ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อ๊อฟ กจ. มึงจะเอายังไงกับกู
  • กิตคุณให้ตังคืนเค้าไปก็จบ เรื่องจะเป็นปีแล้วคุณยังนิ่ง อย่างนี้ไม่เรียกแถหรือไง
  • มหากาพย์ ต้องติดตามใครกันแน่จะเป็น นาธาน 2
  • อ่านจนมึน
    แต่สงสัยว่ากิตนิวเจนมันมึนหรือป่าว บอกมาได้ว่าจัดงานไป3แสน มึงไม่อยากจ่ายตังค์แล้วจะจัดทำไมวะ
  • แถไปแถมาไม่จบหรอกอ๊อฟ
    ทำอะไรรู้ดี คนส่วนใหญ่น่าจะรู้นิสัยคุณดี
    ทำอะไรไว้ได้อย่างนั้นละกันลองอ่านและตรองดู
    จะรู้ว่าผมไม่ได้มีเจตนาและไม่ได้ยุแยงแต่ถ้าอีกหูของคุณ
    มันเอียงไปแล้วไม่มีประโยชน์จะมาต่อกรกับผม คนอ่านพอรู้แล้วว่าคุณอยู่ทางไหน
    ถ้าคนที่ต้องระวังเป็นผมคุณก็ควรอยู่ห่างๆ ไม่ต้องโทรมาสุงสิงผมอีก
    คุณทำของคุณ ส่วนผมก็ทำของผม จบไหม หรือคุณว่าไง
  • ถ้าไอ้อ๊อฟไม่จบ ก็จัดให้มันเลย YAMATO คงมีคนอยากเยอะ เเล้วระดับคุณไม่ต้องไปเกลือกกลั้วคนอย่างมันหลอก ผมว่าคุณเปลืองตัวเปล่าๆ แค่คุณสั่งให้ใครไปเตือนมันหน่อยเหมือนที่ไอ้ช้างโดนมันก็หงอแล้ว
  • เรื่องราว ที่ถามใคร ก้อไม่มีใครตอบ ทำไม แบ่งแยกเป็นหลายค่ายเกิ๊น

เพิ่งถึงบางอ้อ เมื่ออ่านกระทู้นี้ เหอๆ
  • ผมถามคุณโฟร์คคำนึงว่าผมจะรู้ไหมว่าคุณไปกินข้าวกับใคร แล้วคุณคุยเรื่องอะไรกัน แล้จ๊ิอปโทรพี่ยอดทำไมเรื่องอะไร
    ไหนคุณตอบมาดิถ้าคุณไม่เล่าให้ฟังผมจะไปรู้ได้ยังไง ... ส่วนเรื่องผมให้จ๊อปไปเครียกับคุณเรื่องอะไรผมไปทะเลาะกับคุณตอนไหน ... แล้วทำไมต้องเคลียนี่คือเหตุผลที่ผมอยากรู้ ตกลงพี่หมดทางไปใช่ไหมคับ เอาๆมาคุยกันอย่าหนี
  • อาทนิวเจน เรื่องเลี้ยงลูกหมาผมก็บอกว่าจบไง
    ส่วนเรื่องยูดีคุณทำตามที่สัญญาจบ
    กิตนิวเจน คุณตกลงกับผมลูกมาม่าซัง กับฟิวเจอครับ
    แค่มันเปลี่ยนเป็นตัวอื่นมันก็ผิดสัญญาแล้ว
    ถ้าไม่ใช่ลูกฟิวเจอ เฟิสตัวเมีย
    ก็เงิน 80000 มาให้ผมจบครับ YAMATO
  • ไม่ได้นิ่งไม่ได้แถ ครับคุณผี ผมทำตามข้อตกลงทุกอย่างครับแต่เค้าไม่ยอมรับทั้งที่ตอนดีกัน"ได้ครับคุณกิต ..."ตอนนี้มาอีกแบบ มาทวงในสิ่งที่รับไม่ได้ .... เอาพี่บิ๊กบังกับพี่ดิษมาอ้างแล้วยังไงครับ พี่ทั้งสองคนผมว่าเค้ารู้อะไรดีกว่าคุณผีเยอะเลย พี่บังก็เป็นพี่อีกคนที่ผมเคารพครับ ผมไม่เคยกล่าวหาว่าร้ายพี่เลย มีแต่ผมที่รับฟังคนอื่นว่าร้ายพี่ ส่วนพี่ดิษประธานพิทบูลสี่แควเจอหน้ากันผมก็พร้อมจะทักทายเหมือนเก่าก่อน เพราะพี่ทั้งสองคนไม่มีเรื่องบาดหมางใจกับผม แล้วยังเป็นคนกลางรับฟังปัญหาต่างๆอีกจนถึงขนาดจะนัด คุณโฟร์ค มาคุยด้วยกันสี่คน ผมพร้อมไปหาถึงที่แต่คุณโฟร์คทำไมไม่มาก็ไม่รู้ นิ.
  • *

