ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อ๊อฟ กจ. มึงจะเอายังไงกับกู
  • เสียชื่อเด็กชลวะ มึงย้ายไปจากชลเลยไป๊ ไอ้พวกนักเลงคีย์บอร์ดดีแต่เห่าแต่หอน
  • ตอนรักกันนี้แทบจะแหกตูดดม แต่พอกัดกันนี้ยังกับหมา คนหมาๆก็แบบนี้แหละ เลี้ยงพิทบูลใจหรีมด

วงการพิทบูลเเม่งโคตรเน่าเลย มีเเต่คนหาผลประโยชน์กับหมา หมามันคงเสียใจวะเเม่งมีเจ้าของใจตุ๊ด:m051:
  • รักใคร่สามัคคีกลมเกลียวกันดีนะเนี่ยพิทบูลเมืองไทย
    คนเลี้ยงพันธ์อื่นคงขำกันกร๊ากๆๆๆๆๆ
  • :026::026::026::026::026::026::026:
    ไฟล์แนบ
    20091214222915_20091013205315_200910120850454521339.jpg 111K
  • โหตามอ่านตั้งนาน จบด้วยดีเช่นเดิม.....เอ้ายินดีด้วย.................มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพื่อนหมาๆ แม่งประโยคคลาสสิก
  • ส่วนเรื่องร้อนแรงแห่งปีเสือที่จบไปแล้วก็ให้มันผ่านไปคับ ....

ปัญหาที่เกิดและจบไป..ทิ้งไว้แค่ความรู้สึกดีๆให้กันดีกว่า ....

และยังทิ้งคำว่ามิตรแท้ที่ยั่งยืนไว้ให้เราได้สัมผัสและดูแลต่อไปคับ

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตาม .... และผมไม่สามารถทำให้คนอื่นและคนทุกคนมามองว่าผมดีหรือหรือคนอื่นไม่ดีได้นอกจากคุณจะได้สัมผัสและคุณจะได้คำตอบในใจว่า ..คุณหรือผม .... รักตัวเอง + เห็นแก่ตัว + เอาตัวรอด ทุกคำตอบจะออกมาให้คุณเลือกเอง ....

ขอบคุณทุกท่าน ............. คำพูดหรือการกระทำใดๆที่ผมได้ไปล่วงเกินหรือก่อกวนท่านใดในที่แห่งนี้ก็ขอให้อโหสิกรรมให้กันเถอะคับ ...........................

ขอบคุณคับ
  • นอนเหอวะ!!! เดียวโดนผีหลอกอีก ดึกแล้วนะเว้ย...เพื่อน
  • ฮุย กระจอกฉิบหาย
  • มึงจะหนีไปบวชเลยเรอะวะ มึงถึงให้พวกกูอโหสิกรรมให้พวกมึง

