ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูก ROCKAFELLA X ZUZU
  • ขอขายลูก ROCKAFELLA X ZUZU นะครับ

ชุดนี้น้องชายแท้ๆของผม POM_SCUBAPIT เป็นคนทำขึ้นมาเองเลย แต่มันให้ผมมาลงให้เพื่อนๆได้ดูกัน ***ลูกหมาอยู่พระรามสองนะครับ****

พ่อหมาชื่อ ROCKAFELLA นะครับ ลูกชายที่ดีที่สุดของ REMY MARTIN ตัวหนึ่ง จน FABIEN เจ้าของ REMYLINE ได้จัเอนดับให้มันว่าเป็น1ใน5ของREMYLINEที่ดีที่สุด และก่อนหน้านี้เราได้วางแผนผสมไว้ให้มันกับแม่พันธุ์หลายๆตัวของพวกเรา แต่ก็ ...ฟาวล์ไปซะหมด จนมาสำเร็จได้ที่ครั้งนี้ แต่กว่าจะสำเร็จได้ก็เมื่อตอนที่ เจ้าร็อคได้ขึ้นเครื่องบินย้ายไปสังกัดกับทางประเทศจีนเสียแล้ว พ่อกับลูกคงไม่มีโอกาสได้เจอหน้ากันอีก (จะเศร้าดีมั้ยเนี่ย 555)

ส่วนแม่หมาก็คือ ZUZU ลูกสาวของ BUELL (XXX + MAHINA) กับแม่ของเธอ GUCCI (TAMA + SUGAS) แม่หมาในบ้านเรานี้เอง บางทียังพูดแหย่กันขำๆในกลุ่ม ว่า ถ้าเกิดบรีดนี้สำเร็จแสดงว่า ไอ่ร็อคมันชอบแบบไทยๆ เหมือนพวกฝรั่งที่มาเที่ยวพัทยาอะ555 แล้วมันก็เป็นจริง แม่นำเข้า ไม่เคยท้อง 555 ทำเอาคนรอเก้อไปเยอะแล้ว

สนใจติดต่อได้โดยตรงที่ 089-2565571 หรือถ้าอยากให้ผมคุยให้กที่ 086-5333058 ไม่มีค่าคอมมิสชั่นนะ ออกตัวก่อนเลย

ลูกหมาทั้งหมด 7ตัว ตัวผู้ 4ตัว ตัวเมีย 3ตัว
    ส่วนราคาก็ ตัวผู้ M1 สีบลู 30000 บ. อันนี้เฟิร์สท์พิค ของน้องบัคเจ้าของพ่อพันธุ์เค้าเปิดขาย ราคาต่อรองได้ เค้ากระซิบมา
    ส่วนตัวอื่นๆ 18000 -25000 บาทครับผม:010:
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_7329.jpg 98K
  • ภาพสวยๆของพ่อ ไว้ดูต่างหน้าละกัน มันไปเมืองจีนละ
    ไฟล์แนบ
    Picture_037[1].jpg 114K
  • อีกรูป แก้คิดถึง กับขนาดหัวเกิน 25.5 นิ้ว
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_73472.jpg 87K
  • คราวนี้มาดูลูกหมา M1 นะครับ ตัวนี้หัวสวยมากๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5627.jpg 115K
    IMG_56452.jpg 96K
  • ส่วนตัวผมชอบตัวนี้ที่สุด หัวใหญ่มากๆตัวจริงอะ
    M2
    ไฟล์แนบ
    IMG_5625.jpg 111K
    IMG_5659.jpg 112K
  • ไอ่ตัวนี้ออกแนวหนักหัวเลย M3

ตัวนี้ถ้าหน้าไม่มีสีขาวนะ สีตามสมัยนิยมนะ สุดๆ ลิปปากเยอะ หน้าหัก หัวใหญ่เกินตัวเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_5621.jpg 96K
    IMG_5681.jpg 84K
  • และกำลังอินเทร็น หมาราหู 555 ดำปื้ด
    M4
    ไฟล์แนบ
    IMG_5630.jpg 100K
    IMG_5642.jpg 103K
  • ดูตัวเมียกันบ้าง F1

ตัวนี้ผมว่าคล้ายพ่อที่สุด ยังอยากให้มันเป็นตัวผู้เลย

จะฉกมาเก็บไว้เอง
    ไฟล์แนบ
    IMG_5618.jpg 104K
    IMG_5733.jpg 79K
  • ส่วนตัวนี้น่ารักสุดเลย สั้นกระชับสุด คอสั้นสุด

F2
    ไฟล์แนบ
    IMG_5616.jpg 106K
    IMG_5690.jpg 88K
  • ราคาแรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง โดนๆๆ
  • และตัวสุดท้าย ใหญ่สุดเลยนางนี้ จ้ำม่ำ หน้าโหด และสีอินเทร็นด์เช่นกัน ราหู.....
    ไฟล์แนบ
    IMG_5617.jpg 117K
    IMG_5714.jpg 90K
  • และถ้าคุณโทรตอนนี้เราจะแถมหม้อสุกี้ขนาดใหญ่ให้ท่าน 1 หม้อฟรี..!!