แถไปแถมาไม่จบหรอกอ๊อฟ
    ทำอะไรรู้ดี คนส่วนใหญ่น่าจะรู้นิสัยคุณดี
    ทำอะไรไว้ได้อย่างนั้นละกันลองอ่านและตรองดู
    จะรู้ว่าผมไม่ได้มีเจตนาและไม่ได้ยุแยงแต่ถ้าอีกหูของคุณ
    มันเอียงไปแล้วไม่มีประโยชน์จะมาต่อกรกับผม คนอ่านพอรู้แล้วว่าคุณอยู่ทางไหน
    ถ้าคนที่ต้องระวังเป็นผมคุณก็ควรอยู่ห่างๆ ไม่ต้องโทรมาสุงสิงผมอีก
    คุณทำของคุณ ส่วนผมก็ทำของผม จบไหม หรือคุณว่าไง ...

********************************************************************************************************
    อย่าจบประเด็นแล้วเหมือนดูดีสิพี่โฟร์ค .... ถ้าคนเราทำผิดแต่มีตังหรือพวกเยอะแล้วต้องถูกต้องหรอคับ ..ตายเลยดิคนหรือกลุ่มเล็กๆในบ้านนี้ผมแค่ต้องการให้มีเหตุผลเรื่องที่ผมมีความจำเป็นอะไรต้องโทรไปนินทาค่ายอื่นให้คุณฟังทั้งที่รู้ว่าคุณสนิทสนมกับคนกลุ่มนั้น ..... ถามหน่อย
    ส่วนเรื่องทำหมาผมก็ทำของผมอยู่ดีๆแต่แรกเริ่มแล้วไม่เคยไปสุงสิงกับพี่ด้วยซ้ำแล้วทำไมต้องหาเรื่องให้ผมคับอยากรู้**

***********************************--------------------------------************************************

*

CommentAuthorGhost
    * CommentTime3 นาทีก่อน | February 5, 2010, 12:43 am

ถ้า ไอ้อ๊อฟไม่จบ ก็จัดให้มันเลย YAMATO คงมีคนอยากเยอะ เเล้วระดับคุณไม่ต้องไปเกลือกกลั้วคนอย่างมันหลอก ผมว่าคุณเปลืองตัวเปล่าๆ แค่คุณสั่งให้ใครไปเตือนมันหน่อยเหมือนที่ไอ้ช้างโดนมันก็หงอแล้ว

