ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red Alien หมาแดงนครปฐม
  • :021:Red Alien หมาแดงสาวนครปฐม พี่วี แห่งอาณาจักรหมาแดง
    ไฟล์แนบ
    IMG_2097.jpg 87K
    IMG_2105.jpg 89K
    IMG_2123.jpg 85K
  • :005:ลูกสาว เจด้า x ฟร๊อง
    ไฟล์แนบ
    IMG_2114.jpg 92K
    IMG_2124.jpg 94K
    IMG_2137.jpg 86K
    IMG_2142.jpg 86K
  • ตัวนี้ ถูกใจจริง ๆ

สุดยอดครับ คุณโต้ง ตะบะจะแตก ฮา ๆ :m004:
  • สุดยอดเลยครับ อายุเท่าไหร่แล้วเอ่ย
  • :005:หน้าหัก กล้ามเนื้อคมชัดเจน กล้ามขาเป็นมัด
    ไฟล์แนบ
    IMG_2100.jpg 81K
  • :001:จะเข้าสองปีแล้วครับ ฮีทที่สามเพิ่งจะมาครับ เร็วนี้คงจะผสมครับ ขอบคุณคอมเม้นด้วยครับ
  • หามากระตุ้นต่อมกันอีกแล้วคุณ thong สวยๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC012592.jpg 95K
  • สวยจัง กล้ามเนื้อชัดเจน
  • :002:ไอตัวเล็กของพี่สมพงษ์ตัวนี้สวยมากๆๆเลยน่ะครับพี่

:001:พี่แจ็คเมื่อวานโทรมา พอดียุ่งนิดหน่อยลืมโทรกลับเลยครับ
  • กะโหลก กี่นิ้วครับ สวยงาม มากๆ
  • ก่อนจะออกมาเป็น เรดเอเลี่ยน สองเดือนหลังจากนี้เจด้าปะทะฟร้องค์
  • เป็นหมาสาวที่สวยหน้าโหดครับ
  • สาวหล่อ สุดตรีนครับ
  • โต้งๆๆนี้ เสือชุ่ม นี้หว่า..มีอาวุธ เด้ดๆๆเก็บใว้เยอะนี้:065:
  • ไม่ได้ซุ่มอะไรหรอกครับพี่เอ เป็นหมาของพี่วี อาณาจักรหมาแดงอ่ะครับ

เอามาแบ่งๆๆกันชมอ่ะครับ แค่หมาแดงธรรมดาเท่านั้นเอง หมาแดงมันมีเสน่ห์ของมันทุกตัว

ลองเลี้ยงแล้วก็จะเปลี่ยนใจยากอย่างที่พี่มาร์คบอกจริงๆ Rednose Never Die

มีมาเรื่อยๆๆอ่ะครับ อยากมาเที่ยวดูได้น่ะครับ หมาแดงนครปฐมยินดีต้อนรับ
  • ผมอยู่นครปฐมเหมือนกัน คุณโต้งอยู่แถวไหนครับ
  • ผมโต้งอยู๋บางเลนครับ พี่วีอยู่กำแพงแสน ลองมาแวะเที่ยวชมหมาผมหมาพี่วีได้ครับ:005:
  • สวยดีหว่ะโต้ง แล้วโปรแกรมขึ้นกับตัวไหนอ่ะบอกได้ป่าวน้อง
    โน๊ต...FDP...
  • พ่อแม่ของ Red Alien (ในรูปตอนเด็ก)
    พ่อ เจด้า
    แม่ ฟร๊อง
    ไฟล์แนบ
    2112.jpg 84K
    542.jpg 79K
    3722.jpg 94K
    1162.jpg 93K
  • เรื่องผสมคงจะผสมกับ Red Man อ่ะครับ :005:

ขอบคุณทุกคอมเม้นทุกความคิดเห็นน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    redman1.jpg 98K
    redman3.jpg 99K
  • ดี โต้ง อาทิตย์นี้ขี่ดูคาร์ตี้ ไปป่าว
  • ที่สาย2เหรอครับ ไม่มีเพื่อนขี่อ่ะดิครับ ถ้าไปคงขับรถไปครับพี่

แล้วพี่แว้นไปกันเหรอ ไปกันกี่คันครับ
  • หุ่นเฟิร์มมากครับ ดูไปดูมาก็คล้ายเอเลี่ยนนะครับ...
  • พี่แกมีซุ่มไว้เยอะจริงๆ สวยอย่างแรง
    ของเราได้สักครึ่งตัวนี้ก็ยังดี
  • สุดยอดเลยคับชุดนี้มีเหคับพี่น้องของเขาดีจริง
  • จองเลยได้เปล่าคับ
  • หวัดดีสาวกนครปฐม :o061::o061::o061:
  • :063::063::063:เยี่ยมไปเลยคับโต้ง..........
  • อ๊อฟ คนดังมาแล้วพวกเรา ขอเสียงหน่อยเร็ว 55555
  • ขอบคุณทุกๆๆความคิดเห็นน่ะครับ :005:
  • พี่อยู่แถวไหนอะ
    เพื่อผสมแลวได้ไปรับมาดูแลบ้าง
  • หล่อๆๆ สวยๆๆ ทั้งนั้น
  • สวย สะบึ้มดีจริงๆ
  • ขอบคุณน่ะครับ ผมอยู่บางเลน-กำแพงแสน นครปฐมครับ