กูจะตามจองล้างจองผลาญมึงทุกชาติ ทุกชาติไป 55555555

นี่แหละดูไว้นะคนที่หาแดกกับหมาจบไม่สวยสักราย
  • อ๊อฟ กจ

นี่แปลว่า อ๊อฟ กระจอกป่าววะ
  • อ๊อฟเอ้ยพี่เตือนอ๊อฟแล้วว่าอย่าไปกวนตีนกับเขา พวกเขารุ่นใหญ่นะ สรุปแล้วอ๊อฟก็เหมือนหมาตัวหนึ่ง
  • อย่าไปขุดเรื่องขึ้นมาอีกน่าพวก ไอ้อ๊อฟมันอุตส่าห์โล่งอกที่รอดตีนมาได้ พวกผีดันไปจุดประกายกันขึ้นมาอีกเดี๋ยวเด็กน้อยอ๊อฟก็ร้องให้กราบตีนตาปอนด์จนได้หรอก ก็มันกลัวจะตายอยู่แล้ว เพื่อนก็ไม่มี มีก็แต่ศัตรูแฝงเพื่อนคบกันแค่ผลประโยชน์นี่แหละกรรมที่มันก่อไว้ อายุน้อย20กว่าๆแต่ซ่ายังกะ40 รอโตก่อนแล้วค่อยปีนเกลียวใหม่นะหนูรุ่นใหญ่เขาไม่อยากตบเด็กแย่งไอติมหรอกเสียมือว่ะ555
  • เห็นตั้งกระทู้นึกว่าจะแน่ ที่แท้ก็มวยล้มต้มคนดู
  • คนนี้รึเปล่าที่เค้าเล่ากันว่ายุให้กลุ่มภาคตะวันออกเค้าแตกแยกกัน ถ้าใช่แมร่งโคตรเลว เห็นเค้าเล่ากันว่าใครมีผลประโยชน์กับมันมันก็จะช่วยเหลือทุกอย่างทำดีต่อหน้าแต่แอบด่าลับหลังเหมือนเดิม คบกันไปได้งัยว่ะคนแบบนี้"สวรรค์ไม่มีตา"
  • อ๊อด อ๊อด ๆ
  • สรุปว่าต่างคน มีเหตุมีผล ต่างๆกันไป ฯลฯ เอาเป็นว่าไม่มีคนผิด( มันง่ายดีเหมือนกันแล้ว80000-มันจบยังไง.) แปลกๆ
    มาดีครับ ไม่ยุ ขอจบแบบมีเหตุผลได้เปล่า ?
    **บ้างคนโดนในบรอด์นี้( ผี )แขวนไว้ ..ความผิดก็ไม่ได้มากมายอะไรยังไม่เห็นจบซะที เหตุการณ์ที่ผ่านมาคล้ายๆ

*** ตบ หัว แล้ว ลูบ หลัง ****
    ผมว่าหลายๆคนก็คิดเช่นนั้น ปัญหายังคาใจทั้งสองฝ่ายเชื่อ ดะ
  • ต้องเข้าใจครับ คนเลี้ยงพิทบูล แต่ใจพุดเดิ้น เห่าเก่งอย่างเดียว

ทำท่าเหมือนจะกัน แต่สุดท้ายก็แค่ดมๆแล้วเลียปาก
  • สงสัยพี่ผีตัวบนจะทำบ่อยนะ เรื่องบางเรื่องไม่รู้และไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ก็อย่าเพิ่งตัดสิน นอกจากได้ฟังมากับหูไม่ใช่ได้ยินเค้าว่ามาก็ใส่กันเลย
    และพวกขายกาแฟ ชาเย็น นมเย็น นี่ก็อีกแหละ ชงไม่เลิก เค้าทะเลาะกันชอบใจ เค้าดีกันก็หมั่นไส้เค้า ต้องการอะไรรึป่าวคับ
    เครียร์ได้ก็ให้เค้าเครียร์กันดีกว่าคับ และยังยืนยันคำเดิมคับ
    บอกซักคำ ดีกว่า บ่นร้อยคำ อิอิ
  • ไอ้อ๊อฟแปลงร่างเป็นผีแล้ว
  • ไอ่อ๊อฟ กูเห็นมึงตอแหลอยู่อีกเวปหนึ่ง
  • ขอเตือน อ๊อฟไว้หน่อยว่ามึงควรหยุดเสือกเรื่องของคนอื่นซักทีดูแล้วคงมีคนเกลียดมึงเยาะวะ
  • น้าผีครับ
    สงสารไอ่อ๊อฟมันบ้างเถอะ งานนี้ถ้าเคลียร์ไม่จบ

ไม่อยากนึกว่ะ
  • CommentAuthorOFFshokunkungfu CommentTime3 วันก่อน | February 5, 2010, 10:25 am
    เดี๋ยวแจ้งให้ทราบคับแต่ไม่น่าพลาดคับ ... ขอบคุณเฮียคับ
    แต่สงสัยต้องค้างดิเฮียวันอาทิตย์ก็งานที่ซุ้มใหญ่อีก ..
    อ้าวพี่มาร์คแบบนี้ผมจะกล้าไปไหมเนี้ย ฮ่าๆๆ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