************************************************************************************333333333333333333333333333333333

ขอโทษนะพี่ช่วยส่งมาให้ไวเลยนะอยากรู้เหมือนกันกะอีแค่ผมมีคนเกียจเยอะแล้วไง ....... กลายเป็นผมผิดไปทุกกรณีเลยหรอคับไม่เข้าใจ ...ถ้าอยากมาก็มาได้เลยคับ ดีเหมือนกันวัดๆกันไปเลยดีกว่าดีกว่ามาแอบเห่าลมๆแล้งๆวะ ..จะได้จบๆไป
  • ผมขอยุ่งหน่อยเถอะ เพราะเรื่อง ม่าม่าซังผมอยู่ในเหตุการณ์ด้วย คุณโฟล์คคุณเองไม่ใช่รึครับที่เป็นคนอยากขายม่าม่าซังเองแล้วโทรมาบอกผมแต่ผมยอมรับกับคุณตรงๆในตอนนั้นว่าไม่มีเงินคุณเลยให้ผมลองถามกิตดู แต่กิตบอกผมแล้วผมก็บอกต่อให้คุณฟังว่า กิตมีเงินไม่ถึงแต่คุณเองไม่ใช่รึครับที่เป็นคนบอกว่าไม่เป็นไรพอดีอยากได้ลูกเจ้าฟิวเจอร์อยู่แล้วเลยขายให้กิตในราคา 200000 บาท และคืนลูกตัวนึง ผมว่าไอ้กิตเพื่อนผมก็จำได้ และก็ทำตามที่คุยกันคือนำเจ้าม่าม่าซังผสมกับเจ้าฟิวเจอร์ ถึง 2 ฮีท ถามพี่ปอนด์ดูได้เพราะเป็นคนจับผสมให้แล้วก็ยังไม่ติด เพื่อนผมก็เคลียร์สิครับให้ผมโทรไปของคืนเจ้าม่าม่าซังกับคุณ แต่คุณไม่รับคืนเองนะครับ ส่วนเรื่องเจ้าม่าม่าซังไปเปลี่ยนกับแม่หมาตัวอื่นของคุณโอคุณก็รับรู้มาโดยตลอดไม่ใช่รึครับแล้วคุณจะโวยวายอะไร ส่วนแม่พันธุ์คุณกลัวเกรดต่ำอีกรึครับนี่เพื่อนผมสั่งแม่พันธุ์แกรนแชมป์เพื่อมาคืนลูกหมาให้คุณเลยนะครับคุณโฟล์ค หรือคุณจะเอาลูกพริตตี้อย่างที่คุณอยากได้ก็ได้นะครับ แต่ถ้าคุณจะเอาลูกกุ้ดชี่อย่างที่คุณบอกผมว่าคุณต้องไปช่วยเพื่อนกิตผมหลุมที่ฝังเจ้ากู้ดชี่ก่อนนะครับ คุณนี่ก็แปลกหมาตายไปแล้วยังอยากได้ลูกมันอยาก

ปล.อย่าตอแหลไปมากกว่านี้เลยครับคุณโฟล์ค อายุก็มากแล้วทำตัวให้คนอื่นเค้าเคารพดีกว่ามั้งครับ
  • ทำไมต้องหนี้คนอย่างผมไม่จำเป็นต้องหนีคุณ
    อย่าหลงประเด็นทำอะไรใครไว้เคลียร์ให้ถูกคู่
    ผมออกมาชี้แจง ไม่ได้ออกมาโบ้ยให้ใครอย่างคุณ
    และที่คุณรู้มามันก็บิดเบือนไปมากน่ะเท่าที่คุณพูดในบอร์ด YAMATO
  • ไม่ได้ผิดสัญญาครับ แต่แก้สัญญาโดยขอความเห็นชอบจากคุณแล้วนี่ครับคุณโฟร์ค เป็นผู้ใหญ่อย่าแหล...
  • ขอโทษนะพี่ช่วยส่งมาให้ไวเลยนะอยากรู้เหมือนกันกะอีแค่ผมมีคนเกียจเยอะแล้วไง ....... กลายเป็นผมผิดไปทุกกรณีเลยหรอคับไม่เข้าใจ ...ถ้าอยากมาก็มาได้เลยคับ ดีเหมือนกันวัดๆกันไปเลยดีกว่าดีกว่ามาแอบเห่าลมๆแล้งๆวะ ..จะได้จบๆไป
    **********************************************************************************************************
    เอาแล้วโว๊ยแตกหักแล้ว ไอ้อ๊อฟถ้าดวลแล้วโว๊ย
  • *

