ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึง คุณแก๊ปเชียงใหม่
  • หวัดดีคับ ผมโน๊ตเชียงรายเอารูปน้องหมามาลงให้ดูครับ
    ไฟล์แนบ
    JR2_resize.jpg 55K
    JR_resize.jpg 55K
  • ผมชื่อ Jr ครับ
    ไฟล์แนบ
    JR3_resize.jpg 96K
    JR1_resize.jpg 56K
  • น้องใหม่ของถามหน่อยน่ะครับ....
    ตัวของพี่เขาเป็นแบบไหนเหรอครับสายกัดหรือโชว์?
  • สายกัดครับ หน้ายาวๆงี้แหละ
  • ใช่ครับเจ้า Jr เป็นสายกัดครับ
    ลูกเจ้า Dude ของคุณแก๊ปเชียงใหม่ครับ
    ตัวนี้พ่อเจ้า Jr ครับส่วนแม่รบกวนคุณแก๊ปลงให้ดูทีน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    dude4.jpg 71K
  • สายกัดใส่ โช่ฝึก เนี้ยนะ ?/

• ทำไมจาใส่ไม่ได่ ได้ผีโง่แม่ง
    เคยเลี้ยงป่าววะ สาด
  • ในบ้านใส่โซ่...นอกบ้านใส่ปลอกคอ...อยู่ในบ้านกัดกันเองปลอกคอเจ๊งหมดเสียดาย....
  • เออ ลืม....น้องหมาหล่อเลยนะ...ตัวใหญ่ขึ้นเยอะเลยย
  • "สายกัดใส่โซ่ฝึกเนี่ยน่ะ!"........เอ่อ..
    ......เอ่อ...
    ใส่ไม่ให้มันโง่ครับ
    ใส่ไว้ฝึกจริงๆน่ะครับ....
    ชิด..นั่ง..หมอบ..คอย..มันทำได้น่ะครับ
    มันไม่ใช่โซ่ฝึกครับ....เค้าเรียกโซ่แก้โง่..ครับ
    ขอบคุณครับ....
  • เดี๋ยวส่งรูปแม่มันให้น่ะครับบ....knot