ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

***v*** เส้นทางไป meeting สาย2 คร่าวๆ ***v***
  • วิ่ง ปิ่นเกล้า นครชัยศรี ผ่านตลิ่งชันมา
    เลยป้ายบางแค บางบัวทองมา
    ไฟล์แนบ
    DSC00936_resize.JPG 73K
  • มองหาป้าย สาย2
    ไฟล์แนบ
    DSC00937_resize.JPG 71K
  • เบี่ยงซ้าย ตรงเสาตอหม้อ เลขที่182 ด้านขวา แล้วซ้ายเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00941_resize.JPG 72K
  • เข้าสาย2
    ไฟล์แนบ
    DSC00942_resize.JPG 77K
  • กลับรถแรก เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00943_resize.JPG 59K
  • มองหาป้าย นครปฐม แล้วแหกโค้งซ้ายมาเลย
    ไฟล์แนบ
    DSC00946_resize.JPG 69K
    DSC00947_resize.JPG 92K
  • มองขวาเลยครับ เป็นอันถึง สำหรับท่านที่จะนำหมามา รบกวนสายจูง หรือ เชือกผูก กับต้นไม้ และถุงเก็บขนมด้วยครับ
    เครื่องดื่มติดมือมาได้ครับ
    หมาใครแพง หมาขี้ร้อน เตรียมชามน้ำ ผ้าเช็ดตัวมาด้วยน่ะครับ เผื่อหมา ระบายความร้อน ไม่ทัน
    ไฟล์แนบ
    DSC00950_resize.JPG 120K
    DSC00951_resize.JPG 113K
    DSC00949_resize.JPG 112K
  • *** งานนี้เฮียเอาจิงนะนั้นนะ ลงทุนถ่ายเลยๆๆๆๆๆๆ

ใครว่างๆๆใกล้เคียงมาได้นะคร๊าบๆๆๆๆๆ

เก่าใหม่มาได้หมด มีหมาไม่มีหมาก็มาได้

ของให้มาสนุกกานๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    20080629202812_IMG_76332.jpg 59K
  • ไม่น่าจะร้อนมาก
    ไฟล์แนบ
    DSC00948_resize_resize.JPG 104K
  • สวัสดีคะ....ชื่อ เจเจ นะคะ
    เป็นสมาชิกใหม่เพิ่งหัดเลี้ยง
    ขอไปงานด้วยคนนะคะ
  • ขอหน่อยคิน น้องรัก หลังจากหายหน้ากันไปนาน คิดถึงเพื่อน ประจวบยังมา นครปฐมไม่น่าพลาด
    แล้วใครไม่มาถือว่าไม่ใจ อ่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC00958_resize.JPG 122K
  • สวัสดีครับ เฮียตุ๊ก และพี่ อนาคูไว...
    งานนี้ต้องแต่งกายอย่างไรถึงเข้างานได้ครับ ต้องใส่สูตร ผูกไทด์ ทักซิโด้+หูกระต่าย ด้วยหรือไม่ บอกเนิ่นๆนะครับเพราะต้องไปหาเช่า
    และทางที่จะไปมีสามล้อปั่นผ่านไม๊ครับเพราะผมว่าสะดวกกว่าไปรถเมล์(เพิ่งเข้ากรุงเทพ)
    ****และอีกอย่างสำคัญมากงานนี้ เอาภรรยาไปได้กี่คนคับ(เพื่อน(โต๊ะ)ฝากถาม.??)

งานนี้ผมจะเอา เดอะ แทรนเลอร์ ต้นสาย Gotti ของผมไปออกงาน (งานแรกของเค้าเลย)และพบกันนะครับ ว.2 เปลี่ยน
    ไฟล์แนบ
    00002.jpg 81K
  • ญ เยอะป่ะเฮียขอสวยๆน่ะ
  • **555555555555......งานนี้มีมันส์..... แต่งชุดไรมาก้ได้น้าบิวๆๆๆๆๆๆๆ

อย่าลืมเอาต้นสายก๊อตติมาละน้าๆๆๆ....อย่าสวยๆๆๆ เดอะ แทรนเลอร์

เฮียเรื่องสาวๆๆ ต้องให้บัคเอามาน่าจะดีนะ เพราะมาแต่ละครั้งแหล่มๆๆๆ ทั้งนั้นนะ

ส่วนเจเจ...อย่ามาฮาเดียวจะฮาไม่ออกนะ งานนี้เอาสายกัดไปเรอะป่าวๆๆๆ5555555

หนีเสือเจอหมานะจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    20090718210827_bear.jpg 99K
  • หวัดดีคับ พี่ๆ ให้น้องไปด้วยคนได้ไหมคับ พอดีอยากศึกษา พิทบลูให้มากกว่านี้นะคับ คนคงเยอะดีอยากไปจัง นะๆให้น้องไปนะ:030:
    ไฟล์แนบ
    za45.jpg 119K
  • เฮียติ๊กค๊า ปีนี้ต้องการรับคนทอดไข่เจียวไหมคะ อิอิ
  • พี่เรกไปด้วยเหรอพี่ อยากไปเจอพี่555+
  • อยากไป แต่ไปไม่ถูก มีบริการรับส่งป่าวคะ
  • คุณเรก คับ...
    งานนี้มือใหม่อย่างพี่ก็มาเถอะคับ เดี๋ยวผมจะรับน้องให้อย่างสมฐานะเลย มิต้องกังวล..!!

เรียนท่านผู้จัด..งานนี้ผมอาจจะไปสายหน่อยเนื่องด้วยวันเสาร์ B.B กรุ๊ปจะออกทัวส์ ต.จ.ว และวันอาทิตย์เราจะรีบกลับโดยด่วนๆ
  • พี่ๆคะ...ถ้าเอากระจงเข้างานได้มั้ยคะ
    แล้วถ้ามันวิ่งไปเฉียวขาใครทะลุ..จะมีหน่วยปฐมพญาบาลมั้ยคะ
  • ไปกันเยอะๆนะพี่น้อง งานนี้จะมีรายการทีวีไปถ่ายทำด้วยครับ

อย่าให้เสียชื่อเด้อพี่น้อง
  • งานนี้ ปล่อยแฟนเฝ้าร้านครับพี่น้อง ผมแอบแว่บไปแน่ ๆ ไม่พลาด เดี๋ยวเอา Polar Bear Jr. ไปให้ดู ฮ่า ๆ
    ไฟล์แนบ
    P1175047-crop.jpg 94K
  • โก๋ขา

น้องขอเกาะรถไปด้วยคนนึงนะๆๆๆ
  • อยากไปด้วยอะครับ แต่ถ้าไปไม่ถูกส่งสาวๆน่ารักๆออกมารับได้มั้ย

จะจอดรถรอแถวๆร้านอาหารแถวๆนั้นอะ อิอิ

พอดี เพิ่งกลับมาจากพักผ่อนหลายวัน ตอกบัตรด้วยคนนะ