ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนผู้รู้ติชมหน่อยคะ
  • พอดีซื้อมาได้เกือบ 1 เดือนแล้วมาถึงตอนนี้ก็ 2 เดือนเป็นตัวเมียคะไม่ทราบว่าเป็นไงบ้างคะ ตัวเองดูแล้วมันตัวเล็กจัง ขอถามผู้รู้หน่อยคะ เห็นเค้าบอกว่าเป็นเรดโนดแฟนซี ขอรบกวนบอกน้องหน่อยนะคะ
    ไฟล์แนบ
    P2190816.JPG 35K
    P2190814.JPG 34K
    P2190812.JPG 36K
    P2190811.JPG 35K
    P2190790.JPG 35K
  • น่ารักจังค่ะ :015:
  • หน้าเหมือน หมาเราเลยอะ ตอนนี้ 2 เดือนแล้วเหมือนกัน
  • น่ารักค่ะ ชอบยึดโซฟาเหมือนกัน
  • จะให้ติ หรือ ให้ชมล่ะครับ
  • ติหรือชมก็ได้คะ อยากรู้ว่ามันเป็นยังไงอะคะ
  • งั้นทั้งติทั้ชมแล้วกันนะ
    กระบอกปากก็ไม่เล็กไม่แหลมนะครับ ยืนสวยดี ครับ ไม่ขี้เหร่หรอก โตมาน่าจะสวย
    ส่วนที่ติก็ ...นึกไม่ออก 555 ส่วนเรื่องตัวเล็กหรือใหญ่นั้นก็ต้องดูที่พ่อแม่ครับ
  • อยู่แถวไหนอ่ะครับ คุณ obggun อยากได้มาเป็นแฟนกับหมาที่บ้าน
  • คุณ obggun ขอเมลล์หน่อยจิ
  • ละจะให้ติไรอ่ะ....ไม่รู้ติไรดี...ไม่เอาขอนะ มานนนน น่ารักกกกกกกกกก:o036:
  • :033:ขอบคุณทุกคอมเม้นนะคะ