ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เผลอแผลบเดียว ... เนื่องจากกรรมการ คือ คุณลูกหยี ( โกลเด้น ) มัวแต่หันมาเก็กให้กล้อง ลืมดูแลน้อง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0363.jpg 97K
    IMG_0362.jpg 90K
  • ผลออกมา...น้องโดนนังตาหวานฟัดซะ โทษฐานที่เล่นแรงไป ทำให้เจ๊แกเกิดน้ำโห
    หน้ายังงี้ ใครเค้าจะมาขอไปเป็นเจ้าบ่าวเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0356.jpg 54K
    IMG_0354.jpg 52K
  • ลืมบอก...สังเกตที่ภาพล่างน่ะค่ะ หัวโนด้วย น่าสงสาร แต่สมาชิกท่านอื่นในบ้านบอกว่า มันตลกดี แต่ถึงจะเจ็บ ก็ยังซนเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
    ไฟล์แนบ
    IMG_0365.jpg 60K
  • โธ่.....BullsEye ของพ่อ :m020:
  • สนจริงๆเลย optimus :016:
    ไฟล์แนบ
    DSCF1038.JPG 89K
  • น่ารักจังเรยยยย อิอิ
  • คุณ Por rayong น้องสาวรึน้องชายค่ะ กี่เดือนแล้ว ชื่ออะไรค่ะ น่ารักจัง ถ้างัยเดี๋ยวจะจีบไว้ให้น้องโฟกัส ( Optimus ) น่ะค่ะ