มึงนี้มีหลายงานเนอะ แล้วทำไมไม่กล้าไปซักงานหว่ะ

ไอ้เหี้ยทำเป็นหัวเราะกลบเกลื่อนความเศร้า
  • เวรกรรม ของมันตอนไประรานคนอื นเขามันเคยนึกถึงวันนี้รึเปล่าวะ เที่ยวซ่าไปด่าคนนู้นทีคนนี้ที นึกว่ามีคนชอบมึงมากรึไงไอ้อ๊อฟ 555555555 ลองเข้าไปดุในบอร์ดเก่าที่มีชื่อมันดูซิจะได้รู้ว่ามันเป็นคนยังไง55555555
  • ไออ๊อฟกะเพื่อนนี่เมรงตุ๊ดรึเปล่าว้า
  • .... รักตัวเอง + เห็นแก่ตัว + เอาตัวรอด +ปากหมา+อวดเก่ง+เสือกไปทั่ว+ปีนเกลียว มึงทั้งนั้นไอ้อ๊อฟ
  • ส่วนเรื่องร้อนแรงแห่งปีเสือที่จบไปแล้วก็ให้มันผ่านไปคับ ....

ปัญหาที่เกิดและจบไป..ทิ้งไว้แค่ความรู้สึกดีๆให้กันดีกว่า ....

และยังทิ้งคำว่ามิตรแท้ที่ยั่งยืนไว้ให้เราได้สัมผัสและดูแลต่อไปคับ

......................................................................
    ,มันยังไม่จบหลอกไอ้อ๊อฟ ดูแล้วคนจองกฐินมึงเพียบวะ แล้วใครมีความรู้สึกดีกับมึงวะ
  • เอางี้ เอาเป็นว่าจากเรื่องนี้ทำให้เรารู้แล้วว่าสันดานไอ้อ๊อฟมันเป็นยังไง

บุคคลนี้น่ากลัว หน้าไหว้หลังหลอกไว้ใจไม่ได้
  • กูว่าไม่ใช้รู้สันดานไอ้อ๊อฟอย่างเดียวหรอก

คู่กรณีของมันก็แม่งโครตกระจอก ทั้งเห่าทั้งหอนแต่ไม่กัด
  • เฮ้ยไอ้เหี้ยปอด์นมึงหายหัวไปไหนวะสาดดดดดดดดดดดดดดดด
    กูนึกว่ามึงแน่ที่แท้ก็ขี้ตีนวะ
    เสียชื่อเด็กชลวะไฮ้สาดดดดดเอ้ย
  • คุณอ๊อฟครับ เพื่อนหมีของคุณมุดรูอยู่ที่ไหนครับ
    ทำไมไม่ออกมาปกป้องคุณ เหมือนที่คุณเคยปกป้องคุณหมีละครับ
  • พี่อ๊อฟคงหายไปจาก PITBULLZONE แล้วละ แล้วใครจะหาแดกกับหมาละ โธ่คิดถึงพี่อ๊อฟจัง
  • อ๊อฟไม่มีใครทำอะไรเองได้หรอก เองไม่ต้องกลัวหรอก พวกชลบุรีเเม่งไม่กล้าหรอกกระจอกฉิปหาย คากกกกกถุยยยยยย อิ อิ อิ
  • ยังชงไม่เลิกนะ มีทั้งปากดี ปากเสีย รู้มั่ง ไม่รู้มั่ง หรือแสนรู้ จบก็คือจบ จะมาก่อชนวนอีกทำไม
    อยู่ในหลุมน่ะดีอยู่แล้ว โดนเสี้ยมมากหรือรับตังมาเยอะ
    เรื่องบางเรื่องที่ได้ยินมา บางครั้งอาจจะจริงหรือไม่นั้นก็ขึ้นอยู่กับคนบอกและคนเล่า ถ้าเจอต้นตอและคุยกันก็จบ แต่ถ้าไม่ยอมรับก็ไม่รู้จะว่าไง
    ความจริงก็คือความจริง
    บอกซักคำ ดีกว่า บ่นร้อยคำ
  • กูว่าแล้วมึงต้องมาไอ้อ๊อฟ ไอ้เหี้ยแปลงมาเป็นผี
    ไอ้กากตด มึงหมดอนาคตแน่ๆ
  • สงสารพี่อ๊อฟจัง
  • คนเราเกิดมาก็มีขอผิดพลาดด้วยกันทั้งนั้น เราให้สิ่งที่เกิดเหล่านี้มันเป็นบทเรียน และเราก็ไม่รู้ว่าวันพรุ่งนี้จะมีชีวิตอยู่หรือเปล่า เราควรจะให้อภัยกัน ทำดีต่อกันให้มากๆ เพื่อเพื่อนพิทบูลด้วยกัน
  • ผิดเป็นครู ทุกคนพลาดใด้ อภัยเถอะคับ
  • ไอ้ระยำเหี้ยชิงหมาเกิดอ๊อฟ แม่งมันโดนกรรมออนไลน์เล่นงาน ทำเหี้ยกับคนคนอื่นไว้เยอะ
  • จบเถอะพี่น้อง คนผิดเค้าก็รับกรรมไปแล้วจะเอาอะไรกันนักหนาหรือจะฆ่ากันให้ตาย คนไทยด้วยกันต้องมีน้ำใจนักกีฬาสิครับ รู้แพ้รู้ชนะ อ๊อฟก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรเลย แค่ชอบนินทาคนอื่นให้อีกฝ่ายฟัง พอลับหลังก็ด่าอีกฝ่ายให้อีกฝ่ายฟัง แค่นี้เอง(เท่าที่คุณเคยได้ยินกันมา)คนเราก็มีทั้งดีทั้งร้ายครับ คบกันในส่วนที่ดีก็แล้วกัน ใครรู้ตัวว่าทำอะไรไม่ดีก็ปรับปรุงแก้ไขตัวเองให้ดีกว่าที่เป็น อย่ามีอีโก้สูงมากนักเดี๋ยวจะจมไม่ลง ไม่ได้สอนนะแต่อยากแนะนำบางทีไม่มีกระจกส่องเราก็ไม่รู้หรอกว่าใบหน้าเรามีสิวกี่หัวแค่มือคลำแล้วบีบทิ้งก็ยังไม่เห็นความยับเยินของหน้าตัวเองอยู่ดี ผิดก็ว่ากันตามผิดแต่ไม่ทับถมซ้ำคนล้มให้จมดิน.....
  • หแม่ไอ้ผีตัวบนพูดเหมือนจะดูดีเลยนะแต่ประโยคนี้มันทะแม่งๆจิงๆ อ๊อฟก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรเลย แค่ชอบนินทาคนอื่นให้อีกฝ่ายฟัง พอลับหลังก็ด่าอีกฝ่ายให้อีกฝ่ายฟัง