* CommentTime36 วินาทีก่อน | February 5, 2010, 12:58 am

ทำไมต้องหนี้คนอย่างผมไม่จำเป็นต้องหนีคุณ
    อย่าหลงประเด็นทำอะไรใครไว้เคลียร์ให้ถูกคู่
    ผมออกมาชี้แจง ไม่ได้ออกมาโบ้ยให้ใครอย่างคุณ
    และที่คุณรู้มามันก็บิดเบือนไปมากน่ะเท่าที่คุณพูดในบอร์ด YAMATO
    ********************************************************************************************************************************
    ไม่ได้หลงคับคุณโฟร์ค และตอนนี้คู่แรกจบไปแล้วตอนนี้เป็นคู่คุณกับผมแล้ว ......... ไหนบอกหน่อยดิผมไปด่าพี่ปอนให้คุณฟังเรื่องอะไรแล้วตอนไหนถ้าเรื่องเมื่อปีที่แล้วตอนโทรคุยก็มีตาอาทมายันแล้วนี่ไง แล้วเอาตอนไหนอีกบอกหน่อยดิ .....
    หยุดแหลดีกว่าไหมผมไม่อยากถอนหยอกคนแก่วะพี่ ...แต่นี่พี่เล่นแถไปเรื่อย ...เอาเรื่องเราก่อนดิมันจะจบยังไงละถ้าคุณหาพยานหลักฐานของจริงมายืนยันให้ผมไม่ได้เอาทีละเรื่องก่อน
  • ไอพวก....ผีกระรั่ว....

ผมก็เพื่อนอ๊อฟ....

อ่านแล้วกู งง วะ ไม่รู้ เรื่องราวเป็นไง?????

'''''แต่กูก็รัก มรึงวะเพื่อน... อ๊อฟ

มีไรบอก คุยกันดีๆ กูว่าก็ดีกว่ารื่องยาว คุยกันไม่จบวะ..........'''''

#################################

จะดีจะชั่ว.....อยู่ที่ตัวทำ

จะสูงจะต่ำ.....อยู่ที่ทำตัว

#################################
    ไฟล์แนบ
    20091218105913_20091020141653_LOGO.jpg 75K
  • YAMATO โดนลุม
  • *

* CommentTime0 วินาทีก่อน | February 5, 2010, 1:05 am

YAMATO โดนลุม

อย่าเรียกว่ารุมเลยคับถ้าพี่เขาดีจริง ..มีความเป็นผู้ใหญ่พอก็ออกมาอธิบายของคำพูดตัวเองจะดีกว่าจะได้จบๆไป
    อย่าเบี่ยงประเด็นไปให้ผู้อื่นจะดีกว่า ขอแค่คำยืนยันแค่นั้น ...จะได้จบ ***
    ขอบใจวะเพื่อนกอล์ฟ
  • แพททิออทยืนด้วยตัวเองไม่มีพวกไม่มีกลุ่มมีแต่เพื่อนครับ
    เงินผมซื้อไม่ได้ทุกอย่าง อย่างที่พวกคุณเข้าใจกันหรอกครับ
    สังเกตุจากตอนนี้ผมก็ตอบคำถามคุณอยู่คนเดียว ไม่ได้ไปตามใครมาช่วย
    ทั้งนั้น ทีล่ะคน และทีละประเด็นด้วย เหตุผลของผมที่พูดคืออะไรบอกไปแล้ว
    แต่มันดันซวยที่ไปบวกกับความปากดีของคุณ อันนี้ต้องยอมรับผิดในตรงนี้ด้วย
    ก่อนที่จะโทษแต่คนอื่น คุณหาเรื่องเอาไว้แล้วหรือเปล่า YAMATO
  • จะให้ถูก... yamato ถูกแฉความจริงกลางเว็ปพิทบูลโซน สุดท้ายก็จะขอจบแบบในเว็ปไอพิท เหมือนเดิม
  • เราไม่ได้เข้ามา พึ่งกลับวะไม่รู้เป็นไงกัน ยาว.... แท้วะ :003::003::003:
  • *

