองเค้าไม่ค่อยดีอะครับ อย่าทำเค้าเลยแค่นี้เค้าก็จะตายอยู่แล้ว
  • ครั้งก่อน เคยถามมึงว่า ที่มึงด่าในบอร์ดนะ หมายถึงใคร
    มึงตอบว่า "ไม่เกี่ยวกับพี่เลย ผมไม่คิดจะมีอะไรกับพี่เลย ผมด่าเจ้าของหมาสีน้ำตาล"
    พอ PATRIOT ถามมึงๆ มึงก็บอก "ผมไม่ได้ด่า PATRIOT ผมด่าชลบุรี"
  • Zoon จะวานให้เพื่อนมึง มาเหลาให้ดูกัน
  • ขอเรื่อยๆเลยครับพี PondChonburiCoolCamp จะได้รับทราบไว้หน่อยไอ้นี่ไว้ใจไม่ได้ คุยอะไรด้วยไม่ได้ซะละ

คบกันไปได้ไงวะพวก RRK
  • ใจเย็น น่ะ ท่าน
  • สงสัยเกลียวจะหวาน จัดแผนกต๊าปเกลียวให้เค้าหน่อยจิ
  • ใจเย็นๆกันครับ ทุกๆท่าน