โอเคจบก็จบ

หวังว่าจบแล้วอีอฟจะไม่ไปนินทาใครลับหลังและแทงใครข้างหลังให้คนอื่นฟังอีกละ
  • กร๊ากๆๆ จะจบง่ายๆใด้ไง่อ่ะ

ทั้งโจทย์และจำเลย มีชนักติดหลังทั้งคู่

แต่คงไม่กล้าเห่ากันอีกนาน
  • :m116::m116::m116:
    ไฟล์แนบ
    911151336lr2.gif 20K
    911151336lr22.gif 20K
  • หาแดกกับหมาก็เป็นประการฉะนี้แล
  • พี่ๆครับ ผมกราบแทบเท้าพี่ๆนะครับขอให้พี่ๆอภัยให้ผมด้วยนะครับ ผมรู้ตัวว่าผมปากดีไปหน่อย....:022:

ตอนนี้ผมจะทำหมาขายก็ทำไม่ได้ เพราะพวกพี่ๆจ้องโจมตีผม ทำให้ผมเสียรายได้มาก.....:002:

กลุ่ม RRK ของผมก็เลยพลอยซวยไปด้วย คนในกลุ่มทำหมาขายก็โดนโจมตีหมด :063: :063: :063:
    ไฟล์แนบ
    upload2world_ff9b0-500x372.jpg 66K
    taksinkrab1.jpg 58K
  • อย่าดีแต่ยุยงไปหาอะไรที่สร้างสรรค์ทำเหอะ ความเป็นมนุษย์ไม่ต้องไปเป็นผีด่าให้ใครหรอก
    กลัวเสียชื่อบบรรพบุรุษ
    อยากเจอออกตัวมาเลย
  • พี่ผีตัวบนแปลงร่างมาเหรอครับ
  • ยาววววววว มาก ขอไม่อ่านนะ

ดีชั่วอยู่ทีตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ใครผิดใครถูกไม่รู้ดูกันเอาเองวะ เมาแล้ว นอนดีกว่าวะ
  • สร้างภาพโคตรเก่งเลยคุณอ๊อฟ เยี่ยมจริงจริง ขอแสดงความนับถือจากใจจิง