* CommentTime10 วินาทีก่อน | February 5, 2010, 1:08 am

แพททิออทยืนด้วยตัวเองไม่มีพวกไม่มีกลุ่มมีแต่เพื่อนครับ
    เงินผมซื้อไม่ได้ทุกอย่าง อย่างที่พวกคุณเข้าใจกันหรอกครับ
    สังเกตุจากตอนนี้ผมก็ตอบคำถามคุณอยู่คนเดียว ไม่ได้ไปตามใครมาช่วย
    ทั้งนั้น ทีล่ะคน และทีละประเด็นด้วย เหตุผลของผมที่พูดคืออะไรบอกไปแล้ว
    แต่มันดันซวยที่ไปบวกกับความปากดีของคุณ อันนี้ต้องยอมรับผิดในตรงนี้ด้วย
    ก่อนที่จะโทษแต่คนอื่น คุณหาเรื่องเอาไว้แล้วหรือเปล่า YAMATO
    ******************************************************************************************************************************
    ปากดีตรงไหนคับพี่ผมเคยไปด่าพี่ให้ใครฟังไหมละ ..ผมด่านิวเจนให้พี่ฟังไหมละ...ผมเคยไปด่าตาจ๊อปให้พี่ฟังไหมละ
    แล้วพี่มาหาว่าผมปากดีตอนไหนมีแต่พี่ด่าชาวบ้านให้ผมฟังแล้วผมก็อุตส่าไม่เคยไปเล่าให้คนๆนั้นฟังจนวันนี้ต้องขอพูดหน่อยแล้วกัน****และผมก็ปากดีก็เฉพาะในเวปที่ผีมาด่าแบบไม่มีข้อเท็จจริงและยอมรับว่าด่าแรงมากด้วย
    หรือมันไปโดนพี่ หรือเพราะพี่เป็นผีละถึงร้อนตัว ...... เอาง่ายๆว่าผมไปด่าพี่ปอนให้พี่ฟังตอนไหนแค่นั้นพอ ...จบ
  • ทำไมไม่ล็อคอินครับ มีแค่ชื่อกำกับข้างหลังใครก็พิมพ์ได้ เดี๋ยวเจอสวมรอยไปด่าคนอื่นมันจะยุ่งกว่านี้ครับ
  • ผมว่าอ๊อฟ มันด่า ผู้ใหญ่แต่มันไม่ได้ด่า....ใครเจราะจง....นี่ครับ....อย่าทำร้อนตัวเลยครับ....ท้าคิดว่าไม่ใช่ผี....ก็อย่าร้อนสิ....ว่ากันแบบลูกผู้ชายเลยดีกว่า
  • เอาเป็นว่าผมถามปอนด์ว่ายังไง คุณลองโทรถามซิ
    แล้วค่อยโทรมาเคลียร์กับผมพรุ่งนี้ ตอนนี้ขอตัวก่อน
    เพราะมีธุระแต่เช้าครับ ไม่ได้หนีน่ะ จะได้หูตาสว่าง
    ว่าใครพูดถึงใคร หรือ ใครว่าใครยังไง YAMATO
  • ไม่เกี่ยวกับพี่ปอนแล้วตอนนี้อย่าไปดึงพี่ปอนลงมาดิคับ .... เอาแค่เรื่องคำพูดของพี่ก็พอ ........
    เพราะพี่บอกพี่ปอนว่าออฟมันไม่ได้ด่าผม(คือพี่โฟร์ค)แต่มันด่าชลบุรี แล้วพี่พูดได้ไงคำนี้ทั้งที่ผมไม่ได้เอ่ยถึงใครเลย ...
  • กูว่าแล้วไม่มีผิด
  • ลูกผู้ชาย....กล้าทำ...กล้ารับ.....ไม่ใช่ตุ๊ด....หรือผีเป็นตุ๊ดไม่กล้าล๊อกอินเข้ามาด่าเขา........ ??????? กล้าๆหน่อย ไอตุ๊ดดดดด
  • พยานคือเพื่อนรักกันเนี่ยะน่ะ
    เฮ้อ คืนเงินเค้ามันก็จบ
    แถอยู่นั่นจะโกงเค้าก็บอกเค้าตรงๆไปเลย
    ไอ้กิต ไอ้อาท
  • คนดีชอบแก้ไข .... คนจัญไรชอบแก้ตัวจริงๆ ...ถ้ากรณีไหนผมทำให้บุคคลอื่นหรือผีตัวอื่นให้หมองใจก็ขอจบนะคับ
    แต่ถ้ากรณีไหนที่ผมไม่ผิดแล้วมาด่าผม ..เป็นคุณหรือใครก็คงไม่ยอม ....... จบ
  • โถ....ไออ๊อฟมึงแม่งเบี่ยงประเด็นจนทำให้คนอื่นเขาเอาเรื่องเก่ามาทะเลาะกัน มึงแม่งโคตรเ..วเลยว่ะ มึงนี่เก่งจิงจิง
    ในเรื่องชอบทำให้คนอื่นเขาทะเลาะกัน มึงไม่ละอายแก่ใจบ้างเลยเหรอ มีบ้างไหมจิตสำนึกอะ พอมีพวกหน่อยแม่งผยองใหญ่
    เมื่อไรมึงจะยอมรับความจริงซะที ไหนสรุปให้ฟังหน่อยซิ........เรื่องเหมือนหัวกระทู้อะ หยุดแถไปให้คนอื่นซะที ทุเรศ..
  • Golf_NB ไอ้นี่อะไรของมึงวะมาถึงก็มาช่วยเพื่อนทั้งที่เพื่อนมึงผิดแล้วก็มาด่าผีอีก ไปนอนไป
  • CommentAuthorGolf_NB CommentTime2 นาทีก่อน | February 5, 2010, 1:14 am
    ผมว่าอ๊อฟ มันด่า ผู้ใหญ่แต่มันไม่ได้ด่า....ใครเจราะจง....นี่ครับ....อย่าทำร้อนตัวเลยครับ....ท้าคิดว่าไม่ใช่ผี....ก็อย่าร้อนสิ....ว่ากันแบบลูกผู้ชายเลยดีกว่า

