ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ยังขายไม่หมดอีกเหรอวะ
  • เสือกทุกเรื่อง
  • อัพหน่อยรูปหน่อยเด้
  • ถ้ามึงไม่อยากให้กูเสือกมึงก็ไปขายที่อื่นไป ชิ้วๆๆ
  • ไอ้เหี้ยมึงระวังจะเหมือนไอ้ช้างกับไอ้อ๊อฟนะโว้ย
  • CommentAuthorGhost CommentTime5 วันก่อน | February 3, 2010, 2:14 pm
    มึงซื้อมาแล้วเอามาให้กูดูหน่อยนะ ปากดีจิงๆ รู้ดีไปหมดยกเว้นตัวเองไม่ได้รู้ห่าไรเลย 555
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    CommentAuthorGhost CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | February 9, 2010, 8:57 am
    ไอ้ผีตัวบนมรึงไม่ซื้อของเค้ามรึงก็ไม่ต้องมาเกรียนเดี๋ยวมรึงจะโดนแบบไอ้ช้าง กรูน่ะหมาก็ไม่ได้ซื้อเค้าเหมือนกันแต่กรูก็ไม่ได้ไปติเค้าเหมือนมรึงอ่านดูแล้วก็ติชมในใจไม่เห็นต้องแสดงความโง่ที่บรรพบุรุษแถมมาให้เอามาโชว์ให้คนอื่นเห็นอย่างที่มรึงทำเลย โง่ฉิบหาย! กรูอยากรู้จริงๆว่าไอ้คนอย่างพวกมรึงเนี่ยวันๆสมองควายๆของมรึงเคยคิดดีทำดีกับใครบ้างวะ หาแต่เรื่องมรึงจำไว้นะโว้ยไอ้เด็กน้อย"มรึงมีพวกร้อยคนก็ยังไม่เท่าที่มรึงมีศัตรูอยู่เพียงคนเดียวหรอก เพราะมรึงจะรู้ได้งัยว่าไอ้ศัตรูคนเดียวของมรึงเค้าอาจจะมีพวกอีกห้าร้อยคน"จำไว้ไอ้น้องอย่าเกรียนให้มาก หรือถ้ามีปัญหามรึงล็อคอินมาหากูได้...กรูไม่ใช่เจ้าของกระทู้ไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับเจ้าของกระทู้แต่อย่างใด แต่กรูทนเห็นพฤติกรรมเลวๆอย่างนี้ไม่ได้ เดี๋ยวเถอะมรึง!
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------
    CommentAuthorGhost CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | February 9, 2010, 8:59 am
    เอาให้หนักไอ้คนแบบนี้สถุลได้ใจจริงๆ ติแมร่งไปเรื่อย ทืบแมร่งเลยเพ่
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ไม่บอกก็รู้ว่าใครโพส
  • ค่ายหาแดกกับหมาทำงานต่อครับ
  • ไอ่ช้างโดนตีนเป็นตัวอย่างไปแล้ว คิวต่อไปคือไอ่อ๊อฟ 555+++
  • อยากดูจังเลยมันโดนตีนเมื่อไหร่ลงรูปด้วยนะ

อย่าดีแต่เห่าหล่ะ

แล้วบอกมันด้วยหล่ะ อย่ารีบวิ่งหนีนะ
  • สวยมากครับ น่าจะเพาะอีกสักคอก
  • เหลือกี่ตัวครับ ห้าพันได้มั้ยครับพี่
  • CommentAuthorGhost CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | February 9, 2010, 12:00 pm
    ไอ้เหี้ยมึงระวังจะเหมือนไอ้ช้างกับไอ้อ๊อฟนะโว้ย

กัวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กัวลนลานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กัวแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อยากจะโดนส้นตีนนัก ๆ ๆ ๆ โดนแล้วจะได้ลงไปนอนชัก ๆ ๆ ๆ
    มรึงก็หดหัวไว้นะอยู่ในกระดองมัวแต่เห่าอยู่ได้
  • CommentAuthorGhost CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | February 9, 2010, 11:54 am
    ถ้ามึงไม่อยากให้กูเสือกมึงก็ไปขายที่อื่นไป ชิ้วๆๆ

มึงก็ไปเสือกที่อื่นสิ กูไปกูก็กลัวมึงสิ สัด 555 สบายใจ
  • กระทู้ขายหมารึกระทู้ล่อผีวะ .... 5555

มึงล็อกอินเข้ามาเลยดีกว่า จะได้ยิงได้ไม่ผิดตัว มุดหัว ทำตัวหน้าตัวเมียอยู่ๆได้ ไม่กล้าก็ไปแปลงเพศซะ กูเห็นแล้วรำคาญแทนวะ
  • ที่พูดมานี่มึงใช่ไหม ลอบกัดกะมุดหัวอ่า หรือมึงแปลงแล้ว 555
    มึงทำไมไม่ล๊อคอินล่ะ หรือกัว โธ่ ทำปากดี
  • ตั้งแต่อ่านมามีแต่ผีล้วน รวมทั้งกรูด้วย