โทร. 086-5333058 ด่วนของมีจำนวนจำกัด
  • เอ้าต่อๆๆ รอชมผลงาน ROCKAFELLA ดุน่ามันซิ สุดติ่งเลยอะ
  • ครับสวัสดีครับ น้าบิว ไม่เจอกันนานนะท่าน 555 มะวานไหว้กันจนเมื่อย555
    หม้อสุกี้อะไร ไม่มีแล้วเดี๋ยวนี้ ตอนนี้สนใจแต่รหัสลับ ว.1 ว.2 ของบิ๊กชิวหละเนี่ย555

สวัสดีครับ เฮียใหญ่ เฮียไว้ไปดูหมาไอ่ปอมชุดนี้นะ 20กว่าวัน หัวโคตรใหญ่เลยเฮีย ผมเห็นหละ....มึนเลย
    ขายพ่อมันไปทำไมวะเนี่ย.........
    และขอรายงานเฮียด้วยนะครับ ว่า"ปลายจวัก"ของเฮียนั้น เล่นงานผมไปแล้วตอนเช้า ณ.TOILET
    อยากจะบอกว่า "แซ่บมากๆ "ทุกๆมวลที่ออกมา ล้วนแสบทั้งนั้น
    ไฟล์แนบ
    Picture_035[1].jpg 121K
  • ฮ่าๆๆ คล่องตัว เบาท้อง แซ่บถึงกึ๋น แสบทวาร ดีดีดี

หายุทธ ชุดนี้มีแจกหม้อ ด้วยหรือ ไว้เฮียเอาแบบ ตาบิว ทำโปรแบบนี้บ้าง

ปอม แมร่งเข้าใจทำ ROCKAFELLA ว่ะ ดูหน้ามันดิ
  • แม่สายกัดหรือเปล่า เรียวยาวจัง
  • ตัวนี้ครับสายกัด..!! พร้อมกัดทุกคู่ ทุกสี ทุกลาย
    ไฟล์แนบ
    1-164.jpg 31K
  • คาดว่าหลังจากที่ถ่ายรูปนี้แล้ว เจ้าตัวแดงข้างบนคงมีของแข็งมากระแทกปาก แน่ๆ555

อะ ผมลงสายของแม่หมาบางส่วนให้ดูครับ น้าผี ทรงแม่หมามันโบราณไปนิสสส :015:
    ไฟล์แนบ
    XXX.jpg 15K
    TAMA.jpg 61K
    buel.jpg 35K
    a407583.jpg 46K
  • พี่ยุทธ..ถ้าไล่ดูเป็นเครือญาติกับเจ้าฮาร์เลย์ใช่ไหมพี่...คือผมเอาตัวที่หน้ามีแสกขาวจมูกดำลูกเจ้าฮาร์เลย์ไปแล้ว...
    ไฟล์แนบ
    DSCF2610.jpg 40K
  • พ่อเยี่ยมเลย เห็นแม่แล้วบายครับ
  • ขอดูรูปแม่หลายๆมุมหน่อยครับ
  • - ผมสนใจ M1 ครับลงรูปให้ดูด้านข้างให้ดูหน่อยครับ
  • ขายแพงเกินไปครับ แม่หมาในนี้ขายตั้งสามหมื่น

ใครซื้อก็บ้าแล้ว เขางอกกันพอดี

ตอนนี้พิทบูลนี่ตั้งราคาตามใจกันเลย

ใครอยากได้ใจเย็นๆ รอไปก่อน เดี๋ยวมีออกมาอีกหลายคอก

ถ้าร่วมมือกันไม่ซื้อกับคนพวกนี้ เดี๋ยวมันก็ลดราคาเอง
  • น้าผีก็ว่าเกินไป มันขึ้นอยู่กับความพอใจคนคนที่เค้าจะซื้อมากกว่า
    ไครที่เค้าสนใจและเค้าพอใจเเละเค้าอยากได้ เค้าก็ต้องพอใจที่จะซื้อมันไปเลี้ยง ส่วน
    ไครที่ไม่ชอบต่อให้ราคาถูกยังไงเค้าก็ไม่เอา (ก็บอกแล้วของแบบนี้ ราคาไม่เกี่ยวมันอยู่ที่ใจ)
    (แล้วก็อยู่ที่ทุนทรัพย์กำลังที่จะซื้อ)เชื่อเหอะบางคนอยากได้แต่ตังค์ไม่มีเค้าเลยผ่านไปก่อน
  • m3 กะ f2

