ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โครงไก่บดมันบดไม่ละเอียดอะคับ
  • ไปซื้อมาเป็นแพกตอนแรกนึกว่าละเอียดไม่ได้ดูพอต้มเสร้จให้กินกินไปจนครึ่งโล มาจับดูโหมีแหลมๆๆเต็มเลยยย หมาจะเป้นอะไรไหมคับ ตอนแรกนึกว่าบดละเอียดไม่มีรอยคม
  • ซื้อที่ไหนมาครับ
  • ซื้อของcp
  • เศษกระดูกมันแตกมันก็ต้องมีแหลมมีทุกรูปทรงครับ มันยากมากที่จะบดได้ละเอียดมากกว่านั้นครับ
  • คุณ ttt อยู่ที่ไหนครับ ถ้าอยู่ใกล้ตัวแทนของผม ขอเชิญไปทดลองดูนะครับรับรองครับว่าละเอียดครับ กระดูกของผมใหญ่ที่สุดเท่าหัวไม้ขีดเท่านั้นเอง ไม่เช่นนั้นลูกค้าผมเลิกสั่งกันหมดแล้วครับ อย่างลูกค้าที่ภูเก็ตสั่งมาเป็นรอบที่ 3 แล้วครับ โดยผมเพิ่งจะกลับมาจากการส่งที่สนามบินเมื่อสักครู่นี้เอง
    ไฟล์แนบ
    DSC056634.JPG 98K
  • คุณ apdogmeal

ไม่ทราบว่ามีเบอร์ติดต่อไหมครับ ผมสนใจอยู่แถวๆคลองถม มีบริการส่งหรือไม่ครับ
  • ตกลง โครงไก่บด หรือ มันบด ที่บดไม่ละเอียด
  • พี่คับหมาผมกินอ้วนทุกตัวคับ

ของเค้าดีจริงๆๆ

คนกินได้หมากินดีคับ:063::063::063:
  • หายไป 1 วันเนื่องจากขอนอนเร็วสักวัน เบอร์โทรของผม 081-1043687 อ๋อยครับ แล้วโทรมาสอบถามรายละเอียดนะครับ
    คลองถมผมไปส่งได้วันจันทร์ครับ