ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันนี้เดินผ่านร้านหมอโต (นนทรีย์สัตวแพทย์)ดีใจสุดๆๆพี่หมอเอา F1มาวางขายแล้วร้านหมอกับบ้านผมห่างกันแค่200เมตรเองสบายเลยเรา F1 ในเมืองสกลนครร้านนนทรีย์สัตวแพทย์นะครับสะดวกสบายครับผม
    ไฟล์แนบ
    50014.jpg 112K
  • เลี้ยงให้อ้วนเลยน๊ะ
    แล้วถ้าจะหัน เมื่อไหร่บอกด้วย
    จะไปชิม ด้วยคน :013::013::013:
  • ขอบคุณที่ช่วยเอามาประชาสัมพันธ์ และการสนับสนุนนะครับ
  • ของดีๆๆต้องช่วยกันขยายครับ เลี้ยงอย่าให้อ้วนเดี่ยวเสียของครับ เขาเป็นสุนัขกิจกรรมครับโตเต็มวัยวันละมื้อ มื้อละ2ถ้วยกาแฟ F1สีแดง โอเค
  • ให้กินเยอะๆ ก็ดีครับ จะได้ขายได้มากๆ ฮ่าๆๆ
  • ให้เยอะไม่ได้ครับผู้ช่วยจะไม่พอใจถามหาค่าขนมไปไหนหมด
    ไฟล์แนบ
    5001.jpg 89K
  • :005:ตัวนี้เขารักมากๆๆเจ็บกับมันก็มากๆๆก็ยังรักเหมือนเดิม
    ไฟล์แนบ
    5004.jpg 93K