ผู้ใหญ่อีกล่ะ ผู้ใหญ่คนไหนครับแล้วด่าทำไมแล้วทำไมเจาะตัวเลยครับ ผมไม่ใช่ผีน่ะ ผมเป็นคน
  • มีคนรัก...ก็ต้องมีคนเกลียด ว่ะ... ต้องทำใจวะเพื่อน....สัจจธรรมชาวโลก
    ไฟล์แนบ
    1320185506471982d3c3792.gif 8K
  • นอนไม่หลับว่ะ ขอมั่วด้วยซัก 15 นาทีน่ะเดี๋ยวไปนอน
  • เออมึงตอบเฮียไปดิGolf_NBมึงเสือกไปขุดเรื่องเก่ามา ไม่รู้อะไรเลยนะมึงเนี่ย
  • พอผมพูดความจริงคุณก็ว่าผมปากดีแล้วจะหนีไปนอนตามสันดานเดิมของคุณที่เคยทำไว้ในบอร์ด ipitbulldog
    แต่ผมว่าคุณพูดถูกอยู่ 2 อย่าง คุณว่าคุณสู้อยู่ตัวคนเดียว และเงินคุณหาซื้อเพื่อนแท้ไม่ได้ คุณพูดเองแล้วก็กรุณานำกับไปคิดเองด้วยนะครับคุณโฟล์ค