รักหมาแดงเหมือนกันก็แวะมาเที่ยวชมดูได้ครับ

มีอะไรแนะนำก็มาแลกเปลี่ยนกันน่ะครับ ยินดีต้อนรับครับ
  • สวัสดีครับ thong29 ผมเองโต้งที่อยู่แม่สอดครับ ลูกหมาที่รับไปแข็งแรงดีมากเดี๋ยววันหลังจะถ่ายรูปมาฝากนะครับ
  • สวัสดีครับโต้ง_แม่สอด สบายดีน่ะครับ

ไอตัวเล็กตั้งชื่ออะไรอ่ะครับ เป็นไงแล้วบ้างอยากเห็นจัง
  • เลือกแม่หมาให้ดีกว่านี้ไม่ได้หรือไงครับ อย่าสักแต่ว่าทำ เหมือนปั๊มออกมาขาย พ่อหมาดีจริง แต่จะทำก็ควรมีเป้าหมายหน่อย พัฒนาให้มันดีขึ้น ไม่ใช่ทำให้มันเลวลง เสียดายสายเลือดทางพ่อหมา
    ปล.เอารูปด้านข้างมาลงแล้วจะเห็นความจริง ตัวเมียตัวนี้หน้าแหลมยาวหัวเล็ก ใครได้ลูกมันไปจะเสียใจเหมือน เพื่อนผม ซวยชิบหาย ได้ลูกเร็ดแมนมาแต่หน้ายังกะกระจง แมร่งเอ๊ย นึกแล้วเจ็บใจ
  • คุณโต้งครับอยู่แถวบางปลาหรือเปล่าครับ รบกวนขอเบอร์โทรหน่อยครับ
  • ยังไงก็ขอโทษแทนเพื่อนพี่ผีด้วยน่ะครับ ใครเหรอครับเพื่อนพี่ผี ฝากบอกให้เอากลับมาขายผมคืนก็ได้ครับ จะได้สบายใจ

ผมก็ไม่อยากให้พี่ผีติดใจหรืงค้างคาใจกับผม เอามาขายกลับคืนเลยครับ ยินดีรับคืน

คุณchangdewadaอยู่ที่ไหนครับ ผมอยู่ตลาดบางเลนครับ ส่วนหมาเลี้ยงเฝ้าบ่อปลาครับ

เบอร์ผม 081-9446406 โต้งครับ โทรมาน่ะครับ จะได้รู้จักกัน
  • บอกได้คำเดียวเลยว่า สุโค่ย
  • โห๋...นี่ถ้าไม่บอกคิดว่าตัวผู้ซะิีอีก ใหญ่เหมือนตัวผู้เลย
  • สวัสดีค่ะ
    วันนี้นอนไม่หลับ ขอเข้ามาคุยหน่อยนะคะ
    ตอนนี้ ลูกหมา ที่บ้าน ยิ่งโต มันยิ่งฉลาดมากเลยค่ะ
    รักมันมากเลย เนี่ย นอนกอดทุกวัน แรงมันเยอะ มากๆๆ ค่ะ มันเป็นหมาตัวแรกที่เคยเลี้ยงมาเลยทีเดียว
    ไม่คิดว่า จะ รัก หมาได้มากขนาดนี้ บางทีก็โดน มันกัด จนแขนเป็นแผลไปหมด แต่ ก็ไม่เป็นไร ค่ะเพราะว่า มันเพิ่งจะ 5 เดือน กว่าๆ สงสัยฟันกำลังขี้นแล้วมันคัน อิอิอิ
    ตอนพาไปฉีดยา มันไม่ร้องเลยค่ะ เก่งมากๆ
    ตอนแรกไม่คิดว่า พิทบลู ตัวเมีย จะ บ้า ขนาดนี้ โอ้โห เนี่ย ได้เลือดพ่อมาเลยนะคะ เนี่ย ทั้ง ฉลาดทั้ง บ้า วิ่ง ได้ทั้งวัน เวลาเหนื่อย ก็ หลับไปเลย ยังกะเด็กน้อยๆ อ่ะนะ
    ตอนแรก ก็ไม่เคยเลี้ยง สนุข แต่ แฟน รักสนุข ก็เลยตามใจ ซื้อมาให้
    เริ่มหลง รัก ลูกสุนัข ตัวนี้ ก็ตอนที่ วันแรกไปรับที่สนามบิน
    เค้า ขน มา กับ รถ cargo ลูกหมา นั่ง อยู่ในกรง มอง ซ้าย มองขวา แบบ (เค้าจะพาไปไหนเนี่ย ประมาณนี้)
    และ วันนั้นได้พามา บ้าน เค้า วิ่งไปหาที่หลบ ในห้องนอน และ นอนใต้เตียง เหมือน เค้าหาที่ปลอดภัย เพราะแปลกถิ่น
    และ ใช้เวลาคุ้นเคย กัน ประมาณ 2-3 ชั่วโมง เค้าถึง ออกมาให้ กอด
    ตอนนี้ ได้ยินเสียงรถเข้ามาจอดในบ้านเค้าจะมายืนคอยที่ประตู ทุกวัน

ขอบคุณนะคะ คุณโต้ง
  • อ้าว เมื้อกี้ พิมพ์ชื่อ oil krabi นี่นา ทำไม ขึ้น ชื่อ เป็น Ghost งง