ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวพิทบลูเชียงใหม่
  • ไม่ทราบว่าตอนเย็นๆชาวพิทบลูเชียงใหม่พาน้องหมาไปเดินเที่ยวเล่นที่ไหนกันครับ

อยากจะพาน้องหมาไปเดินบ้าง จะได้มีเพื่อนเยอะๆครับ:m001:
  • ตัดหูแล้ว หน้าตาเป็นไงมั่ง

พามาเจอกับแพนด้าที่สวนหลวงฯมั่งสิครับ
  • พี่ครับผมไปตอน5โมงเย็นไม่เจอใครเลยอ่ะครับ พี่ไปกันกี่โมงอ่ะครับ

แล้วเจอกันครับ จะพาน๊อกเอาท์ไปแน่นอนครับ:065:
  • ชอบพาไปเดินที่อ่างแก้วแล้วก็สนามฟุตบอลในกองบินอ่ะค่ะ ไปทุกวันช่วง5โมง-6โมงเย็นแต่วันที่19นี้ก็จะพาไปโรงเรียนแล้วล่ะ
  • อยู่เจ็ดยอดคับ

อ่างแก้วก็ไปบางวัน

ช่วงนี้ก็วิ่งอยู่แถวๆบ้านคับ

ใครอยู่ใกล้มาแอ่วเน่อ...
  • เอาออกวิ่งเเถวบ้าน อยู่เเถวสี่เเยกหลังมอพายัพครับ
  • พี่ครับ ผมอยู่ช่างเคี่ยน ผมพาน้องหมาผมไปเดินเล่นที่สวนหลวง ร.9

ตอน5โมงเย็นครับ มีพิท2ตัวครับ มาเน้อครับ 555++ ทุกวันเลย:013:
  • ถ้าไปด้วยกันหมดคงมีพิทหลายตัวนะครับ
    ไฟล์แนบ
    18022010(002)-0012.jpg 37K