ในเมื่อคุณหนีไปนอนด้วยขออ้างเดิมๆผมก็คงต้องขอตัวไปนอนบ้างล่ะครับ

ART NEWGENS
  • # Golf_NB เมิงไปนอนไป.................เมิงรู้รัยบ้างวะ...........เมิงเป็นใครวะเเม่งมั่วจิงๆๆๆๆๆ
  • Golf_NB มึงตอบแทนไอ้อ๊อฟดิใครวะผู้ใหญ่ที่พวกมึงด่า
  • พยานคือเพื่อนรักกันเนี่ยนะ
    แถอยู่นั่นจะโกงเค้าก็บอกเค้าตรงๆไปเลย
    ...........................................................................................................................................
    ท่าทางคุณผีตัวนี้เข้าใจยากจังแฮะ ข้อตกลงที่ให้ไว้ครั้งสุดท้ายมันเปลี่ยนจากลูกฟิวเจอร์กับมาม่าซัง เป็นลูกฟิวเจอร์ที่ขึ้นกับแม่นอกตัวอื่นแล้ว โดยความเห็นชอบจากคุณโฟล์ค แต่ยังจะมาแหลเปลี่ยนเป็นเงิน80000 อย่างนี้ใครโกงใครแหลวะ
  • ผมเห็นโพสว่า ด่าผู้ใหญ่...แต่...จริงๆ..มันไม่ได้ว่า...ใครในที่นี้ทำไมต้องร้อนตัวละครับ....ถ้าพี่ไม่ใช่ผีพี่จะร้อนทำไมละครับ...
  • เนี่ย กระผม นั่ง อ่านอยู่ ท่านประธานที่เคารพรักทั้งหลาย กระทุ้ เรื่องไอ้อ๊อฟจบจริงๆไปแล้วเหรอท่าน ถึงจะไปเรื่องอื่นกัน เอาเป็นเรื่องๆ หน่อยนะขอรับกระผม ผมขอค้าน
  • *

* CommentTime4 นาทีก่อน | February 5, 2010, 1:21 am

โถ....ไออ๊อฟมึงแม่งเบี่ยงประเด็นจนทำให้คนอื่นเขาเอาเรื่องเก่ามาทะเลาะกัน มึงแม่งโคตรเ..วเลยว่ะ มึงนี่เก่งจิงจิง
    ในเรื่องชอบทำให้คนอื่นเขาทะเลาะกัน มึงไม่ละอายแก่ใจบ้างเลยเหรอ มีบ้างไหมจิตสำนึกอะ พอมีพวกหน่อยแม่งผยองใหญ่
    เมื่อไรมึงจะยอมรับความจริงซะที ไหนสรุปให้ฟังหน่อยซิ........เรื่องเหมือนหัวกระทู้อะ หยุดแถไปให้คนอื่นซะที ทุเรศ..

33333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333333

เรื่องหัวกะทู้เขาจบไปแล้วพี่ตอนนี้ก็เป็นเรื่องที่พี่ผีเห็นี่แหละแล้วพี่จะให้ผมรับผิดตรงไหนละในเมื่อผมไม่ได้พูดจริงๆแล้วจะให้ผมมารับผิดชอบการคะนองปากของคนๆนึงทำไม
    ส่วนเรื่องที่นิวเจนออกมาพูดผมยังไม่เคยรับรู้เรื่องราวพวกนี้เลยและตอนที่เกิดเรื่องด่ากันนั้นผมกับนิวเจนคุยกัน 2 ครั้งเองคับแค่เขามีจัญยาบรรออกมาแสดงความจริงให้ผมก็แค่นั้น***ไม่เคยเบี่ยงประเด็นลองอ่านดูแล้วเปิดใจหน่อยคับว่าใครเบี่ยงประเด็นกันแน่ผมแค่อยากทวงสิทะิ์ผมคืนแค่นั้นคับพี่ผี

