ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอา 3 หนุ่ม 3 มุมที่บ้านมาลงแก้ (เซ็ง)
  • เรื่มด้วยพี่ใหญ่ ขาว-ช๊อตโกเลค
    ชายกลาง ชาว-เสือแดง
    ชายเล็ก แดงๆ-ขาวนิดหน่อย
    ไฟล์แนบ
    DSC00054.JPG 59K
    DSC00060.JPG 59K
    323.jpg 49K
  • ถามหน่อยครับ ว่ามันอยู่บ้านเดียวกันได้ด้วยเหรอครับ
  • ไล่ลำดับความ แก่ ต้องดู ตัวล่างสุดก่อนนะครับ
    ทั้ง 3 ตัวนี้ และอีก 4 - 5 ตัวอยู่ในคอกเดียวกันครับ

ไปดูมาแล้ว เหอ ๆ

ว่าง ๆ เอามาโดนวิ่งกันนะครับพี่ไก่ เหอ ๆๆ สรุปเอารูปออกจาก file word ยังไงน๊อ
  • เยี่ยมๆๆๆ
  • :013:ยังไม่ได้เอาออกเลยครับ555 (ไม่เป็น)
    รูปพวกนี้อยู่ในกล้อง
    ถ้าไม่ผิดพลาดน่าจะเป็นพรุ่งนี้นะได้เจอกันครับ

แถมรูปคู่หน่อย:013:
    ไฟล์แนบ
    DSC00055.JPG 60K
  • หมาสวยทุกตัวเลยครับชอบๆ
  • คุณแมสแวะมาจันทบุรี เมื่อไหร่ เชิญได้เลยนะครับ
    ของพี่ไก่ K_F_C เค้าสวยทุกตัว

ผมยังเสียดาย รู้งี๊ซื้อใกล้ ๆ บ้านก็ดี 5555+ (จริงมั๊ยพี่ไก่)
  • แต่ละตัวเจ๋งๆทั้งนั้นเลยว่ะเสี่ยไก่
  • แหล่มครับ
  • ส่งเจ้าแม่ประจำบ้านเข้ามาแจ้งเกิด (หรือดับ) อีกตัวครับฝากด้วยนะครับพี่ๆ
    ตอนเด็ก
    ตอนโต
    ไฟล์แนบ
    DSC000232.JPG 60K
    DSC01899.JPG 58K