ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตรุษจีนปีนี้ ตรงกับวันวาเลนไทน์พอดี

แต่ปีนี้รู้สึกเหงาแบบโคตรๆเลยวะ :002:
    นั่งเล่นเว็บ ออนไลน์ ดื่มไวน์อยู่คนเดียว :003:

สวัสดีปีใหม่และสุขสันต์วันวาเลนไทน์กันนะพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    DSC06655rs2.jpg 75K
    DSC06656rs2.jpg 55K
  • เบื่อเหมือนกันคับ ปีนี้ไม่มีหญิงอยู่ด้วยเลยเซงจิตรสุดๆ เฮ้ออออออออ
    โน๊ต ...FDP...
  • โอโห้ ชิวมากๆเลยครับ
    นานๆทีอารมณ์แบบนี้ก็โอเค นะครับพี่มาร์ค:013::013:
  • ความเหงานี่มันทรมานจังเลยว่ะ

รีบดื่ม รีบเมาจะได้นอน
  • เหอะๆ ผิดกับผมเนอะตอนนี้อยู่หาดแม่ลำพึง นั่งบ่นกับตัวเองว่า จะนอนกับน้องคนไหนดีน้าๆๆๆๆๆ 555

ลูกชาย 2 ตัวนอนดิ้นฉิบจะนอนกับลิงตัวไหนดี คริกๆ
  • หยุดยาวแบบนี้ คิดถึงวันที่เราสนุกสนานด้วยกันอยู่บนเรือ นอนอยู่กลางทะเลวะเฮีย
    ตอนนี้นั่งดื่มไวน์อยู่บ้านคนเดียว ไม่รู้จะทำอะไรดี นั่งหายใจทิ้ง คิดอะไรไปเรื่อยเปื่อย เซ็งโคตรๆ ขอบอก
  • เพียงแค่ใครสักคนที่อยู่บนดาวเคราะห์นี้
    มีไหมใครสักคน มาแบ่งความเหงาฉันไป
    คนที่คอยจับมือ ที่ให้ไหล่แอบอิงเมื่อยามเหนื่อยใจ
    จะมีสักคนบ้างไหม บนดาวเคราะห์ดวงเดียวกัน

คนเป็นแสนล้าน เขาต่างก็ได้พบกัน
    คนเหล่านั้นฟ้าคงกำหนดไว้
    คนส่วนน้อยที่ฟ้าสร้างมาไม่ให้พบใคร
    ฉันหวังในใจ ไม่ใช่คนส่วนนั้น
  • เหงาดิท่านพี่ผมแย่ยิ่งกว่าโดนเวรไปไหนไม่ได้เลย555555
  • เมื่อคืนวานที่บ้านไอ้กะผม มันไม่ทำให้หายเหงาเลยเหรอท่าน.??

คำเตือน : สุราทำให้เมา และ ขาดสติ
    แต่ความรักทำให้คนตาบอด..!!

มันเกี่ยวกันไม๊วะเนี่ย................แป่ว
  • วันนี้วันแห่งความรักวะ มันน่าจะมีความสุข

คิดถึงอดีต เห็นหนุ่มสาวส่งดอกไม้ให้กัน เลยทำให้เหงา
  • ความรักเอย งดงามอย่างนี้ จนชั่วชีวี โหยหาความรักไม่เคยพอ
    อยากให้เธอเคียงข้างอย่างนี้ บอกรักอีกที อยู่ใกล้กัน ตลอดเวลา

ว่าไปแล้วคนมีใจรักพิทบูลก็นิสัยคล้ายคลึงกันนะครับ ผมกำลังเข้าขวดที่สองแล้วนะพี่ Mark เฮียเหลียง
    สุขสันต์วันวาเรนไทน์ครับพี่ๆน้องๆชาวพิทบูลโซนทุกท่าน...:039::039::039::039::039:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0501.JPG 61K
  • กินคนเดียวแมร่งเมาไวจริงๆ

พี่ก็เริ่มขวดที่สองแล้วครับ
  • วันนี้ผมรู้สึกว่าอิ่มมากกกกกกกกกก..กลางวัน Fuji / เย็น MK / ตอนนี้รู้สึกว่าความรักที่มันถาถมระดมใส่ตัวผมมันช่างอึดอัดอย่างบอกไม่ถูกเลยหว่ะท่าน..
    ส่วนท่าน..คงต้องมีเรื่องคุยกับผมอีกยาวววววว เมื่อคืนคุยไม่ถนัด พร้อมเมื่อไหร่บอกนะครับยินดีเสมอ.
  • Happy Chinese new year & Valentine Day ครับ
    ไฟล์แนบ
    3D8Z7149.jpg 94K
  • ไม่มีอะไรทำก็ถ่ายรูปหมาที่บ้านมาให้ดูสิครับ
  • *วาเลนไท วันนี้ราคายาง 90 บาท ( ใกล้หยุดแล้ว )ใบร่วงเกือบหมดต้น

*ไก่ 140 เป็ด 120 แพงมาก:o002:

*ดอกกุหลาบดอกละ 15 บาท:o014:

( ช่วงนี้ลมแรงมาก ทะเลคลื่นสูง แตก็น่าไป ร้อนสุดๆ ):o008:
    ไฟล์แนบ
    suratcenter_com_0093_4_5_img1_0743.jpg 77K
  • ไม่มีอะไรดีกว่าคำอวยพรครับ ขอให้พี่มาร์คและเพื่อนๆพิทบูลโซนของเราร่ำรวย เฮงๆตลอดปีเสือครับ
  • สวัสดีทุกท่าน

เห็นท่านพี่มาร์คเหงาแล้วขอเหงาตามบ้างแล้วกัน...555+
    ไฟล์แนบ
    99999.jpg 29K
  • สวัสดีครับทุกท่าน เมื่อวานผมว่าคู่รัก(คนจีน)หลายๆคู่ คงต้องเลือกระหว่าง ความรัก กับ เงินตรา
    ผมตัดสินใจว่า โอเค เอาหว่ะ เงินตรามา เดี๋ยวก็สบายตัวเอง สรุปว่า ตัดสินใจผิดพลาดอย่างหนัก
    เพราะว่า คำว่าทำงานแล้ว ต้องให้หลานๆ สรุปตอนนี้ยอดเงินติดลบ ฮ่าๆๆๆ แต่ความรักยังคงอยู่

นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า โลภมากลาภหายครับ T_T

ปล ลูกชายสองขวบแล้วครับเมื่อวาน ไม่ได้ทำอะไรเลย กิน-นอน อย่างเดียว
    ไฟล์แนบ
    reIMG_5022.jpg 23K
  • มันเป็นวันดี :m045: ช่วงเงินขาดมือเราจะรู้ตัดสินใจเลือกอย่างง่ายดาย :m038:ว่าเราจะเลือกตรุษจีน หรือ วาเลนไทน์ :m124::m113:
  • :012:HAPPY HAPPY ใยถึงห่อเหี่ยว เฮ้ยยยย