44444444444444444444444444444444444444444444444444444444444444

* scubapit
    * CommentTime2 นาทีก่อน | February 5, 2010, 1:23 am

CommentAuthorGolf_NB CommentTime2 นาทีก่อน | February 5, 2010, 1:14 am
    ผม ว่าอ๊อฟ มันด่า ผู้ใหญ่แต่มันไม่ได้ด่า....ใครเจราะจง....นี่ครับ....อย่าทำร้อนตัวเลยครับ ....ท้าคิดว่าไม่ใช่ผี....ก็อย่าร้อนสิ....ว่ากันแบบลูกผู้ชายเลยดีกว่า

ผู้ใหญ่อีกล่ะ ผู้ใหญ่คนไหนครับแล้วด่าทำไมแล้วทำไมเจาะตัวเลยครับ ผมไม่ใช่ผีน่ะ ผมเป็นคน
    *********************************************************************************
    เฮียเหลียงคับเพื่อนผมมันไม่ค่อยรู้เรื่องยุทธจักคับขออภัยแทนมันด้วยแล้วผู้ใหญ่ที่จะให้เจาะจงตอนนี้คงได้แล้วคับว่าใครเหมาะสมกับคำๆนี้ที่ผมด่า ............
    ######
  • มึงออกมาตอบเลยGolf_NB ลูกผู้ชาย....กล้าทำ...กล้ารับ.....ไม่ใช่ตุ๊ด....??????? กล้าๆหน่อย ไอตุ๊ดดดดด 5555555555 พิมพ์เองเข้าตัวเอง 5555
  • คุณเข้าใจถูกแล้วก็ชลบุรีมีคนตั้งหลายกลุ่มหลายคน
    และไม่เคยเอ่ยเลยว่าคนที่อ๊อฟว่าคือปอนด์ชลบุรี

ถ้าถามปอนด์จะซึ้งอย่าแถมาหาผมเลย ผมไม่รู้เรื่องด้วยหรอก
    และเรื่องที่รู้ว่าออกตัวมันก็มาจากจ๊อบนั่นแหละ
    และชลบุรีทั้งจังหวัดผมไม่รู้หรอกว่าใคร
    ตอนนี้ผมถามคุณบ้างไม่ได้ด่าผม ไม่ได้ด่าปอนด์ ไม่ได้ด่าชลบุรี
    สรุปวันนั้นด่าใครครับ YAMATO
  • เออไอผู้ใหญ่ที่ว่าเนี่ย...พวกมึงแม่งหว่านแหตลอด..ใครวะไอGolf_NB ตอบหน่อย รู้จิงตอบมา
  • :011:ตั้งแต่เล่นบอร์ดมายังไม่เคยเห็นพี่ปอนด์โกรธขนาดนี้เลย

:015:ยังไงก็ค่อย ๆ เคลียร์กันนะครับพี่
  • # Ghost CommentTime2 นาทีก่อน | February 5, 2010, 1:30 am

# Golf_NB เมิงไปนอนไป.................เมิงรู้รัยบ้างวะ...........เมิงเป็นใครวะเเม่งมั่วจิงๆๆๆๆๆ

แล้ว Ghost เป็นใคร..... ถ้าแน่จริง ล๊อกอินแล้วเข้ามาโพสดิ ?

....ไม่ใช่สร้างแล้วเข้ามาเลยนะ ? [ แสดงตัวตนที่แท้จริงหน่อยครับ ]
  • CommentAuthorGhost CommentTime10 นาทีก่อน | February 5, 2010, 1:19 am
    พยานคือเพื่อนรักกันเนี่ยะน่ะ
    ***********************************************************************************************************************************************************************************************
    คุณไม่รู้คุณอย่ายุ่งครับ
  • Golf_NB อยากช่รยเพื่อนแต่ไม่มีข้อมูลอะไรเลยมึง ไอ้เกรียน มั่วได้ใจเลยมึง เดี๋ยวงานงอกหลอกมึงอะ