สรุปเจ้าของตอบหน่อยตอนนี้เหลือกี่ตัว ตัวไหนบ้าง จะขายไหม
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็น งง เหมือนกัน เหมือนกระทู้เชิญผี มารวมกันเลย...555

สรุปว่าหมา ยังอยู่ครบ ทุกตัว สนใจอย่างไรโทรมาแล้วกันครับ 084-8836019 รูปยังไม่ได้อัพเลยครับดูรูปเก่าไปก่อน ถ่ายกับกล้อง กาก กาก ได้แค่นี้แหละ

ขอบคุณป๋ามาร์คด้วยนะครับสำหรับพื้นที่ และผีทุกตัวที่ตาเชียร์ ..5555
  • Ghost CommentTime1 ชั่วโมงก่อน | February 9, 2010, 2:19 pm

กัวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กัวลนลานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กัวแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อยากจะโดนส้นตีนนัก ๆ ๆ ๆ โดนแล้วจะได้ลงไปนอนชัก ๆ ๆ ๆ
    มรึงก็หดหัวไว้นะอยู่ในกระดองมัวแต่เห่าอยู่ได้

( ไอ้อ๊อฟแปลงร่างเป็นผี )
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

CommentAuthorGhost CommentTime52 นาทีก่อน | February 9, 2010, 2:56 pm

มึงล็อกอินเข้ามาเลยดีกว่า จะได้ยิงได้ไม่ผิดตัว มุดหัว ทำตัวหน้าตัวเมียอยู่ๆได้ ไม่กล้าก็ไปแปลงเพศซะ กูเห็นแล้วรำคาญแทนวะ

( คู่กรณีไอ้อ๊อฟ )
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
  • RRK ทำหมามาตอนนี้มีแต่เจ้ง เพราะไอ้เหี้ยอ๊อฟทำเรื่องไว้ เวนกำจริงๆทำให้กูซวยไปด้วย
  • เฮ้ยพี่น้องRRK มัวแต่มุดรูไปไหนหมดวะมาช่วยด้วยโวย
  • CommentAuthorGhost CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | February 9, 2010, 11:54 am
    มึงก็ไปเสือกที่อื่นสิ กูไปกูก็กลัวมึงสิ สัด 555 สบายใจ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ฮ่าๆๆๆๆ ไม่กลัว แต่มุดอยู่ในรู กรั๊กๆๆๆๆ ++++
  • RRK ผมว่าไม่นานแตกแน่นอนคอยดู
  • พึ่งจะตั้งแตกแล้วเหรอวะ
  • CommentAuthorGhost CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | February 9, 2010, 3:55 pm
    Ghost CommentTime1 ชั่วโมงก่อน | February 9, 2010, 2:19 pm

( ไอ้อ๊อฟแปลงร่างเป็นผี )
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

CommentAuthorGhost CommentTime52 นาทีก่อน | February 9, 2010, 2:56 pm

( คู่กรณีไอ้อ๊อฟ )
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    CommentAuthorGhost CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | February 9, 2010, 4:07 pm
    RRK ทำหมามาตอนนี้มีแต่เจ้ง เพราะไอ้เหี้ยอ๊อฟทำเรื่องไว้ เวนกำจริงๆทำให้กูซวยไปด้วย
    CommentAuthorGhost CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | February 9, 2010, 4:11 pm
    เฮ้ยพี่น้องRRK มัวแต่มุดรูไปไหนหมดวะมาช่วยด้วยโวย
    CommentAuthorGhost CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | February 9, 2010, 4:18 pm
    CommentAuthorGhost CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | February 9, 2010, 11:54 am

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ฮ่าๆๆๆๆ ไม่กลัว แต่มุดอยู่ในรู กรั๊กๆๆๆๆ ++++

ควายที่ไหนโชว์ความอ่อนวะ กูไม่ใช่อ๊อพโว้ย กูหมั่นไส้พวกปากดี จะยิงหรอมายิงดิงานวัดแถวบ้านอ่า ปากดีจัง
    มัวแต่บอกคนอื่นล๊อคอินมึงเสือกไม่บอกตัวเองล่ะอ้ายควาย ควายจริงๆ

RRK ทำหมามาตอนนี้มีแต่เจ้ง เพราะไอ้เหี้ยอ๊อฟทำเรื่องไว้ เวนกำจริงๆทำให้กูซวยไปด้วย

แล้วมึงเป็นใครล่ะวะ อย่ามาบอกให้ล๊อคอินในเมื่อมึงยังหน้าตัวเมียหลบอยู่ ลูกผู้ชายหน่อยหนู
    แทงข้างหลังแล้วปากดีอีกตุ๊ดจริงๆ
  • ผมเองครับพี่ :006::063::063:
  • พี่คับผมสนใจ f2 กับ f3
    รบกวนพี่ส่งรูป เพิ่มเติมที่เมลผมหน่อยคับ
    girl_skate_only@hotmail.com
  • นครสวรรค์ สนใจ f3 ครับ รบกวนส่งรูปที่ benz_sat@hotmail.com ขอบคุณครับ