ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพื่อนรัก หักเหลี่ยมโหด
  • ตั้งชื่อไปงั้นเองครับ

วันหลังจะถ่ายเป็นคริป มันเล่นกันแทบทุกวัน

วันนี้มีแต่รูปให้ดูครับ
    ไฟล์แนบ
    p5.JPG 81K
    p4.JPG 75K
    p32.JPG 66K
    p22.JPG 65K
    p1.JPG 71K
  • ไซบีเรียน หล่อมากคับพี่
  • รายละเอียดคู่ฟัด
    ไซฯ(จั่นเจา) 6 เดือน นน.ชั่งเมื่อเช้า(กะเอา) 20 กก. สูง 20 นิ้ว
    พิทฯ(แพนด้า) 5 เดือน นน.ชั่งเมื่อเข้า(กะเอา) 21 กก. สูง 18 นิ้ว

ช่วงชก ไซฯได้เปรียบ สูงกวา ยาวกว่า
    อาวุธ ไซฯได้เปรียบ เขี้ยวยาวกว่า พิทฯ ฟันแท้กำลังขึ้น
    แรงปะทะ พิทฯ ได้ลูกหนักหน่วง ลูกตื๊อ
    ความเร็ว สูสี
    กล้ามเนื้อ พิทฯได้เปรียบ
    ชมภาพกันต่ออีกหน่อย
    ไฟล์แนบ
    p8.JPG 60K
    p7.JPG 72K
    p6.JPG 60K
  • หมดแล้วคร๊าบบบ

พบกันใหม่ ไฟต์หน้า เร็ว ๆ นี้

ขอบคุณที่ติดตามชมคร๊าบบบ
  • ช่วงนี้เล่นได้ เดี๊ยวซักขวบนึง ต้องระวังหหน่อย นะครับ
  • เห็นคนเลี้ยง ไซบีเรียน ชอบให้กิน ไก่ดิบๆ ไม่ทราบ ว่าท่าน root ให้ทานบ้างเปล่าครับ
  • ให้เวลาอีกสามเดือน..ซัดกันแน่นอนครับ รับรอง
  • แล้วของผมจะเป็นไงเนี่ย...กะลังจะเข้าสู่เดือนที่ 3 ทั้งคู่

กิน นอน เล่น ด้วยกันตลอดเวลา ในกรงเดียวกัน

ดูมันรักกันดี แต่ไม่อยากจะคิดเลยว่าอีกไม่นานมันจะซัดกัน เซ็งงง....

ตัวผู้ทั้งคู่
    ไฟล์แนบ
    CIMG0199.jpg 69K
    CIMG0192.jpg 48K
    CIMG0078.jpg 52K
  • ทำกรงเพิ่มใหม่และแข็งแรงตาข่ายบางครั้งมันก็ฉีกขาดแล้วก็มาซัดกันแหลก
  • :005: น่ารักดี
  • น่ารักครับระวังตอนเขาโตหน่อยนะครับ อาดได้ขุดหลุมหลังบ้านนะครับถ้าไม่ดูแลให้ดี
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13134&page=1#Item_0
    เอามาฝากครับในกระทู้นี้เพือนสมาชิกของเรากำลังมีปัณหาครับ

ปล.ของผมในรูปตัวผู้ทั้งสองครับยังโดนเลย :002: (ลอเล่นนะ)
    ไฟล์แนบ
    DSC_10834.jpg 60K
  • หวัดดีครับ น้องโอ หมาโตขึ้นเยอะเลยเนอะ ท่าทางจะเข้มเหมือนพ่อ
    ดูแลดีดีนะครับ พิตบูลเวลามันดุ มันเเรงกว่าหมาอื่นมากกกก
    อิอิ หมาสมบูรณ์จัง ดีใจครับ