ขายเท่าไหร่คับพี่

:013::013::013::013:
  • ผมเคยไปดูตัวผู้มาแล้วตัวจริงใหญ่มากสวยมาก สวยกว่าในรูปเยอะ ถ้าเที่ยบขนาดตามรูปตัวเมียก็ไม่น่าจะเล็กมากจนน่าเกียจนะครับ
  • ขายแพงอะดีแล้วจะได้ไม่เลี้ยงตามกระแส ซื้อไปไม่ดูแล ราคาช่วยเป็นการสร้างความมั่นใจว่าน่าจะพร้อมที่จะเลี้ยง
    คึอไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียนะครับ มีน้องแถวบ้านไปซื้อมาเลี้ยงตัวละ 2500 ซื้อมาสองตัวผู้เมียเลี้ยงอย่างกะหมาวัด ปล่อยวิ่งจนโดนเขาตีตายไปตัว อีกตัวตัวเมียโดนหมาไทยข้างถนนล่อสะท้อง
    เห็นแล้วเศร้า สงสารลูกหมา
  • เสียดายวะ หมาใหญ่ๆสวยๆแบบนี้ไม่น่าขายออกไปเลย
  • สวัสดีครับทุกท่าน ผมปอม เจ้าของลูกหมานะครับ

ขอตอบราคา คุณผีที่ถามราคา M3 กะ F2 ก่อนเลยนะครับ

M3 ----22000
    F2-----18000นะครับ

ขอสวนไอ่ผี ตัวที่มาบอกว่าให้รอเดี๋ยวก็ลดราคาอะ ไม่ต้องรอ

เอางี้เรามาวัดใจกัน

ผมขอให้เพื่อนๆทุกคนในนี้เป็นสักขีพยานเลย คือไม่ต้องรอให้ผมลดราคา

แค่โทรมาหาผมก็พอ แล้วบอกว่าคุณคือผี ตัวนี้ ตัวนี้ เดี๋ยวผมส่งหมาไปให้ฟรีเลย ไม่มีสัญญาผูกมัด

เลือกมาเลย เอาตัวไหน ได้ทุกตัวเลยครับ

โอเค มะ
    ไฟล์แนบ
    a463925.jpg 70K
  • ผีต้องเจอคนจริงแบบนี้ครับ
  • ใจถึงซะด้วย เอ้าเชียร์กันหน่อย
  • มาละ ไอ่น้องชาย ตรูว่าละมรึงต้องออกทรงนี้

ผมเป็นพยานให้เลย ไอ่น้องผมคนนี้ มันให้จริง ถ้ามันได้พูดแล้วนะ

สิ่งที่มันพูด มันทำได้ ถ้ามันทำไม่ได้ มันไม่พูด
    ไฟล์แนบ
    DSC039663.jpg 93K
  • เห็นแม่แล้วขอบายด้วยคน
  • เห็นรูปแล้วชักอยากดำน้ำอีกสักรอบวะ
  • ต้องดูกันนานๆ...:062::062:
  • แม่หมาถ้าเทียบกับกระจงก็คงไม่ต่างกัน เกริ๊กๆๆๆๆๆ
  • :m001::m001::m001:

M3 กะ F2

โดนมากๆคับ

สวย ถ้าราคาต่ำกว่านี้

จะสวยมากเลย อิอิ

:m102::m102::m102:
  • m1 and m3 is hot !!!!!!!

good lokking pups right here !!!
  • ไอ้ กอฟ เมิงชอบเหรอ M1 / M3 อ่ะ..??
    แต่ไม่มีตังค์ใช้ม้า..??
    เมิงปอมไปเป็นผีเด่ะ..แล้วก็บอกปอมเค้าไปว่า...เมิงเป็นผี :o069:..5555555555+++

ไปและ..แค่นี้นะ ตู๊ด ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ :o049:
  • :063::063::063: REMY ................ REMY:039:
  • สนใจตัวเมียครับใจอยากได้f1 แต่แฟนอยากได้สีดำช่วยส่งรูป f2-f3 ให้ดูชัดๆหลายๆมุมได้หรือเปล่าครับพร้อมราคาด้วยนะครับ
    นี่เมล์ phongtara@hotmail.com ถ้าตัดสินใจเลือกตัวไหนจะโทรติดต่อกลับครับ ขอบคุณครับ (โอ๊ต):013::013::013:
  • หาส้นเท้าให้กระผมอีกแล้วนะบิกชิว 55
  • สร้างความร้าวฉานนะนั่นอะ บิ๊กชิว 555